[Funland] Các cụ chạy bộ mua đôi này cũng đc đấy!

TuanBanhBao

Xe tăng
Ặc. Em Toàn Beck đây. Đang lang thang thấy bài này nhắc tới mình cũng có tí niềm vui. Cái này nó cũng rẻ, chứ kể nó đắt thì e gửi voucher cho các cụ luôn. Thôi để e báo NV cứ cụ nào đọc pass otofun thì chiết khấu ạ, e chả biết cảm ơn các cụ bằng cách nào khác, các cụ sành sỏi quá lại còn giới thiệu shop e ạ.. Hàng này e làm với bên cty warrior của TQ 5 năm rồi. Cách đây 1 năm thì có 1 2 xưởng ở VN nhái theo mẫu mã y hệt và cũng hút đc khá nhiều KH bình dân, còn KH sành sỏi thì họ vẫn chọn chính hãng TQ ạ. Chất liệu mẫu copy cầm vào thấy khác nhau liền.
Chiết khấu đc bn% cụ ây? Để e làm đôi nào :D

Chỉnh sửa cuối:

nhuataiche

Xe container
Ý cụ là không tin ông Hàng xóm , chỉ có bọn tư bản mới chạy được ạ :)) :))
Ý em là ra shop mua giày hiệu để chưng diện thì ok, để vận động khối lượng lớn thì chưa chắc đã ổn. Chơi thể thao cường độ cao cần chọn giày khác với người thường !

Giày China, em biết chắc là kiểu gì cũng ko bằng mấy nhãn hiệu lớn, nhưng ko có nghĩa là chất lượng tệ. Người mua chịu khó chọn lựa kỹ là ổn.

Toàn Beck

Xe hơi

Các em nó thấy tình cờ có người khen, các em nó rất hào hứng các bác ạ.

• Vodka
Reactions: Mzc

nnndddhhh

Xe hơi
Em thấy dân điền kinh hay mua giày do-win về chạy. Các cụ dùng rồi so sánh em với. Chạy nhiều tiền giày cũng gớm phết b-)

Suny39

Xe buýt
Ặc. Em Toàn Beck đây. Đang lang thang thấy bài này nhắc tới mình cũng có tí niềm vui. Cái này nó cũng rẻ, chứ kể nó đắt thì e gửi voucher cho các cụ luôn. Thôi để e báo NV cứ cụ nào đọc pass otofun thì chiết khấu ạ, e chả biết cảm ơn các cụ bằng cách nào khác, các cụ sành sỏi quá lại còn giới thiệu shop e ạ.. Hàng này e làm với bên cty warrior của TQ 5 năm rồi. Cách đây 1 năm thì có 1 2 xưởng ở VN nhái theo mẫu mã y hệt và cũng hút đc khá nhiều KH bình dân, còn KH sành sỏi thì họ vẫn chọn chính hãng TQ ạ. Chất liệu mẫu copy cầm vào thấy khác nhau liền.
Địa chỉ shop ở đâu hả cụ?

namcutthoi

Xe buýt
Em thấy dân điền kinh hay mua giày do-win về chạy. Các cụ dùng rồi so sánh em với. Chạy nhiều tiền giày cũng gớm phết b-)
Em chạy 1 đôi Do-win tới giờ tầm 1700km vẫn giữ được form, đế vẫn mềm. Tuy nhiên đợt này chạy khoảng pace 5:30 mà đường ướt, võng vỉa là giày bám đường kém hẳn, thấy hãi hãi. Chạy chậm, không quá 25km thì em thấy đôi do-win đó vẫn ngon.
Em khoái do-win nên lại chuẩn bị làm đôi nữa, giờ nhiều mã giày tốt hơn hẳn mã 9116R em đang chạy

Yeuphunu

Xe điện
Tin hay không tuỳ cụ. Nhiều cụ ofer quen em gặp lại còn ngỡ ngàng vì độ giảm cân của em đấy.
À quên, lúc chạy em ăn còn khoẻ hơn trước khi chạy. Mà cân vẫn giảm.
Vâng,
Nghe rất lạ.
Cháu còn tham gia lớp chăm sóc sức khoẻ chủ động. Điều chỉnh ăn uống, tập đều nhẹ vừa. Sinh hoạt tương đối nền nếp mà không ăn thua. Cố lắm xuống được <2kg rồi sơ xểnh lại y choang lúc đầu.
Có thể thể trạng mỗi người khác nhau, nhưng cháu nghĩ cụ ở trường hợp rất đặc biệt.

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thử chạy kiểu đổ người phía trước nhưng nhanh mệt vì tốc độ phải đủ nhanh mới đổ người được ( pace 6)
Vâng, em hàng ngày chạy 10km, pace 5 - 6 là đổ được rồi cụ.

duytrong

Xe lăn
Nếu em không nhầm thì giày này là giày tàu, trước kia được trang trí mấy cái vạch màu đỏ, bọn em hay gọi là giày Mờ đỏ, bền và đi rất ôm chân.

hoangduc.sbr

Xe container
Nếu em không nhầm thì giày này là giày tàu, trước kia được trang trí mấy cái vạch màu đỏ, bọn em hay gọi là giày Mờ đỏ, bền và đi rất ôm chân.
Chính là bata Tàu Warrior đó cụ, mẫu đó vẫn bán mà và rẻ hơn mẫu em mua vài chục (chắc do thiết kế đường lines mới hơn).

tratida

Xe container
Chạy mòn gót là sai động tác rồi ạ. Em chạy giầy Tàu khoảng 800K, chạy năm rưỡi cũng vài lần 21km, có hơn mòn tí ko đáng kể chạy tốt chán.

tratida

Xe container
Em chạy bước nhỏ kiểu miết lên đường, lại hay chạy đường nhựa nên thấy mòn trông thấy cụ ah. Bảo phá giày cũng đúng.
Cụ nên đọc sách "cuộc cách mạng trong chạy bộ". Chạy chủ yếu 3 động tác:
- tiếp đất phần lòng chân
- Đổ người và lăng chân
Lần gần nhất em chạy 21km em áp dụng đầy đủ cảm thấy dễ chịu nhất, tốc độ cao nhất mà thấy sung sức nhất, em 40, giầy chạy Alta của Tàu

tratida

Xe container
Đá bóng mà đi warrior tàu thì đỡ dính như xavi mỗi tội mưa chút thì trơn cứ gọi là sml
Đỡ gầm giầy vê bóng kiểu futsal thôi, chứ sân cỏ to 1 tý giầy gai nó trụ sướng hơn hẳn

tratida

Xe container
Tôi cũng đang dùng một đôi Reebok để chạy, không êm bằng mấy đôi Adidas flagship (đắt kinh) nhưng lại không đau đầu gối bằng.

Nên đang có nghi vấn nhẹ chiêu trò marketing của các hãng dẫn đầu thị trường.
Khi mua giầy đểu hoặc chạy chân đất thì cụ không dám tiếp gót nhiều thì gối lại thoải mái hơn nhưng bù lại cơ chằng bắp sau sẽ phải căng hơn, nhưng cái này mà quen thì rất sướng