[Funland] Các cụ giúp nhà em với

Dragon father

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng đã cho toé loe một trận rồi cụ ạ, còn về phía anh em bạn bè và đồng nghiệp em đã cảnh báo rồi. Vợ em bị em làm căng quá còn viết đơn ly hôn, em ký phát một gửi luôn về cho ông bà ngoại xem. Em cũng đã phải nhờ ông bà ngoại và anh chị em khuyên bảo, nhưng vợ em không nghe và giờ là đang lén lút làm. Thế mới khổ em chứ
Cụ ký rồi à. Có gì bàn giao cho em để em nhận

Vietex

Xe điện
Nó ở cái tầm này rồi, nhưng em vẫn cố gắng tìm mọi cách để cho vợ tỉnh
Cụ có vào được zalo, fb của vợ k? Cụ chặn hết fb, zalo, sđt của đồng bọn kia. Phụ nữ mù công nghệ sẽ k biết mở lại đâu. Cắt đường liên lạc của vợ cụ với tụi kia. Cụ lên danh sách đầy đủ, làm tận gốc luôn.

Bây giờ 1+1 bằng mấy còn k biết thì có phân tích thiệt hơn cũng chẳng nghe. Mà để vạch trần trò lừa đảo, bịp bợm này thì lại quá sức của mình. Không có ai đc tặng xe, có ai khoe đăng kí xe hay lái xe không.

Hoặc bác cho vợ đi nửa năm, bác k cung cấp tài chính cho nữa, giao ước rõ ràng không mang được xe về thì đi luôn

lamhaha191

Xe tăng
Ôm hàng hết tiền rồi sẽ tỉnh ra thôi cụ không cần quá căng thẳng, tc cụ nắm rồi không phải lo

Elun Mosk

Xe hơi
Toàn các thuật ngữ hoành tráng :

Chinh phục,
toàn cầu,
thủ lĩnh,
không đồng,
tự do thời gian,
tự do tài chính,
đi trao giá trị,
lan tỏa yêu thương,

TUYỆT VỜI !:D:D:D.Đây không đủ đẳng cấp để hiểu được.

Elun Mosk

Xe hơi
Cụ lại nhọc rồi. Vợ cụ bọn đa cấp này nói thì nghe nhưng người nhà can ngăn thì coi như kẻ thù. Cách duy nhất là giờ cụ quản lý tài khoản thôi. Không tiền của nhà cụ trôi theo đa cấp hết.
Nói thật đi, có phải cụ đã có kinh nghiệm liên quan rồi phải k?:D

Minhcufe

Xe hơi
Toàn các thuật ngữ hoành tráng :

Chinh phục,
toàn cầu,
thủ lĩnh,
không đồng,
tự do thời gian,
tự do tài chính,
đi trao giá trị,
lan tỏa yêu thương,

TUYỆT VỜI !:D:D:D.Đây không đủ đẳng cấp để hiểu được.
Dạ thưa cụ, bọn nó giờ là " đi gieo hạt giống thiện lành", ' đi trao cơ hội làm giầu', .... Em thiết nghĩ, chúng nó kiếm tiền trên sự đau khổ của những người có bệnh. Thì làm sao mà thực hiện được những vấn đề vĩ mô như thế chứ

Minhcufe

Xe hơi
Nói thật đi, có phải cụ đã có kinh nghiệm liên quan rồi phải k?:D
Vợ em nó đạt cảnh giới không nghe người thân và anh em trong gia đình rồi cụ ơi, giờ chỉ có bọn thủ lĩnh đầu lĩnh ... Với cả các anh chị dậy làm giầu trên mạng thôi

Elun Mosk

Xe hơi
Vợ em nó đạt cảnh giới không nghe người thân và anh em trong gia đình rồi cụ ơi, giờ chỉ có bọn thủ lĩnh đầu lĩnh ... Với cả các anh chị dậy làm giầu trên mạng thôi
chúc cụ chiến đấu và chiến thắng cho lý tưởng của cụ.

