[Funland] Các cụ gặp gấu như nào ạ???

namdq

Xe điện
:))) gấu đầu tiên em gặp ở trường cấp 3 cơ. Lên đến đh mới bắt đầu đến khi ra trường lại xa nhau.
Gấu sau này thì gặp nhau cùng công ty và có đứa trong avatar nhưng giờ cũng chẳng được như ý.
Buồn lắm cụ ạ

tranhoangminh

Xe container
thế giờ có hỏi quên tiền thật hay giả vờ ko cụ?

Ngây thơ vãi, lão trên viết khi đang nằm cạnh vợ thôi,:))
Em thì đang phê phê rượu, đi bộ từ quán về nhà thấy con bé đang đánh cầu lông với bọn trẻ con? Thế là đuổi hết chúng nó để anh đánh với chị.
Và sau đấy 1 năm em ko bao giờ chơi cầu lông nữa, cứ nhìn thấy cái vợt là ghét rồi
hii, e chia sẻ chuyện thật 100%, và vợ e cũng k có time mà đọc mấy cái trang này đâu ạ, e may mắn thôi, nghĩ lại thì nhiều khi vc e công nhận là duyên số thật, đúng kiểu duyên nó vồ lấy nhau, bản thân e lúc đó chả nghĩ gì, thậm chí còn là thằng đểu cơ, vì có xác định gì đâu, kiểu e này ngon ngon thì đi chơi cùng thế mà nên duyên ạ
và giờ thì e sướng vì e vẫn hàng ngày được vợ chuẩn bị ăn sáng , quần áo sẵn hết tươm tất, trước lúc 3 đứa còn được đánh giầy, giờ 4 đứa thì vợ vất hơn, e cũng k đòi hỏi gì cả, nói chung là e chốt lại các cụ dậy không sai, lấy vợ phải xem tông chuẩn tông là ngon

Thichhaihoa

Xe tải
Nghe các cụ kể chuyện gấu với cáo em cũng nhớ chuyện tình thời sv, em chết mê mệt một em bên Dược, mà éo biết tán còn em nó thì chỉ biết học và học, còn em thì cắm đầu đi gia sư thỉnh thoảng sang phòng tự học kí túc Dược ngắm em ý từ xa rồi lặng lẽ về. Giờ em ấy là nương tử của chuyên gia gì đó của 1 hãnh dược của Đức. Mãn nguyện vì em hạnh phích, giàu sang!

namdq

Xe điện
hii, e chia sẻ chuyện thật 100%, và vợ e cũng k có time mà đọc mấy cái trang này đâu ạ, e may mắn thôi, nghĩ lại thì nhiều khi vc e công nhận là duyên số thật, đúng kiểu duyên nó vồ lấy nhau, bản thân e lúc đó chả nghĩ gì, thậm chí còn là thằng đểu cơ, vì có xác định gì đâu, kiểu e này ngon ngon thì đi chơi cùng thế mà nên duyên ạ
và giờ thì e sướng vì e vẫn hàng ngày được vợ chuẩn bị ăn sáng , quần áo sẵn hết tươm tất, trước lúc 3 đứa còn được đánh giầy, giờ 4 đứa thì vợ vất hơn, e cũng k đòi hỏi gì cả, nói chung là e chốt lại các cụ dậy không sai, lấy vợ phải xem tông chuẩn tông là ngon
Vậy là cụ quá ổn rồi

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Đúng kiểu láo nháo pháo ăn xe rồi. Chúc mừng cụ 😂😂😂

caisua

Xe lăn
Chúng đông và nguy hiểm nên em ko dám chia sẻ gì đâu ạ

hoantoanmayman

Xe tăng
Người OF
thế giờ có hỏi quên tiền thật hay giả vờ ko cụ?
Thi thoảng nằm cạnh vẫn cười hihi kể ngày xưa may thế lấy được em cụ ạ, còn giờ em bận việc, vợ em chăm ông bà, chăm con, lo việc nhà với quản tiền luôn cho em dù chẳng nhiều tiền gì cho cam :))

