Thảo luận Các cụ đi Su Grand vitara vào chia sẻ kinh nghiệm nhé

Navigator

Xe đạp
em chưa cụ à, không biết cụ nam vũ có không? em hỏi một cụ ở trong sài gòn ship về lằng nhằng quá ạ nên em thôi. cụ lắp ở đâu thì chỉ em với để em lắp ah
Strut bar tại HN đây cụ Rav5 nhé:

DODuySon

Xe tăng
Lưới tản nhiệt đời mới nhìn xe to ngang hơn, trông hiện đại và nom "hiền" hơn...

Nhân tiện, hỏi các cụ xem, em định tìm thiết bị đo và kiểm tra acqui cho SGV thì có nên mua cái thiết bị của Lioa (399k) ko? Em bị hỏng acqui nước theo xe 1 lần rồi, nên cứ lo lắng thế nào ý (mỗi khi đề nổ xe) vì xe em 1 tuần chạy nhõn 1 lần.
Sợ nhất acqui hỏng trên đừong xa thì ...
Cái này kính chuyển bác [@namvu;122474]
Bác ấy có kiến thức về vấn đề này ạ.

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

Bên em có bán bộ chia tẩu 3 trong 1 với cổng USB và 4 đèn LED báo tình trạng acquy máy phát bác ạ. Bật chìa khóa lên nấc ON, chưa cần nổ máy là bác có thể biết dc acquy còn tốt hay không. Nổ máy lên nếu 4 đèn LED đều sáng thì máy phát đang hoạt động tốt và ngược lại. Mời bác qua em xem demo nhé.

Warren Bocphet

Xe hơi
Xe này thiết kế nội thất hợp lý đúng là cái xe bình dân, chất liệu nhựa cứng ăn chắc mặc bền, không phải luxurious cụ.
:)) Cụ thích thành siêu xe thì độ logo, độ dàn led nhấp nháy, chụp ống xả Type R, ốp phanh giả Brembo.... sẽ tăng cảm giác siu xe đấy.
Cụ nói chuẩn cmnl, em nào xấu xấu bẩn bẩn, chỉ cần độ lên là thành hot gơ luôn cụ ạ :))

Vitara2014

Xe máy

Bên em có bán bộ chia tẩu 3 trong 1 với cổng USB và 4 đèn LED báo tình trạng acquy máy phát bác ạ. Bật chìa khóa lên nấc ON, chưa cần nổ máy là bác có thể biết dc acquy còn tốt hay không. Nổ máy lên nếu 4 đèn LED đều sáng thì máy phát đang hoạt động tốt và ngược lại. Mời bác qua em xem demo nhé.
- Cụ báo giá và chuyển hàng cho em theo địa chỉ cũ nhé. Thanks cụ!

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn

anhdong

Xe máy
xe này thấy các cu nói bảo côn dây khói đi lắm có đúng thế ko các cụ

shippou9x

Xe máy
Em nghĩ, 2013 giá cũng chỉ tầm 850tr thôi, thuế má biển gần 1 tỷ, tài chinh cho phép bác chơi 2013 thì hơn.

DODuySon

Xe tăng
Quan điểm của em là: Nhìn dàn xe có mỗi màu xám là đẹp nhất ạ 8->
Vâng, nhưng mầu xám hiếm mà lại đắt hơn mấy chục củ mợ ạ. Các mầu khác được giảm giá đo hãng SX nhiều phục vụ thị hiếu người tiêu dùng tinh tế.:)

CSLT30P

Xe buýt
Mời bác. Bản quyền thuộc về GRV.club k sao chép dưới mọi hình thức, k tùy tiện sử dụng vào mục đích thuơng mại khi chưa được sự đồng ý của GRV,Club ( mợ VL lĩnh xướng vụ này đấy bác ạ ):">
Sao các cụ ko lập thêm 1 box GRV club trên đây cho nó đầy đủ ạ... Em ko quen facebook lắm, chém gió trên otf quen rồi...

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
cái này phải đợi cụ Mod Nam vũ lập mới được..dân đen như chúng ta ko tạo được đâu :D

Sao các cụ ko lập thêm 1 box GRV club trên đây cho nó đầy đủ ạ... Em ko quen facebook lắm, chém gió trên otf quen rồi...

Vanlang

Xe buýt
Các cụ ơi! Hót..........
Em truyền đạt lại thông tin cho mới thớt :D
Thứ 7 này nhóm Su GVR club sẽ tổ chức họp để ra mắt và vui chơi. Lịch trình sẽ từ 9g có mặt tại đầu Đại lộ Thăng Long để tập kết sau đó di chuyển lên trên bãi thử để họp.
Bầu bán xong, ra mắt chủ tịch và bí thư, tặng hoa, chào mừng đại hội thành công tốt đẹp, cởi mở, khẩn trương sẽ có buổi hướng dẫn kỹ thuật của chuyên gia of lâu năm về điều khiển nút chuyển cầu, kỹ thuật leo ngang mương không rơi biển đập đis, bí quyết đi GV thời bão giá - tiết kiệm xăng... :)
Để biết thông tin xin các cụ/mợ vào facebook suzuki grand viagrta. Vì lý do tế nhị, anh em trốn việc, trốn gấu đi chơi nên khó post số cầm tay trên đây, cụ nào không sử dụng phết búc có thể inbox một số tại thớt này như cụ DoDuySơn chẳng hạn để có số ban tổ chức, hướng dẫn lộ trình, thông tin...
Cảm ơn các cụ/mợ đã đọc tin (em copy)

Chỉnh sửa cuối:

CSLT30P

Xe buýt
Các cụ ơi! Hót..........
Em truyền đạt lại thông tin cho mới thớt :D
Thứ 7 này nhóm Su GVR club sẽ tổ chức họp để ra mắt và vui chơi. Lịch trình sẽ từ 9g có mặt tại đầu Đại lộ Thăng Long để tập kết sau đó di chuyển lên trên bãi thử để họp.
Bầu bán xong, ra mắt chủ tịch và bí thư, tặng hoa, chào mừng đại hội thành công tốt đẹp, cởi mở, khẩn trương sẽ có buổi hướng dẫn kỹ thuật của chuyên gia of lâu năm về điều khiển nút chuyển cầu, kỹ thuật leo ngang mương không rơi biển đập đis, bí quyết đi GV thời bão giá - tiết kiệm xăng... :)
Để biết thông tin xin các cụ/mợ vào facebook suzuki grand viagrta. Vì lý do tế nhị, anh em trốn việc, trốn gấu đi chơi nên khó post số cầm tay trên đây, cụ nào không sử dụng phết búc có thể inbox một số tại thớt này như cụ DoDuySơn chẳng hạn để có số ban tổ chức, hướng dẫn lộ trình, thông tin...
Cảm ơn các cụ/mợ đã đọc tin (em copy)
T7 bên em vẫn làm cả ngày nên ko join dc roi. CN em available...

CSLT30P

Xe buýt
cái này phải đợi cụ Mod Nam vũ lập mới được..dân đen như chúng ta ko tạo được đâu :D
Cụ NamVu xem xét cái này có được ko, tình hình các cụ ý chạy hết khỏi Forum rồi... dao này ko rôm rả như xưa nữa... Đìu hiu lắm...:-s