edc

Xe lăn
Giờ vợ cụ bị tẩy não rồi. KD online đang thoái trào, dân cũng dần khôn. Khó bán lắm. Giống KD này chỉ bán cho người thân quen. Người thân và quyen biết tỏng hết rồi. Ôm hàng chỉ mất tiền, bán cho ma.
Chỉ ngại bọn nó dùng nhóm, lùa mua vợ cụ mấy vụ. Rồi đặt hàng vợ cụ mua nhiều. Vợ cụ tham ôm lắm hàng. Xong nó té k mua. Mất nhiều xèng thôi :D

Minhcufe

Xe hơi
Giờ vợ cụ bị tẩy não rồi. KD online đang thoái trào, dân cũng dần khôn. Khó bán lắm. Giống KD này chỉ bán cho người thân quen. Người thân và quyen biết tỏng hết rồi. Ôm hàng chỉ mất tiền, bán cho ma.
Chỉ ngại bọn nó dùng nhóm, lùa mua vợ cụ mấy vụ. Rồi đặt hàng vợ cụ mua nhiều. Vợ cụ tham ôm lắm hàng. Xong nó té k mua. Mất nhiều xèng thôi :D
Về kinh tế em đã cảnh báo cho người nhà và toàn thề anh chị em thân bằng cố hữu gần xa rồi, em chỉ sợ âm thầm đi vay XHD bên ngoài cụ ạ. Thế nên em phải nhờ tất cả anh chị em thân tín luôn để mắt, theo giõi mọi hoạt động giúp em

ducthang201

Đi bộ
nghe vụ bác toang thế :| sẵn tiện phụ huynh nhà cũng đang bị tẩy não em cũng hỏi ké mô hình bọn siberian này như nào luôn với , nó có cái lí do ko mất đồng nào đầu tư mà vẫn có tiền nên e ko biết cản lại như nào ^:)^

namelis

Xe hơi
Cố gắng lên cụ.
Thằng em em cũng một thời u mê theo forex, ko ai khuyên được. Cuối cùng phải mất tiền rồi mới bỏ. Coi như là bài học, có điều học phí hơi cao.

7vienngocrong

Xe tăng
Về kinh tế em đã cảnh báo cho người nhà và toàn thề anh chị em thân bằng cố hữu gần xa rồi, em chỉ sợ âm thầm đi vay XHD bên ngoài cụ ạ. Thế nên em phải nhờ tất cả anh chị em thân tín luôn để mắt, theo giõi mọi hoạt động giúp em
Cụ im lặng nhờ hàng xóm nhà cụ í, nhờ vài người mua hàng vợ cụ về sử dụng ai có bệnh càng tốt, mua giả vờ xài chứ xài thiệt bệnh nặng thêm thì khổ. Rồi họ tới quậy chửi vợ cụ lừa đảo bán hàng đểu, kêu họ tới xông vào nhà làm um sùm lên. 3 ,4 người xông vào làm um lên đòi kiện thưa đưa ra công an này nọ. Họ quậy lúc có cụ và con ở nhà, phải khuyến khích họ quậy thật mạnh thậm chí có người tát vợ cụ càng tốt, cụ đứng ra năn nỉ dàn xếp...xem thử có làm vợ cụ tỉnh ra k? Khổ nhục kế í

