[Funland] Các cụ gặp gấu như nào ạ???

stone_lamp

Xe điện
Có nhiều cụ như em ngậm ngùi ko dám kể ngày gặp gấu vì đó là ngày như đi ăn trộm chó bị dân làng ném xuống ao

Hữu Hòa. TAE

Xe hơi
Website
tae.com.vn
Em cũng bị chăn như cụ chủ. Nhớ hồi xưa 2 vc em lúc ấy làm cùng cty, vợ em vào sau, em là người trở vợ em đi tìm phòng để thuê, lòng vòng cũng tìm được nhà ứng ý. Chủ dễ tính thế là em tiện mồm nói đùa sau này xin chủ nhà thi thoảng về ở vs em ý. Ai ngờ 3 năm sau chúng em đã có 1 tiểu công chúa!!!

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng bị chăn như cụ chủ. Nhớ hồi xưa 2 vc em lúc ấy làm cùng cty, vợ em vào sau, em là người trở vợ em đi tìm phòng để thuê, lòng vòng cũng tìm được nhà ứng ý. Chủ dễ tính thế là em tiện mồm nói đùa sau này xin chủ nhà thi thoảng về ở vs em ý. Ai ngờ 3 năm sau chúng em đã có 1 tiểu công chúa!!!
Thế là do gấu cụ dễ với cụ chứ ko phải chủ dễ. Em nghĩ cụ toan tính cả rồi. Thâm nho lắm
Chẳng phải ngẫu nhiên lại đồng ý đi tìm phòng với cụ. Cụ cũng bị dắt mũi như em rồi 😤

Hữu Hòa. TAE

Xe hơi
Website
tae.com.vn
Thế là do gấu cụ dễ với cụ chứ ko phải chủ dễ. Em nghĩ cụ toan tính cả rồi. Thâm nho lắm
Chẳng phải ngẫu nhiên lại đồng ý đi tìm phòng với cụ. Cụ cũng bị dắt mũi như em rồi 😤
Hic. Cụ ơi lúc ấy là em nói vui thôi chứ tính toan gì đâu. Em là mê các cô áo trắng sơ vin, thế nào vợ em nó đi làm diễn sâu luôn nên bị bánh quấn. Sau đấy vợ em còn chơi quả dùng sim rác nhắn tin tán em mới nể. Cơ mà em biết là vợ em rồi, thế mà vẫn bị sập bẫy cụ ạ

PhiPhoO

Đi bộ
Lịt pẹ. Ngày xưa em cứ để ý đứa nào là đứa ấy nó đi lấy chồng. Giờ nghĩ lại nó vẫn còn cay

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Lịt pẹ. Ngày xưa em cứ để ý đứa nào là đứa ấy nó đi lấy chồng. Giờ nghĩ lại nó vẫn còn cay
Khí không phải chứ nghe giọng văn này thì em không bất ngờ với kết quả lắm. Sr cụ

vihali

Xe container
Nhớ hồi em thuở trai tân
Ngây thơ nên bị gái chăn, cay vồn!
Niềm đau giấu chặt đem chôn
Ngờ đâu ùa tới, hiện hồn về đây:
Cũng bởi có chiếc xe wave
Nên có em gái "anh này, chở em...
Có phòng ưng ý muốn xem
Điện nước đầy đủ, giá mềm thuê luôn"
Gặp chủ dễ dãi, em buôn
"Khi nào có dịp sẽ luồn qua em".
Trời nóng ắt phải ăn kem
Gái gần trai ắt phải bem, lẽ thường!

Anhlachuuum

Đi bộ
Các cụ gặp gấu trong trường hợp như nào ạ?
Như em thì gặp Gấu từ năm thứ nhất ĐH em học Xây dựng gấu nhà em học kinh tế.
Oái oăm là đợt đấy Gấu em lại thích cu cậu sát phòng trọ của em, cu đấy Quảng Ninh nhà có điều kiện, đẹp trai. Đợt đấy thỉnh thoảng Gấu em sau giờ học vào khu trọ em chơi, những lúc cu kia đi vắng chưa về thì lại hay sang phòng em ngồi chờ.
Phải nói là đợt đấy em cũng thích nhưng không dám nói, vì Gấu nhà em đợt đấy cũng xinh, học được, nhà cũng có điều kiện mỗi tội cái vụng :D.Gấu em cũng có 1 cô bạn hay đi cùng và hay gán ghép cho em với cô bạn ấy, thỉnh thoảng 4 đứa cũng đi ăn uống rồi trà đá chém gió
Thế rồi gần năm Gấu em thấy vẫn có cảm tình với cu kia nhưng thấy cu đó không xi nhê gì, cũng kiểu công tử lắm gái theo nên lắm lúc cũng kiêu lắm. Năm 2005 mà cu đó đã có cái điện thoại màu, trong đi đa phần vẫn là cục gạch 1100 Nokia thì các em ấy chẳng thích.
Em thì vẫn âm thầm thích nhưng không dám nói gì, thỉnh thoảng bâng quơ tí thôi. Thế rồi 1 hôm Gấu lấy xe đạp rủ em lên Công viên thủ lệ chơi, rồi lúc về lại chủ động cầm tay em, nói rằng lại có cảm tình với em. Thề là lúc đó em toát hết cả mồ hôi, tim đập loạn hết cả lên ấy ạ. Thỉnh thoảng giờ em vẫn trêu bảo con gái gì mà bạo thế. :D
Nhoằng cái đã 16 năm giờ đã 2 con gấu con to tướng rồi rồi. Nghĩ lại thời gian cũng nhanh thật!!!
Xét ADN đứa đầu hộ cái ông ơi

