[Funland] Các cụ thấy Nữ Vương Tây Lương có đẹp ko ạ

Mr.Chem

Xe điện
Chả hiểu sao cụ lại thích nghe nam nhân Lý Ngọc Cương hát nhỉ ???
Em cũng không rõ, em có nghe mấy bản từ Việt sang tàu. Nhưng chốt lại vẫn thích cái đứa trước nam sau nữ ấy hát bài này nhất.

SPORTAGE_X

Xe hơi
Em cũng không rõ, em có nghe mấy bản từ Việt sang tàu. Nhưng chốt lại vẫn thích cái đứa trước nam sau nữ ấy hát bài này nhất.
Em thì ghét đặc, vì giọng của nam nhân bao giờ cũng không thể trong trẻo bằng nữ nhi để mà hát nữ nhi tình thoát hết ý được, nhất là mấy cô gái có hai olo hát bài này càng thấy lợm cả người :))

thang3393

Xe hơi
Hồi xưa cứ hay bị ấn tượng dàn sao phim Tây Du Ký này. Cô này trông Phúc Hậu thật. Em nhớ hình như có phân cảnh đóng Quan Âm thì phải.

Atlas10

[Tịch thu bằng lái]
Chẳng qua là cô Nữ Vương đó chưa biết cách " mời anh xơi " thôi.
Các cụ để ý rất nhiều tập ĐT được mời uống diệu. Lúc đầu bao giờ ngài cũng từ chối ( vì diệu là thứ cấm kị đối với đệ tử nhà Phật .)
Rồi người mời nói một câu " diệu này là diệu thuần khiết, ngài có thể uống một li không sao" ( ko nhớ nguyên văn lắm)
Thế là ĐT uống.
Lúc đó Nữ Vương chỉ cần nói : thân thể em là thuần khiết,...^^
Rượu thuần khiết là rượu không lên men và không có chất cồn.
Giống nước dâu nước nho ủ ấy

BinhPhat.jsc

Xe máy
Cụ lại lừa trẻ em. Một mình em mà làm được xã hội văn minh thì em thành vĩ nhân à. Cái đó mời vĩ nhân làm trước đê. Em làm có khi được mời lên uống trà, kinh bỏ mẹ. Hvl cụ nhẩy. Thôi cụ thuộc băng 47 thì cụ tha cho em. Em chán nghe khẩu hiệu rồi.
Nếu cụ đã không làm được điều tốt đẹp cho đất nước này,thậm chí còn làm sai,vi phạm luật thì đừng có kêu ca tại sao xứ này lại không được như nước người ta.Em ghét nhất thể loại mở mồm ra chê bai xã hội trong khi bản thân mình cũng chẳng ra gì.
Băng 47 hay không không quan trọng,"nói phải củ cải cũng phải nghe",chỉ có những người không tự tin vào lập luận của mình mới đi dùng trò công kích cá nhân,gán ghép chụp mũ là thế này thế kia thôi.Thân.

chitom

Xe tăng
Tập này e yêu quái cũng ngọt nước phết =))
Ko biết cái câu đại loại, người đẹp ở chốn rừng sâu như thế này chỉ có thể là yêu quái, có phải xuất phát từ bộ Tây du 1986 này ko, cụ nhỉ
Em thấy đa số các “ nàng” yêu quái trong phim này đều ngọt cả
Đường Tăng mà chén hết thì chắc cũng dc phong Thánh chứ chả chơi :))

alecom

[Tịch thu bằng lái]
Đây là thời kỳ quá khứ với những bản nhạc kinh điển toàn Châu Á.
Nhưng thời hiện đại .
Bảo em phải nói 1 câu là em cực kỳ kính nề nền truyền thông của TQ .
Cách họ đi, cách họ làm , cách họ phát triển.
Em tin là chỉ cần 2-3 năm nữa thôi nhạc trẻ TQ sẽ là lớp sóng thần của Châu Á.