taianh0203

Xe tải
nghe vụ bác toang thế :| sẵn tiện phụ huynh nhà cũng đang bị tẩy não em cũng hỏi ké mô hình bọn siberian này như nào luôn với , nó có cái lí do ko mất đồng nào đầu tư mà vẫn có tiền nên e ko biết cản lại như nào ^:)^
Đồng nghiêp e cũng dag lôi kéo e tham gia, đưa tài liệu và gửi link zoom này nọ. Trc mặt e thấy gọi điện đặt hàng ầm ầm, còn khoe tháng kiếm dc 50 củ dù mới làm có vài tháng. Có lần nói chuyện với thủ lĩnh trc mặt e r giới thiệu e, thủ lĩnh nc với e ngọt ngào lám . E hỏi nếu k mua sp thì có đăng kí làm thành viên dc k thì bảo là dc nhưnh mình phải dùng thử sp thì mới biết công dụng và đi khuyên ng khác dc, nếu k thì là mình nói dối à. Chunh quy lại vẫn là thuyết phục m mua sp của cty. Khi là member thì khi m giới thiệu cho ng khác thì ng khác đặt hàng sd mã số của m thì m sẽ dc trích hoa hồng vào tài khoản. Ng mua sp của m giói thiệu cho ng thứ 2, thứ 3... thì m càng dc hoa hồng nhiều r dc lên làm thủ lĩnh, dc đi du lịch, nhận oto...

Fortuner2012phutho

Xe đạp
Kính các cụ cao nhân trên OF, xin các cụ cho em lời khuyên về công việc của vợ em đang tham gia.
Em thấy vợ em thời gian gần đây có tham gia bán thực phẩm chức năng của S69, sẽ chẳng có gì nếu nó không thần thánh sản phẩm quá. Em thấy nó bán thực phẩm chức năng, mà cái bệnh mả mẹ gì bên nó cũng có bộ gói sản phẩm chữa được. Em thấy nó vào những phòng họp trên zoom để nghe và học tư vấn để bán hàng, em thấy bọn nó tung hô sản phẩm S69 như kiểu tiên dược. Thấy mấy con dởm đời còn bật cả các bác sỹ chuyên khoa luôn, không biết sao sản phẩm bên đó tài vậy. Dạo gần đây em thấy trên Face của vợ thấy có những ngôn từ rất ngháo, đại khái là "đi gieo hạt giống thiện lành", " trao cơ hội làm giầu".... Thấy bọn trên nhóm của S69 lúc nào cũng đưa những cái triết lý bỏ cha bỏ mẹ về cuộc sống, kiếm tiền nghe mà không ngửi được.
Em có khuyên can nhưng vợ vẫn không từ bỏ, vẫn nói là theo đuổi đam mê. Chắc là thấy bọn nó được thưởng oto với lên thủ lĩnh ầm ầm nên ham
Em biết trên OF có nhiều cao nhân trong các lĩnh vực và nghành nghề. Em xin các cụ cho em những lời khuyên để em cứu gia đình em
Thôi xong! Cụ sang tên sổ đỏ stk và tiền về tên mình hết dần đi và dặn ng nhà cấm ko cho vợ cụ vay tiền. Hết tiền là hết cơn hâm ngay

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Em thấy bọn nó ăn tục nói phét thì đúng hơn cụ ạ. Cái thực phẩm chức năng mà chúng nó thần thánh lên như tiên dược, em nghe qua bọn nó tư vấn dậy cách bán sản phẩm chối tai quá
Người hiểu biết nghe chối tai cực kì, kiểu nói như vẹt thôi mà

barca6996

Xe container
Cụ im lặng nhờ hàng xóm nhà cụ í, nhờ vài người mua hàng vợ cụ về sử dụng ai có bệnh càng tốt, mua giả vờ xài chứ xài thiệt bệnh nặng thêm thì khổ. Rồi họ tới quậy chửi vợ cụ lừa đảo bán hàng đểu, kêu họ tới xông vào nhà làm um sùm lên. 3 ,4 người xông vào làm um lên đòi kiện thưa đưa ra công an này nọ. Họ quậy lúc có cụ và con ở nhà, phải khuyến khích họ quậy thật mạnh thậm chí có người tát vợ cụ càng tốt, cụ đứng ra năn nỉ dàn xếp...xem thử có làm vợ cụ tỉnh ra k? Khổ nhục kế í
Vấn đề là xài thiệt mà bệnh lại thuyên giảm chứng tỏ thuốc có tác dụng mới khổ