[Funland] Các cụ đã bao giờ được đề nghị xin con chưa

Chaien Nguyen

Xe tăng
Tiện thớt cho E hỏi, tỷ lệ các cụ bị gái nó úp sọt là bao nhiêu? E thấy có em gái tuyên bố: " Không thích, chứ thích thì úp sọt A nào anh ấy dính" Các cụ có tự tin về vụ các cụ đồng ý thì đối tác mới có cơ hội không ạ?
Nói chung thời trẻ thì các cụ và em cũng hay sa ngã kiểu này lắm. Nhưng giờ trung niên rồi có nhiều thứ ràng buộc, nhiều thứ để mất, không còn khao khát như ngày xưa nữa thì khó sa ngã lắm. Em mà sa ngã chắc giờ chả ở đây được nữa hê hê

Roman

Xe điện
được voi sẽ đòi tiên ngay..:D

• Vodka
Reactions: d4e

Chaien Nguyen

Xe tăng
Nếu thế thì cụ test lại nhiệt độ của các em ở biệt thự đi, nếu vẫn bình thường thì cụ đo lại của bản thân.
Ra chỗ test cô vít ý, nhớ đeo khẩu trang.
Chắc cụ chưa gặp nhiều em rất thành đạt về mặt học hành, có nhiều tiền, nhiều thứ...thiếu mỗi đứa con thôi cụ à.

nghecon050509

Xe buýt
Cụ chủ cứ giới thiệu mợ ấy ra chợ người, chọn ông nào Bi to Trục khỏe, thuê 1 ca về ngon bổ rẻ (chắc tầm 1 củ). Xong xuôi đưa thêm 2 lít vẫy Grab về. Đường ai nấy đi. Dính rồi thì cụ thớt xả e thoải mái :D

Tony_Le

Xe container
Tiện thớt cho E hỏi, tỷ lệ các cụ bị gái nó úp sọt là bao nhiêu? E thấy có em gái tuyên bố: " Không thích, chứ thích thì úp sọt A nào anh ấy dính" Các cụ có tự tin về vụ các cụ đồng ý thì đối tác mới có cơ hội không ạ?
Úp sọt theo nghĩa nào ạ? Úp để lên giường thì dính nhiều, số còn lại không dính là Gay hoặc liệt cmn dương. Úp để có mỗi quan hệ lâu dài thì chưa chắc, em gái kia cũng chém như chúng ta thôi.

Chaien Nguyen

Xe tăng
Cụ chủ cứ giới thiệu mợ ấy ra chợ người, chọn ông nào Bi to Trục khỏe, thuê 1 ca về ngon bổ rẻ (chắc tầm 1 củ). Xong xuôi đưa thêm 2 lít vẫy Grab về. Đường ai nấy đi. Dính rồi thì cụ thớt xả e thoải mái :D
Khổ gái nhà lành lại có tí trí thức nên các em ý lại ko chơi được kiểu này chứ lị

đạo sỹ chống gậy

[Tịch thu bằng lái]
Để gái úp sọt ...thì trình cụ kém...cần phải xuy nghĩ trước khi hành động chứ..cần phải xây dựng các kịch bản có thể xẩy ra chứ..rồi tiến hành chứ..cụ thật là

m4s

Xe điện

Taihoatu

Xe lăn
Em có 2 đứa con gái cũng lớn rồi
Cụ giới thiệu cho em, để lỡ có thằng cu về sau có đứa chống gậy, còn con gái cũng ok. Không sao

Pvsc

Xe ba gác
Chủ thớt chưa kiếm được mối sang nhượng à, đưa hình lên đi :D

mat mo chan cham

Xe tải
Úp sọt theo nghĩa nào ạ? Úp để lên giường thì dính nhiều, số còn lại không dính là Gay hoặc liệt cmn dương. Úp để có mỗi quan hệ lâu dài thì chưa chắc, em gái kia cũng chém như chúng ta thôi.
Úp để có baby như chủ thớt nói đấy cụ, còn lại là sung sướng cả đôi bên, cả hai cùng được lợi mà ( tất nhiên là cho đến khi chồng/vợ phát hiện thì to chuyện). Tình cờ E theo dõi fb của một em hot lady nên thấy được tuyên ngôn của em ấy thôi.