Hữu Hòa. TAE

Xe hơi
Website
tae.com.vn
Nhớ hồi em thuở trai tân
Ngây thơ nên bị gái chăn, cay vồn!
Niềm đau giấu chặt đem chôn
Ngờ đâu ùa tới, hiện hồn về đây:
Cũng bởi có chiếc xe wave
Nên có em gái "anh này, chở em...
Có phòng ưng ý muốn xem
Điện nước đầy đủ, giá mềm thuê luôn"
Gặp chủ dễ dãi, em buôn
"Khi nào có dịp sẽ luồn qua em".
Trời nóng ắt phải ăn kem
Gái gần trai ắt phải bem, lẽ thường!
Cụ làm ở hội nhà thơ sao mà văn cao quá, xin kính cụ!

Không lái ẩu

Xe buýt
Em thì cu em nó đưa cho cái ảnh tập thể bạn nó cho chọn.
Chọn xong thì hẹn cafe.
Xong vụ cafe mấy hôm hắn rủ em đi công viên Bách Thảo ....
Xong con ong.
Giờ ngoái phát 3 nhóc 🤣

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em thì quen gấu nhà em trong lần đầu tiên đi Phượt. Được khoảng 3 năm sau thì cưới.

Lái xe máy

Xe tăng
Các cụ gặp gấu trong trường hợp như nào ạ?
Như em thì gặp Gấu từ năm thứ nhất ĐH em học Xây dựng gấu nhà em học kinh tế.
Oái oăm là đợt đấy Gấu em lại thích cu cậu sát phòng trọ của em, cu đấy Quảng Ninh nhà có điều kiện, đẹp trai. Đợt đấy thỉnh thoảng Gấu em sau giờ học vào khu trọ em chơi, những lúc cu kia đi vắng chưa về thì lại hay sang phòng em ngồi chờ.
Phải nói là đợt đấy em cũng thích nhưng không dám nói, vì Gấu nhà em đợt đấy cũng xinh, học được, nhà cũng có điều kiện mỗi tội cái vụng :D.Gấu em cũng có 1 cô bạn hay đi cùng và hay gán ghép cho em với cô bạn ấy, thỉnh thoảng 4 đứa cũng đi ăn uống rồi trà đá chém gió
Thế rồi gần năm Gấu em thấy vẫn có cảm tình với cu kia nhưng thấy cu đó không xi nhê gì, cũng kiểu công tử lắm gái theo nên lắm lúc cũng kiêu lắm. Năm 2005 mà cu đó đã có cái điện thoại màu, trong đi đa phần vẫn là cục gạch 1100 Nokia thì các em ấy chẳng thích.
Em thì vẫn âm thầm thích nhưng không dám nói gì, thỉnh thoảng bâng quơ tí thôi. Thế rồi 1 hôm Gấu lấy xe đạp rủ em lên Công viên thủ lệ chơi, rồi lúc về lại chủ động cầm tay em, nói rằng lại có cảm tình với em. Thề là lúc đó em toát hết cả mồ hôi, tim đập loạn hết cả lên ấy ạ. Thỉnh thoảng giờ em vẫn trêu bảo con gái gì mà bạo thế. :D
Nhoằng cái đã 16 năm giờ đã 2 con gấu con to tướng rồi rồi. Nghĩ lại thời gian cũng nhanh thật!!!
E thì lại bị QN chài mất mối tình đầu. Giờ ngồi nghĩ vu vơ vẫn nhoi nhói. Cơ bản em lại thua cả về cự ly lẫn tuổi đời và kinh nghiệm tán gái. Được cái vớt vát là em lại cưới vợ trc khi mối tình đầu cưới chồng nên đỡ akay.

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Em thì cu em nó đưa cho cái ảnh tập thể bạn nó cho chọn.
Chọn xong thì hẹn cafe.
Xong vụ cafe mấy hôm hắn rủ em đi công viên Bách Thảo ....
Xong con ong.
Giờ ngoái phát 3 nhóc 🤣
Nick cụ ko lái ẩu nhưng vụ này xem ra ẩu thật 😩😩😩

Lái xe máy

Xe tăng
Ngan già nó tuyên bố. Một khi mà con gái nó đã kết ai, nhất là các anh dạng hiền hiền thì nó tán phát chết luôn. Tán kiểu quên tiền, mượn sách, nhờ đi tìm phòng... E cũng bị nhờ làm xe ôm bao nhiêu chuyến. 😂

Toiloi

Đi bộ
E thì bà chị dâu của gấu tán e cho gấu .kể ra thì ly kỳ lắm

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
E thì bà chị dâu của gấu tán e cho gấu .kể ra thì ly kỳ lắm
Em chờ cái li kì của cụ xem như nào? Vodka cụ trước cho cụ về số mo đã, chưa gì đa thấy cụ đỏ đít rồi