Các cụ giúp e gấp ạ!

hoangdang2002

Xe tăng
Không ngờ bọn chộm nó lại quan tâm đến đôi cần gạt mưa trc con la già Livina nhà e! Từ trc tết đến giờ mất 2 lần rồi! A cay quá. Các cụ chỉ giúp e chỗ làm bọc inox bảo vệ cần gạt mưa với! Em gọi mấy gara thì bảo dòng xe nhà e ko có!
Tks cccm

Navylee

Xe máy
em có bằng lâu rồi nhưng cũng mới mua xe chạy, trước giờ chưa bao h nghĩ và cũng chưa nghe ai nói là bị mất cần gạt mưa =))
khả năng cần gạt mưa xe bác có gì đặc biệt, mà từ tết đến giờ mất 2 lần thì có khi là 1 trộm

vietpq75hanes

Xe container
Không ngờ bọn chộm nó lại quan tâm đến đôi cần gạt mưa trc con la già Livina nhà e! Từ trc tết đến giờ mất 2 lần rồi! A cay quá. Các cụ chỉ giúp e chỗ làm bọc inox bảo vệ cần gạt mưa với! Em gọi mấy gara thì bảo dòng xe nhà e ko có!
Tks cccm
Đúng là lấy ko từ một cái gì.

hoangdang2002

Xe tăng
em có bằng lâu rồi nhưng cũng mới mua xe chạy, trước giờ chưa bao h nghĩ và cũng chưa nghe ai nói là bị mất cần gạt mưa =))
khả năng cần gạt mưa xe bác có gì đặc biệt, mà từ tết đến giờ mất 2 lần thì có khi là 1 trộm
Cụ có nhầm ko đấy? Hay mới xuống núi? Cần gạt mưa là món ngon của bọn trộm sau gương đấy! Cần chứ ko phải chổi nhé! Em e thấy rất nhiều xe Toy, Maz, Kia...phải làm nẹp chống chộm! E chỉ ko ngờ là nó lấy cả con la già của em! Mất công ra chợ giời mua

DPRO_Vietnam

Xe hơi
Tks cccm
trộm nó có từ cái gì đâu bác, cái gì thò là là nó thó luôn, gương, cần gạt mưa, kể cả cái ống chụp pô nó cũng lấy >:)

06092018

Xe buýt
Tks cccm

Bác bị thù vặt thôi chứ em nghĩ không trộm nào nó lấy gạt nước đâu :))

Doinhucaitoi

Xe buýt
Ngõ nhà e dạo này lại có hiện tượng mất gương và gạt mưa, vì chúng nó đeo khẩu trang nên cam cũng khó phát hiện , hiện tại mấy nhà mất vừa rồi đã ra báo ca rồi nhưng chả biết bao giờ mới thịt được bọn này.
Xe cụ e không biết chân cần gạt nó ntn, nếu chân cần gạt chỗ bắt ốc có lỗ cụ bơm silicon vào là nó chán ngắt ngay. Xe e ốc nổi nên chưa nghĩ ra cách chống đây ạ.

hoangdang2002

Xe tăng
Ngõ nhà e dạo này lại có hiện tượng mất gương và gạt mưa, vì chúng nó đeo khẩu trang nên cam cũng khó phát hiện , hiện tại mấy nhà mất vừa rồi đã ra báo ca rồi nhưng chả biết bao giờ mới thịt được bọn này.
Xe cụ e không biết chân cần gạt nó ntn, nếu chân cần gạt chỗ bắt ốc có lỗ cụ bơm silicon vào là nó chán ngắt ngay. Xe e ốc nổi nên chưa nghĩ ra cách chống đây ạ.
Úi, em bơm đầy silicon thế mà nó thịt đc của e mới đau! Mẹ bọn ch ó

Loan_Nguyễn

Xe đạp
Em đổ đầy xi măng 2 con ốc đấy rồi. Sau này ko biết cần tháo thì làm thế nào đây :(