[Funland] Các cụ/mợ cho em hỏi câu là các cụ/mợ có bạn thân khác giới không ạ?

húp sùm sụp

[Tịch thu bằng lái]
Đã "hôn với ôm nhẹ" lại còn "anh, em thân thiết"
Moẹ, nhảm!
Tốt nhất là, "nuôi để thịt" hoặc "thân để chịch"
Còn không, cứ đàng cmn hoàng cho vợ con được nhờ, không lại nát nhà...
Trên này chỉ nhận tư véo chịch, xoạc từ 36 skill và hơn thế nữa thôi nhé thớt!
P/s: Vợ ông thớt cũng có một mqh anh em như ông, ông có ok không?
Kết cái ps của cụ

cuhaifus

Xe container
Bẩm cccm

Em đã lấy vợ hơn chục năm, con cái đầy đủ và hơn 1 năm nay em đang có một em gái rất thân thiết làm cùng phòng, hàng ngày tâm sự với nhau mọi chuyện, cũng đã ôm nhau nhẹ nhàng, hôn má vài lần. Đã từng ngỏ lời muốn mối quan hệ đi xa hơn nhưng cô ý không muốn và cô ý muốn giữ khoảng cách dừng lại ở mức 2 anh em thân thiết thôi như vậy thôi.

Vấn đề là làm sao giữ mối quan hệ này ở mức thân thôi chứ không 'yêu' các cụ nhỉ, cái bản tính của giống đực nhiều khi khó kìm chế quá? Cụ/mợ nào có cho em xin tí kinh nghiệm để duy trì mối quan hệ này với!

Em dùng nick mới để trao đổi chút chuyện nhạy cảm chứ nick OF có km nhiều thì em có kha khá rồi ạ, các cụ thông cảm!
Cụ vịt thế, vẫn giữ quan hệ thân nhưng vẫn quan hệ chứ, liên quan gì đến nhao đâu

202

Xe container
Bẩm cccm

Em đã lấy vợ hơn chục năm, con cái đầy đủ và hơn 1 năm nay em đang có một em gái rất thân thiết làm cùng phòng, hàng ngày tâm sự với nhau mọi chuyện, cũng đã ôm nhau nhẹ nhàng, hôn má vài lần. Đã từng ngỏ lời muốn mối quan hệ đi xa hơn nhưng cô ý không muốn và cô ý muốn giữ khoảng cách dừng lại ở mức 2 anh em thân thiết thôi như vậy thôi.

Vấn đề là làm sao giữ mối quan hệ này ở mức thân thôi chứ không 'yêu' các cụ nhỉ, cái bản tính của giống đực nhiều khi khó kìm chế quá? Cụ/mợ nào có cho em xin tí kinh nghiệm để duy trì mối quan hệ này với!

Em dùng nick mới để trao đổi chút chuyện nhạy cảm chứ nick OF có km nhiều thì em có kha khá rồi ạ, các cụ thông cảm!
Nếu chỉ làm đc thế thì hỏi cũng bằng thừa.

cuhaifus

Xe container
Nhiều khi mình bạn bè thật nhưng gấu chẳng tin. Mà mình thì không thể để gấu nghi ngờ vô cớ được.:)) Vậy nên tình bạn khác giới khó bền lâu.;))
Bạn bè kiểu nhóm học cùng thì đầy cụ ạ, em giờ vẫn còn mấy nhóm, nhưng 1 em trẻ xinh hơn vợ thì đời nào vợ nó tin

nguyendiepbk27

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Em tin là có!
Em cũng có cô em kém em 6 tuổi, cũng xinh xắn cao ráo. Nhưng không hề có chuyện này kia gì cả. Kể cả có uống say quắc cần câu với nhau cũng không hề nghĩ tới chuyện kia.
Anh em thân như người nhà, thi thoảng có chuyện tâm sự vẫn rủ ríu em đi uống rượu khóc như con rồ.
Được cái em đã coi như tình thân là cứ "tao-mày" em xưng hô, chứ chẳng ngọt nhạt anh em gì cả.

Acient.cutkit

Xe tăng
Em là em chịu, đã nuôi thì chỉ có thịt thôi. Đau đầu nhắm!

Mà lói thật là éo biết ng nuôi thịt hay ng nuôi bị thịt :))

Chỉnh sửa cuối:

Hung Mino

Xe đạp
Chắc chỉ có một cách là loại bỏ giống đực của cụ đi thoai =))

xeco111

Xe hơi
e đã từng, ko có cách nào thành bạn dc đâu cụ, vợ cụ biết là hỏng đấy. chết ở chỗ có tiếng mà ko có miếng, thà dc miếng thì chết nó còn ko oan ức

F0ck3r

Xe hơi
Có vợ rồi thì nên thôi, hạn chế gặp để tránh rực lên, chứ đàn ông thì kiểu gì chả có nhu cầu xa hơn xa hơn nữa :P

Bẩm cccm

Theo cụ định nghĩa bạn thân là thế nào?

Civic to Merc.

Xe container
Các cụ đúng là mất lòng tin vào nhân loại thật rồi.

E có cô bạn thân, cô ấy nói chỉ thic chơi với đàn ông thôi và luôn nói ko có anh nào ngoài ngoài chồng. Mà cô này rất xinh đẹp, hấp dẫn và rất giàu có nhé, thuộc vào tầng lớp siêu giàu của VN đấy.

Em đã từng kết bạn với gấu nhà em và chưa hề có ý định đi xa hơn, cả hai đều đồng ý nhưng chỉ chưa đầy một tuần thì bọn em chuyển địa điểm tâm sự từ quán Cafe otofun xuống khách sạn Hạ Long Park ở Bãi Cháy - Quảng Ninh=))
Kết luận: Không bao giờ có bạn thân khác giới vì kiểu gì cũng có đứa vượt rào. [-X
Chuẩn cụ. :D

Ladagia

Xe điện
Em cũng nghĩ không tồn tại mối quan hệ giữa nam nữ đó và muốn tiến xa hơn nhưng cô ý phản kháng cụ ạ. Nhưng tiếp xúc lâu thì thấy kể ra duy trì ở mối quan hệ này mà bỏ qua được tình dục thì tốt biết mấy nhưng thực sự khó kìm chế ạ!
Chắc em kia chưa chồng con. Để em ý đi lấy chồng đi cụ.

anhdv8985

Xe hơi
Vãi. Đúng là đụng tới vấn đề quan hệ rộng chủ đề sôi nổi lên hẳn. Em tưởng lịm từ hqua rồi nay vào đã lên tới 11trang. Chắc phải yêu cầu lập box tư vấn tình cảm quá

Được gửi từ Chả có gì - Otofun

Xe gòng

Xe điện
chén xong thì sẽ thân như thủa đầu, thân ai nấy lo!!!