Xe bọ xít

Xe container
Đời cháu cũng được 2 lần đề nghị thẳng thắn: 1 của một cô bạn xã hội, trẻ đẹp giỏi giang, sống đơn thân, năm đó 34 tuổi. 1 của bà chị xã hội là đồng nghiệp hơn cháu 3 tuổi, năm đó chị đâu 47 tuổi, có 2 con gái trưởng thành muốn thêm con trai.
Trường hợp 1 cháu tránh ngay, vì cô kia cũng dạng va chạm, "rao lưu" thì cháu chơi chứ con thì...thôi.
Còn bà chị thì cháu đồng ý ngay không suy nghĩ, vì biết nhau khá rõ, không ngại. Nhưng sau gia đình chị quyết định thôi không thêm.
Cháu thì nghĩ tùy trường hợp và tự mình quyết định. Tất nhiên phải luôn chấp nhận những rủi ro sau đó.
47 thì E nghĩ khó dù 2 bên có Ok, nên Cụ QĐ trường hợp 2 luôn là cũng chuẩn đấy ạ

mat mo chan cham

Xe tải
Để gái úp sọt ...thì trình cụ kém...cần phải xuy nghĩ trước khi hành động chứ..cần phải xây dựng các kịch bản có thể xẩy ra chứ..rồi tiến hành chứ..cụ thật là
Tầm tuổi E và một số cụ trên này nghĩ được từng này thứ xong thì hết ......... hứng rồi

Bus_nhanh

Xe điện
Nếu tự tin giống tốt thì cho cũng được... chứ giống xấu, mất dạy như bố nó thì tốt nhất không nên, vì sẽ sinh thêm một đứa lởm nữa!

d4e

Xe buýt
Hồi e mới ra trường, đi làm công trình trên miền núi, cũng có 1 chị luống tuổi U40 ở nhà gần văn phòng tỉ tê "em cho chị xin 1 đứa để sau này già đỡ cô quạnh", lúc đó em lảng lảng đi. May thế nào 3 hôm sau e đc phân công về HN, chứ ko thì tuổi trẻ chắc cũng khó cưỡng!
Con mình là dòng máu nhà mình, làm sao có thể để nó lưu lạc không tổ tiên đc

hd-vt

Xe container
Bình thường thì đĩ m.ồm hoặc vài lần đĩ thực kkk. Quất ngựa truy phong các cụ hùng dũng lắm :))
Nhưng gặp trường hợp cụ thể này, tối về nằm vắt tay lên trán nghĩ thì em đảm bảo đa số sẽ không dám, đừng có đùa chuyện một con người được sinh ra, nhất là biết rõ con mình.

Tony_Le

Xe container
Úp để có baby như chủ thớt nói đấy cụ, còn lại là sung sướng cả đôi bên, cả hai cùng được lợi mà ( tất nhiên là cho đến khi chồng/vợ phát hiện thì to chuyện). Tình cờ E theo dõi fb của một em hot lady nên thấy được tuyên ngôn của em ấy thôi.
Nếu nó quyết thì cũng dính thôi nhưng mất nhiều thời gian. Nếu phụ nữ không khéo léo thì cũng dễ lộ ý đồ, còn gà mờ thì không tính, chả cần úp cũng dính.

đạo sỹ chống gậy

[Tịch thu bằng lái]
Tầm tuổi E và một số cụ trên này nghĩ được từng này thứ xong thì hết ......... hứng rồi
Nếu cụ mà tầm 50t mà đã thối chí vậy thì kg được ... Nếu cụ mà 70 thì e đồng ý với cụ

Duy Ly Vu

Xe tăng
Trên con đường đời đang đi đã bao giờ các cụ nhận được lời đề nghị thảm thiết là "cho em xin một đứa con để đời em đỡ buồn tủi" chưa ạ. Mặc dù các em gái quá lứa, lỡ thì hoặc đã li hôn chưa có con cái biết thừa là các cụ đã có gia đình. Trước cái tình và sự cảm thương như vậy, các cụ thường xử lý như thế nào ạ.
No, Thank you.