[Funland] Các cụ gặp gấu như nào ạ???

FXture

Đi bộ
Em vào hóng kinh nghiệm.

Xe nội lước

Xe container
Các cụ gặp gấu trong trường hợp như nào ạ?
Như em thì gặp Gấu từ năm thứ nhất ĐH em học Xây dựng gấu nhà em học kinh tế.
Oái oăm là đợt đấy Gấu em lại thích cu cậu sát phòng trọ của em, cu đấy Quảng Ninh nhà có điều kiện, đẹp trai. Đợt đấy thỉnh thoảng Gấu em sau giờ học vào khu trọ em chơi, những lúc cu kia đi vắng chưa về thì lại hay sang phòng em ngồi chờ.
Phải nói là đợt đấy em cũng thích nhưng không dám nói, vì Gấu nhà em đợt đấy cũng xinh, học được, nhà cũng có điều kiện mỗi tội cái vụng :D.Gấu em cũng có 1 cô bạn hay đi cùng và hay gán ghép cho em với cô bạn ấy, thỉnh thoảng 4 đứa cũng đi ăn uống rồi trà đá chém gió
Thế rồi gần năm Gấu em thấy vẫn có cảm tình với cu kia nhưng thấy cu đó không xi nhê gì, cũng kiểu công tử lắm gái theo nên lắm lúc cũng kiêu lắm. Năm 2005 mà cu đó đã có cái điện thoại màu, trong đi đa phần vẫn là cục gạch 1100 Nokia thì các em ấy chẳng thích.
Em thì vẫn âm thầm thích nhưng không dám nói gì, thỉnh thoảng bâng quơ tí thôi. Thế rồi 1 hôm Gấu lấy xe đạp rủ em lên Công viên thủ lệ chơi, rồi lúc về lại chủ động cầm tay em, nói rằng lại có cảm tình với em. Thề là lúc đó em toát hết cả mồ hôi, tim đập loạn hết cả lên ấy ạ. Thỉnh thoảng giờ em vẫn trêu bảo con gái gì mà bạo thế. :D
Nhoằng cái đã 16 năm giờ đã 2 con gấu con to tướng rồi rồi. Nghĩ lại thời gian cũng nhanh thật!!!
Em nnnhanh nhẩu đoảng.đọc nhầm thành " cc thịt gấu như thế nào" .
Thôi em khép cửa xin ra ạ 🤭

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Em nnnhanh nhẩu đoảng.đọc nhầm thành " cc thịt gấu như thế nào" .
Thôi em khép cửa xin ra ạ 🤭
Lỡ rồi thì cụ chia sẻ luôn đi. HN đang mưa giờ này chắc nhiều cụ cũng đang nhăm nhe thịt gấu
Lại kê đep hóng thôi

Noname_2015

Xe tăng
Em quen gấu khi sinh viên năm 2 qua chat room. Sau 2 tháng nói chuyện yahoo thì hẹn gặp nhau lần đầu ở quán cafe Trung Nguyên trên đường Nguyễn Chí Thanh ( Em ko nhầm thì số 4 NCT gần ngã tư x đê la thành). Sau đó thi thoảng tuyền đi xe đạp chở gấu vào thủ lệ, bách thảo...
View attachment 6114054

Quán này nó cạnh ngõ 91 Nguyễn CHí Thanh, gần Đại học Luật, bây giờ là tòa nhà M5 Nguyễn CHí Thanh. Quán này lâu lắm rồi, những năm 200x hoặc trước đó.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Em bị qua tay nhiều bạn gái nhưng em chưa dám nghĩ đến đám cưới. Cho đến khi gặp vợ em bây giờ, bị sét đáng xuyên tin, 3-4 hôm sau thì xxxx, nửa năm sau thì cưới. Giờ đã hơn 15 năm, 2 con zai. Thời gian trôi nhanh thật! Zai lớn giờ đã chuẩn bị vào lớp 10.

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Em bị qua tay nhiều bạn gái nhưng em chưa dám nghĩ đến đám cưới. Cho đến khi gặp vợ em bây giờ, bị sét đáng xuyên tin, 3-4 hôm sau thì xxxx, nửa năm sau thì cưới. Giờ đã hơn 15 năm, 2 con zai. Thời gian trôi nhanh thật! Zai lớn giờ đã chuẩn bị vào lớp 10.

