[Funland] Các cụ đã bao giờ được đề nghị xin con chưa

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Gái mà có tý hấp dẫn nó thả thính chỗ nào chả được, tỷ lệ giai thích của lạ chắc phải trên 80%. Nếu như thích có con, thì nó cứ âm thầm kiếm thôi.
Còn kiểu nói ra hẳn như vậy cẩn thận nhé, vớ vẩn cụ lại trả giá đắt đấy.
Em mà gặp kiểu vậy thì té khẩn trương, nếu để rơi con như vậy có thể con mình sẽ rất khổ và thiệt thòi. Ngoài ra còn nhiều hệ lụy sau này khó có thể đoán trước được.
Theo thống kê mới nhất thì là 96,8% cụ ạ. Số còn lại do sinh lý kém nên bỏ

yoko_pro

Xe buýt
Em rất không cho, không cho,....cho không, cho....😋😋😋

đạo sỹ chống gậy

[Tịch thu bằng lái]
nói chuyện để chém gió thôi . chứ nói thật ra..sẽ có những cô xin con với các cụ thật lòng đó ..nhưng cũng tùy trwofng hợp cho thôi
em kể chuyện này thật 100 % . thằng em vợ em . nó tuy kg quá đẹp trai hay cao to gì...nhưng nó lại là đứa quan hệ xh cực tốt và biết trên biết dưới. nó lại làm nghề luôn quan hệ xh...ông chủ tịt xã ( tương đương ông chủ tịt ubnd phường ) ông ý đặt vấn đề với thằng em vk ..là chú xin cháu cho chú 1 đứa cháu ngoại ( tức là ấy với con gái ông ta ..tất nhiên cô này kg được khôn ngoan gì ..xấu đẹp em kg nói..nhưng cái chính là ông ấy muốn cháu ông ta sẽ như bố nó - tức như thằng em vk em ) em vk em tâm sự với em..em phân tích rõ ràng
nếu chú và ông ta kg biết nhau coi như chỉ là lướt qua đòi nhau thfi chú cứ ok..nhưng đăng này chú làm trưởng thôn ..ông ta làm chủ tịt xã...mẹ nó chứ đẻ ra..nso chả bê con về nhận họ hàng ra à.............. lúc đó cậu mợ tính sao ..chú chối á..thử ADN biết ngay ....toang thật rồi chú ơi :((:((:((:((:((

MEC V6

Xe điện
Trên con đường đời đang đi đã bao giờ các cụ nhận được lời đề nghị thảm thiết là "cho em xin một đứa con để đời em đỡ buồn tủi" chưa ạ. Mặc dù các em gái quá lứa, lỡ thì hoặc đã li hôn chưa có con cái biết thừa là các cụ đã có gia đình. Trước cái tình và sự cảm thương như vậy, các cụ thường xử lý như thế nào ạ.
Mất gì đâu mà ko cho mình còn đc ý chứ chả thấy ai hỏi e

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Mấy lão of keo kiệt quá, có mất gì đâu mà không cho? Em là em cho ngay

nếu xác định sẽ và vk em :))

pmu

Xe hơi
Haizzz, tự ngẫm số mình đen đủi sao chẳng có mợ nào xin, mà em có đến nỗi nào đâu?:((:((

Yeuphunu

Xe điện
Có một cô (mẹ đơn thân) đã từng là đồng nghiệp của em, đã từng hỏi kiểu đùa đùa là nếu bây giờ có ai xin anh một đứa con, anh có cho không. Em thẳng thừng luôn: chỉ có thằng đàn ông ngu mới đi cho con kiểu đấy. Anh đây không ngu và không muốn bị vợ bắn nát người nhé. Cô ấy còn nói thêm: anh cổ hủ quá!
Sau này, em được kể về việc cô ấy đã làm gì để có được em bé hiện tại.Thật quá đen cho một ông bị úp sọt mà không biết. Từ đó em khá lạnh nhạt và tránh xa cô đồng nghiệp này.
Cháu cũng bỏ bạn bè với hai đứa em quen vì chuyện này.
Sống đơn thân tự nhiên ngày đẹp trời có thêm đứa....con. Khoe goft, xe cộ này kia trong khi công việc thu nhập không đáng gì.
Thực sự không hiểu tự trọng họ để đâu hết, không còn sót một chút nào.

Earbuds.vn

Xe hơi
Website
Fb.me
Cụ chủ dám không?

cmyk77

Xe điện
CỤ chủ về nhà xin phép vợ nhé chứ đừng mang lên đây toàn cụ OF sợ vợ rồi.

duytrong

Xe lăn
Quan trọng là người xin có ngon không ợ.

duytrong

Xe lăn
Em sợ nhất là nó không hỏi xin,mà nó thả thính,xong nó bảo anh không cần bao cao su đâu,em đặt vòng abc rồi,thế xong lại dính mới chết.

VIEEJTNAM

[Tịch thu bằng lái]
Trên con đường đời đang đi đã bao giờ các cụ nhận được lời đề nghị thảm thiết là "cho em xin một đứa con để đời em đỡ buồn tủi" chưa ạ. Mặc dù các em gái quá lứa, lỡ thì hoặc đã li hôn chưa có con cái biết thừa là các cụ đã có gia đình. Trước cái tình và sự cảm thương như vậy, các cụ thường xử lý như thế nào ạ.
DDuqwngf dại, cái này không phải là thương đâu ạ.

duytrong

Xe lăn
Thớt đông vui thế nhỉ.

slaz8

Xe ba gác
Ếu cho
1. Con e phải theo e
2. Ngăn chặn trước 1 cuộc tình loạn luân có thể xảy ra 20 năm sau
Hòn vọng phu đã bị phá, cần lắm 1 người khác hi sinh đẻ có hòn vọng phu mới tôm ạ. Hem phải em nhá :))