Khoảng 15 năm về trước, làn sóng hâm mộ các band nhạc Hàn bao trùm tại Châu Á.
Những chàng trai cô gái trẻ trung xinh đẹp được đào tạo từ tuổi thiếu niên hát hay nhảy giỏi.

Trung Quốc đã đi từng bước thật đáng nể.

Họ chọn lựa những cậu thiếu niên trẻ tuổi , yêu ca hát và nhảy . Sang Hàn học ở những trường danh tiếng.
Sau đó quay trở lại TQ nằm trong ban nhạc ( liên minh Trung - Hàn )
Em lấy ví dụ trường hợp của Wang Yibo = Vương Nhất Bác . Cậu ấy được sang Hàn đào tạo từ năm 13 tuổi.
Và hiện tại cậu ấy là MC - Diễn viên - ca sĩ - đào tạo nhảy cho những bạn trẻ tại TQ.

Với khả năng vũ đạo của cậu ấy thừa sức là 1 ngôi sao tại Hàn. Nhưng tại sao cậu ấy lại quay trở về TQ ??
Có một hợp đồng nào đó ở đây chăng ?

Tại sao cậu ấy xuất hiện làm MC cho chương trình Thiên Thiên Hướng Thượng - Ban giám khảo của Sáng tạo 101 - Happy Camp một chương trình giáo dục về phân loại rác cực hay.

Đây là 1 bài hát rất thú vị.

Con nhà người ta ...
Bài hát này được giới trẻ toàn Châu Á yêu thích.

Các Cụ ngắm xem đây là ban nhạc Hàn hay TQ ?
Giới trẻ TQ không còn ( giống giới trẻ VN ) họ đã hâm mộ ngay chính ban nhạc của TQ . Làn sóng hâm mộ Hàn Quốc dần dần bị xóa bỏ tại TQ.
Giống như họ chẳng cần phải dùng facebook mà dùng weibo.

Thậm chí có nhiều người nước ngoài vì yêu thích diễn viên - ca sĩ TQ mà cũng gia nhập mạng weibo với Họ.

Họ đã từng bước đi đây là 1 kế hoạch truyền thông + văn hóa mà VN chúng ta thật sự chưa có tầm để học.
Chính vì thế VN chúng ta nền giải trí thật không có GỐC không có TƯỜNG .

Em thấy bộ tú lơ khơ ngày xưa ko có hình ảnh nữ vương cụ nhỉ
Người quan trọng nhất ( với em ) thì lại vắng =((

avn

Xe điện
Công nhận bản gốc theo phim vẫn nghe phê nhất. Ngoài ra gần đây thấy Đồng Lệ (tong li) hát cũng hay. Bản guitar do Diệp Nhuê Văn bd cũng rất phê.

Diệu Bảo

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy bộ tú lơ khơ ngày xưa ko có hình ảnh nữ vương cụ nhỉ
Người quan trọng nhất ( với em ) thì lại vắng =((

Bây giờ thời đại công nghệ chế meme thú vị hơn nhiều so với tú lơ khơ ngày xưa Cụ ạ.
Nhưng ngày xưa em có mấy bộ đẹp lắm cả Hồng Lâu Mộng nữa.

alecom

[Tịch thu bằng lái]
Công nhận bản gốc theo phim vẫn nghe phê nhất. Ngoài ra gần đây thấy Đồng Lệ (tong li) hát cũng hay. Bản guitar do Diệp Nhuê Văn bd cũng rất phê.
Đồng lệ. Ngô tịnh. Lý linh ngọc hát đều hay cụ ạ

alecom

[Tịch thu bằng lái]

maitrang1972

Xe điện
Có ai biết cụ Đường Tăng giờ đang ở đâu không, để quản giáo lại 2 đệ tử cưng của mình. Lão Tôn và Trư sau khi gây lộn ở bên Tàu liền dùng cân đẩu vân sang Việt làm con lô cải thiện. =)) =)) =))

oliviarose

[Tịch thu bằng lái]
Bản TDK86 thì cô gì đóng Hằng Nga là xinh nhất ạ.