Các cụ đi Li Việt Nam cho cháu hỏi?

Thanhbeovt

Xe tải
Các bác cho mình hỏi xe các bác cái con vit này nó có lỏng và hở ra 1 đoạn như thế này o nhé

mptb85

Xe tải
Các bác cho mình hỏi xe các bác cái con vit này nó có lỏng và hở ra 1 đoạn như thế này o nhé
đó là cái chốt trẻ mà bác, cái dó lỏng là bình thường, nó chỉ có tác dụng đề phòng con ốc bị lỏng sẽ không bị rơi ra thôi.

Thanhbeovt

Xe tải
đó là cái chốt trẻ mà bác, cái dó lỏng là bình thường, nó chỉ có tác dụng đề phòng con ốc bị lỏng sẽ không bị rơi ra thôi.
Cảm ơn cụ nha,tại e tưởng cái đó nó làm kêu lach cach ở vành khi đi cụ ạ,vì bt mình cầm nó thử va vào vành nó cũng kêu lách cách.hì^^

bboyhl

Xe hơi
Hôm nào bác lên chỗ bác Sơn Shark đấy. Bác đi lúc nào tiện e cũng mang xe lên thay dầu. Ae giao lưu luôn =))

Thanhbeovt

Xe tải
Hôm nào bác lên chỗ bác Sơn Shark đấy. Bác đi lúc nào tiện e cũng mang xe lên thay dầu. Ae giao lưu luôn =))
E tính t5 này cụ ạ.cái quan trong là e đang đợi cửa hàng nó gọi điện lấy giấy tờ xe,vì lúc mua nó nợ lại mà,e lên bác sơn rồi qua làm vành luôn bên bác thắng phủ doãn luôn,rồi đi sơn vành sang màu đen nữa,còn sơn chóa đèn nữa,giờ còn 1 ban khoăn nữa là lên gc cho xe nốt mà phân vân quá,e chưa thấy ae nào đi lib lên gc cả nên chưa dám manh động#:-s

bboyhl

Xe hơi
E tính t5 này cụ ạ.cái quan trong là e đang đợi cửa hàng nó gọi điện lấy giấy tờ xe,vì lúc mua nó nợ lại mà,e lên bác sơn rồi qua làm vành luôn bên bác thắng phủ doãn luôn,rồi đi sơn vành sang màu đen nữa,còn sơn chóa đèn nữa,giờ còn 1 ban khoăn nữa là lên gc cho xe nốt mà phân vân quá,e chưa thấy ae nào đi lib lên gc cả nên chưa dám manh động#:-s
Đợt này mua xe ko có giấy tờ luôn ah bác. Em mới lấy tháng 5 . Hôm lấy xe có giấy tờ luôn ko phải đợi. Hee. Thế T5 bác đi lên chỗ bác Sơn buổi sáng ah ?. Tầm mấy h bác lên để em cũng lọ mọ đi =))

Thanhbeovt

Xe tải
E còn băn khoăn là bác sơn đi nghỉ mát đên tối thứ 4 mới về,chỉ sợ bác ấy mới về chưa kịp nghỉ ngơi ae mình đa đến làm phiền thì có hay o.bác chỉ thay dầu xe thôi à,khả năng e đi lên nốt mấy đồ cho xe rồi mới qua bác sơn,e mơi lên tay xach yên và ôp bô mà,chắc t5 e đi từ nhà 7h bác ạ,nhà e ở việt trì cơ:D

bboyhl

Xe hơi
E còn băn khoăn là bác sơn đi nghỉ mát đên tối thứ 4 mới về,chỉ sợ bác ấy mới về chưa kịp nghỉ ngơi ae mình đa đến làm phiền thì có hay o.bác chỉ thay dầu xe thôi à,khả năng e đi lên nốt mấy đồ cho xe rồi mới qua bác sơn,e mơi lên tay xach yên và ôp bô mà,chắc t5 e đi từ nhà 7h bác ạ,nhà e ở việt trì cơ:D
Em lên thay dầu với ktra lại cái đề phát. Hee. Em thì ở đoạn Cầu Giấy. Xe bác đi làm thụt thay vành lốp nữa chắc cũng mất cả buổi sáng. Còn sơn vành đen mất 1 ngày rồi. :D

kh0aikhet

Xe hơi
Mấy bác này có đkiện .. sáng nay lấy xe về cả $ đi làm giấy tờ xe ... :((

nguyenhuuhung86

Xe tải
Website
us.levi.com
-từ lúc đèn sáng đến khi cạn bình đi đc ~50km nữa.
-bình xăng Li không đổ đầy đc. do họng bình xăng có thêm một đoạn ống xuống thấp nên khi đổ xăng chạm miệng ống là khó đổ thêm, rất dễ tràn (nhớ dặn người đổ xăng cận thận kẻo tràn)..
-khắc phục. không cần thiết vì cấu tạo bình xăg nó thế rồi, cũng không cần thiết phải đổ đầy để thấy kim xăng lên kịch...
Em không biết xe các cụ thế nào chứ xe em thì vẫn đổ đầy bình thường, kim lên kịch đường tàu luôn.
Còn về vấn đề ăn xăng thì xe em đổ 86k xăng 95, đi từ số 9635 đến 9805 thì phải đổ xăng tiếp không em ấy không chịu được.hiiiiiiiiiii. Từ đấy các cụ tính ra mức độ ăn xăng nhé.
Nói chung là em hài lòng về Li việt, chỉ mỗi tội phải can thiệp phần mềm và phần cứng hơi nhiều mới có được chiếc xe ưng ý.

trungvu89hd

Đi bộ
trungliberty

sao bác không dùng diêm hay bật lửa soi binh xăng cho rõ

g4con2

Xe hơi
Xe nào chả vậy , xe em đổ cao nhats đựoc có 90k