Nói như bây h là thanh niên số hưởng 😝😝😝

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Anh đã gặp em giữa một chiều
Thấy em ngồi hát ở cầu ... tiêu
Bóng in đáy nước gương phản chiếu
Lũ cá lao xao chẳng biết điều :))

KENO

Xe buýt
Các cụ gặp gấu trong trường hợp như nào ạ?
Như em thì gặp Gấu từ năm thứ nhất ĐH em học Xây dựng gấu nhà em học kinh tế.
Oái oăm là đợt đấy Gấu em lại thích cu cậu sát phòng trọ của em, cu đấy Quảng Ninh nhà có điều kiện, đẹp trai. Đợt đấy thỉnh thoảng Gấu em sau giờ học vào khu trọ em chơi, những lúc cu kia đi vắng chưa về thì lại hay sang phòng em ngồi chờ.
Phải nói là đợt đấy em cũng thích nhưng không dám nói, vì Gấu nhà em đợt đấy cũng xinh, học được, nhà cũng có điều kiện mỗi tội cái vụng :D.Gấu em cũng có 1 cô bạn hay đi cùng và hay gán ghép cho em với cô bạn ấy, thỉnh thoảng 4 đứa cũng đi ăn uống rồi trà đá chém gió
Thế rồi gần năm Gấu em thấy vẫn có cảm tình với cu kia nhưng thấy cu đó không xi nhê gì, cũng kiểu công tử lắm gái theo nên lắm lúc cũng kiêu lắm. Năm 2005 mà cu đó đã có cái điện thoại màu, trong đi đa phần vẫn là cục gạch 1100 Nokia thì các em ấy chẳng thích.
Em thì vẫn âm thầm thích nhưng không dám nói gì, thỉnh thoảng bâng quơ tí thôi. Thế rồi 1 hôm Gấu lấy xe đạp rủ em lên Công viên thủ lệ chơi, rồi lúc về lại chủ động cầm tay em, nói rằng lại có cảm tình với em. Thề là lúc đó em toát hết cả mồ hôi, tim đập loạn hết cả lên ấy ạ. Thỉnh thoảng giờ em vẫn trêu bảo con gái gì mà bạo thế. :D
Nhoằng cái đã 16 năm giờ đã 2 con gấu con to tướng rồi rồi. Nghĩ lại thời gian cũng nhanh thật!!!
thế là Cụ bị úp sọt nhỉ, chả có cơ hội tỏ tình

buicongchuc

Xì hơi lốp

Lại tốn gái đây.

Giatlientuc

[Tịch thu bằng lái]
Em gặp gấu lần đầu tiên lúc em mới mấy tuổi. Em cứ hình dung gấu là phải to như Misa của Nga. Không ngờ lúc gặp em thất vọng toàn tập vì gấu là gấu ngựa bé tí (trong Thủ Lệ ạ) :)).
em cũng gặp Gấu lần đầu ở thủ lệ 😂😂😂
Ấn tượng nhất trong em đến tận bây giờ là mùi nước tiểu Gấu thực sự kinh khủng 😥

ceconam

Xe điện
E học trước gấu mẹ nhà e mấy khoá, chẳng hiểu học hành tiếng tăm như nào mà sang nhà e mượn e quyển vở từ hồi ấy đến giờ chưa chịu trả :)) . Giờ thỉnh thoảng bắt nạt e, e lại lôi chuyển quyển vở ra đòi mà vẫn ko chịu trả :((

min18vn

Xe điện
Nhiều năm về trước, khi chỉ có đt bàn, chưa có di động, em đi sửa máy tính cho 1 văn phòng, mải làm quá ngẩng lên thì tất cả mọi người đi ăn trưa, khóa cửa vp. Ngồi buồn ko biết làm gì, chợt nhớ ra trong túi có số đt cô bé mới quen, mới bấm số gọi hú họa, thế là thành gấu của em, sau này mới biết mọi hôm nàng ý vẫn ăn cơm ở công ty, hôm đó thế nào lại về nhà ăn cơm 😆

Kuu

Xe lăn
Em gặp gấu lần đầu tiên ở vườn thú Thủ lệ...;|

barca6996

Xe container
E gặp ở of ag😁