LinhNguyễn

Xe tăng
Em tán gái hồi yahoo :D tia 2 cô một lúc,cô số 1 khởi động trước mà đc mấy hôm thấy ko ưng lắm chuyển qua tập chung cô số 2 thế là thành vợ em bây giờ 😀

vihali

Xe container
Nghe các cụ kể chuyện gấu với cáo em cũng nhớ chuyện tình thời sv, em chết mê mệt một em bên Dược, mà éo biết tán còn em nó thì chỉ biết học và học, còn em thì cắm đầu đi gia sư thỉnh thoảng sang phòng tự học kí túc Dược ngắm em ý từ xa rồi lặng lẽ về. Giờ em ấy là nương tử của chuyên gia gì đó của 1 hãnh dược của Đức. Mãn nguyện vì em hạnh phích, giàu sang!
Nghe chuyện gấu cáo cọp beo
Em đây nhớ lại thuở nghèo sinh viên
Có em bên Dược như tiên
Làm em mê mệt như điên như khùng
Gia sư quả tắc quả tùng
Ngày đêm mơ tưởng anh hùng-mỹ nhân
Thoắt đà qua mấy mùa xuân
Trai theo tiếng gọi tòng quân lên đường
Gái thời tốt nghiệp ra trường
Giỏi, xinh nên cũng lên gi/phường rất nhanh
Cuộc sống viên mãn, trong lành
Giàu sang, hạnh phúc, riêng anh một mình.

(Đêm nằm thi thoảng mộng tinh
Quay tay để tưởng chúng mình ấy nhau :P )

toyennha

Xe lăn
Em gặp qua yahoo các cụ ạ :)
Em ngày xưa có nick yahoo onggiakhochiu. Vào room nào đó gấu thấy nick em thấy ghét nên nhắn với em. Em cũng chẳng nghĩ gì rồi thỉnh thoảng chat rồi cho nhau số đ.t rồi lúc đó mạng dd nào dó em ko nhớ đăng ký gói cược 1 ngày 5k là gọi miệt mài nguyên ngày vậy là em làm 1 cặp nói chán chê mê mệt ( lúc đó em nói gấu nghe được 80%. Vì em nói rặc nam gấu lại rặc bắc) . Rồi em và gấu gặp nhau khi em ra HN thăm ông bà nội. Em mang cả 1 thùng trái cây các loại ra 1/2 bà nội em lấy 1/2 em tặng gấu. Rồi từ đó. Yêu nhau. Gấu tặng em cái điện thoại BB ( em nói con này dại trai biết em thích BB) gấu cho mua luôn. Rồi em hùn tiền mua xe atilla với gấu( gấu bán wave tàu em hùn thêm 50% số tiền thiếu)
Rồi sau đó cứ 2 tuần bọn em bắc <=> nam
Vào cuối tuần tùi ai rảnh. Và rồi gấu là giắc phương bắc cả tầng trên của em gấu chím

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Em ngày xưa có nick yahoo onggiakhochiu. Vào room nào đó gấu thấy nick em thấy ghét nên nhắn với em. Em cũng chẳng nghĩ gì rồi thỉnh thoảng chat rồi cho nhau số đ.t rồi lúc đó mạng dd nào dó em ko nhớ đăng ký gói cược 1 ngày 5k là gọi miệt mài nguyên ngày vậy là em làm 1 cặp nói chán chê mê mệt ( lúc đó em nói gấu nghe được 80%. Vì em nói rặc nam gấu lại rặc bắc) . Rồi em và gấu gặp nhau khi em ra HN thăm ông bà nội. Em mang cả 1 thùng trái cây các loại ra 1/2 bà nội em lấy 1/2 em tặng gấu. Rồi từ đó. Yêu nhau. Gấu tặng em cái điện thoại BB ( em nói con này dại trai biết em thích BB) gấu cho mua luôn. Rồi em hùn tiền mua xe atilla với gấu( gấu bán wave tàu em hùn thêm 50% số tiền thiếu)
Rồi sau đó cứ 2 tuần bọn em bắc <=> nam
Vào cuối tuần tùi ai rảnh. Và rồi gấu là giắc phương bắc cả tầng trên của em gấu chím
Cụ tán gái nhàn vãi. Ì à hú cái là có gấu. Giỏi thật
Lại còn được mua BB cho. Em phục trình cụ 🙏

