[Funland] các cụ cho em hỏi về quyền thái ti

tuấn tẩu

Xe tải
chà là dạo nài e nổi hứng muốn đi tập quyền thái,có cụ nào tập tư vấn cho em về chỗ tập tốt vs,em ở thanh xuân ạ

duongkim

Xe máy
Hóng ạ. em dạo này bụng to quá cũng muốn học võ gì đó. :D

ktth

Xe tải
chà là dạo nài e nổi hứng muốn đi tập quyền thái,có cụ nào tập tư vấn cho em về chỗ tập tốt vs,em ở thanh xuân ạ
Dear cụ, quyền Thái thì ở HN vẫn chưa nhiều lắm, nên tìm chỗ học sẽ hơi mất thừoi gian một chút đấy ạ.

Còn nếu cụ thích và mong muốn sở hữu đòn gối và trỏ như của MuayThai thì chắc còn phải mất nhiều tgian hơn :D

Bên CLB của em tập Tán thủ nhưng cũng có tập các đòn cận chiến như gối, trỏ... Nếu cụ không chê xin mời đến chỗ em ạ :)

ktth

Xe tải
Hóng ạ. em dạo này bụng to quá cũng muốn học võ gì đó. :D
Làm tan mỡ bụng thì nhiều cách lắm cụ ơi.
Nếu cụ lại muốn tập võ kết hợp thêm nữa thì mời sang CLB của em, biết đâu em có thể giúp được cụ cho nhỏ cái này một tí, làm to cái kia một tí ;;)

tuấn tẩu

Xe tải
Dear cụ, quyền Thái thì ở HN vẫn chưa nhiều lắm, nên tìm chỗ học sẽ hơi mất thừoi gian một chút đấy ạ.

Còn nếu cụ thích và mong muốn sở hữu đòn gối và trỏ như của MuayThai thì chắc còn phải mất nhiều tgian hơn :D

Bên CLB của em tập Tán thủ nhưng cũng có tập các đòn cận chiến như gối, trỏ... Nếu cụ không chê xin mời đến chỗ em ạ :)
bên cụ gần kim giang phải k,nhà e ở đó,cụ cho e hỏi tập có nặng lắm k hay tùy vào sức thôi ạ

mo-hinh-tinh

Xe đạp
Thanh xuân có lớp thầy Sáu - Vĩnh Xuân Ngô gia đấy cụ. Cụ thử nghiên cứu đi