atoxet

Xe buýt
Gấu em là bạn học cùng lớp cấp 2. Nhưng hồi xưa trẻ con không khôn như bây giờ, chỉ bạn bè đơn thuần. Hồi gần hết DH thì hay gặp nhau hơn (ở nhà 1 em mà em định tán). Có lần em nghe gấu em nói chuyện DT với 1 thằng đang cua gấu em (gấu em cũng có vẻ thích, thằng ku kia học bên Nhật, gấu em ngoại thương khoa Nhật), tự nhiên em thấy cay cay, về nhà nghĩ "hay mình thích nó?".
Nhân dịp nghỉ hè về quê, em rủ gấu đi uống cafe, lúc về gấu ngồi sau, cứ nghịch tóc em (tóc em nó cứng và xoăn như rễ tre), thế là em cầm tay luôn (run bắn cả người các cụ ạ), từ đó éo bạn bè gì nữa. Hơn 5 năm thì cưới, giờ đc 10.5 năm rồi

vihali

Xe container
Em quen gấu khi sinh viên năm 2 qua chat room. Sau 2 tháng nói chuyện yahoo thì hẹn gặp nhau lần đầu ở quán cafe Trung Nguyên trên đường Nguyễn Chí Thanh ( Em ko nhầm thì số 4 NCT gần ngã tư x đê la thành). Sau đó thi thoảng tuyền đi xe đạp chở gấu vào thủ lệ, bách thảo...
View attachment 6114054
Chatroom ngày ấy khá vui
Bạo lắm cũng chỉ khoe đùi khoe chân
Năm 2 hồi ấy có lần
Mải mê chinh chiến 8 tuần yahoo
May ko gặp gái có ku
Mà gặp 1 gái ko ku có ...tâm hồn
Bạo gan trai mới mở mồm
Mời nàng uống cà phê chồn Trung Nguyên
Ngờ đâu nàng accept liền
Đời trai bỗng chốc lên tiên lên đồng
Hẹn hò chẳng ngại đường đông
Hẹn hò chỉ ngại trai ko làm gì!
Rủ em Thủ Lệ cũng đi
Rủ em Bách Thảo cũng "tùy anh thôi"
Thế rồi môi chạm vào môi
Thế rồi "hí hí, đừng, thôi, nỡm à".

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Chatroom ngày ấy khá vui
Bạo lắm cũng chỉ khoe đùi khoe chân
Năm 2 hồi ấy có lần
Mải mê chinh chiến 8 tuần yahoo
May ko gặp gái có ku
Mà gặp 1 gái ko ku có ...tâm hồn
Bạo gan trai mới mở mồm
Mời nàng uống cà phê chồn Trung Nguyên
Ngờ đâu nàng accept liền
Đời trai bỗng chốc lên tiên lên đồng
Hẹn hò chẳng ngại đường đông
Hẹn hò chỉ ngại trai ko làm gì!
Rủ em Thủ Lệ cũng đi
Rủ em Bách Thảo cũng "tùy anh thôi"
Thế rồi môi chạm vào môi
Thế rồi "hí hí, đừng, thôi, nỡm à".
Em hỏi khí không phải ngày xưa cụ học môn khí công Tán gái thi pháp này của môn phái nào thế ạ?

vihali

Xe container
Em hỏi khí không phải ngày xưa cụ học môn khí công Tán gái thi pháp này của môn phái nào thế ạ?
Haizz, buồn là em cái đếch gì cũng chơi đc mà gặp đối tượng là như chuột gặp rắn. Giờ thì mồm mép đỡ tay chân thôi cụ.

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Haizz, buồn là em cái đếch gì cũng chơi đc mà gặp đối tượng là như chuột gặp rắn. Giờ thì mồm mép đỡ tay chân thôi cụ.
Thôi mồm mép đỡ tay chân còn hơn tay chân đỡ mồm mép cụ ạ. Mệt lắm. Cụ cứ hỏi các cụ trên này thì biết. Toàn các cụ ít nói nhưng tay to thôi :D

SupremeLV88

Xe hơi
Em đến giờ đã 30 rồi mới chỉ gặp gấu trong sở thú thôi ạ

stone_lamp

Xe điện
Các cụ gặp gấu trong trường hợp như nào ạ?
Như em thì gặp Gấu từ năm thứ nhất ĐH em học Xây dựng gấu nhà em học kinh tế.
Oái oăm là đợt đấy Gấu em lại thích cu cậu sát phòng trọ của em, cu đấy Quảng Ninh nhà có điều kiện, đẹp trai. Đợt đấy thỉnh thoảng Gấu em sau giờ học vào khu trọ em chơi, những lúc cu kia đi vắng chưa về thì lại hay sang phòng em ngồi chờ.
Phải nói là đợt đấy em cũng thích nhưng không dám nói, vì Gấu nhà em đợt đấy cũng xinh, học được, nhà cũng có điều kiện mỗi tội cái vụng :D.Gấu em cũng có 1 cô bạn hay đi cùng và hay gán ghép cho em với cô bạn ấy, thỉnh thoảng 4 đứa cũng đi ăn uống rồi trà đá chém gió
Thế rồi gần năm Gấu em thấy vẫn có cảm tình với cu kia nhưng thấy cu đó không xi nhê gì, cũng kiểu công tử lắm gái theo nên lắm lúc cũng kiêu lắm. Năm 2005 mà cu đó đã có cái điện thoại màu, trong đi đa phần vẫn là cục gạch 1100 Nokia thì các em ấy chẳng thích.
Em thì vẫn âm thầm thích nhưng không dám nói gì, thỉnh thoảng bâng quơ tí thôi. Thế rồi 1 hôm Gấu lấy xe đạp rủ em lên Công viên thủ lệ chơi, rồi lúc về lại chủ động cầm tay em, nói rằng lại có cảm tình với em. Thề là lúc đó em toát hết cả mồ hôi, tim đập loạn hết cả lên ấy ạ. Thỉnh thoảng giờ em vẫn trêu bảo con gái gì mà bạo thế. :D
Nhoằng cái đã 16 năm giờ đã 2 con gấu con to tướng rồi rồi. Nghĩ lại thời gian cũng nhanh thật!!!
Cẩn thận Gấu vẫn nhớ thằng kia thì bỏ mợ

Thichhaihoa

Xe tải
Nghe chuyện gấu cáo cọp beo
Em đây nhớ lại thuở nghèo sinh viên
Có em bên Dược như tiên
Làm em mê mệt như điên như khùng
Gia sư quả tắc quả tùng
Ngày đêm mơ tưởng anh hùng-mỹ nhân
Thoắt đà qua mấy mùa xuân
Trai theo tiếng gọi tòng quân lên đường
Gái thời tốt nghiệp ra trường
Giỏi, xinh nên cũng lên gi/phường rất nhanh
Cuộc sống viên mãn, trong lành
Giàu sang, hạnh phúc, riêng anh một mình.

(Đêm nằm thi thoảng mộng tinh
Quay tay để tưởng chúng mình ấy nhau :P )
Thơ hay mà không vodka được, bái phục cụ. Có vài dòng vậy mà cụ phọt được bài thơ dài!