[Funland] Các cụ thường mặc áo sơmi của hãng nào?

Hai Toan

Xe container
Genviet người Việt dùng hàng Việt nguyên liệu Tàu :)
Hầu như cả thế giới dùng vải và nguyên phụ liệu ngành may Madein China cụ nhé,bọn CN bên đấy nó nghỉ tết từ 15 tháng chạp đến 20 tháng giêng mới đi làm mà ối ông may bên VN mệt luôn đấy.

Drop shot

[Tịch thu bằng lái]
Em mặc đủ các thể loại: BBR, LC, Pie. Năm ngoái mua 02 cái Uni cộc tay ở Shop Layla của cụ trên OF này mặc rất thích, vừa rồi thử mua 02 cái Uniqlo dài tay form Slim size L mà mặc rộng lùng nhùng đành phải đem cho luôn (trong khi cộc tay em mặc size L form Slim vừa khít) chả hiểu Form áo hãng này như nào.

Gần đây em thử mặc áo của hãng Giovanni thấy cũng được...
Cụ bỏ ngay Giovani cho em, hãng của tàu đội lốt Italia và giá thì trên giời. giá này cụ chuyển Hugo Boss, Ralph Lauren, Lacoste, Burberry hay là Mango, Uniqlo cho em còn xịn gấp vạn lần

nguyenhuy2210

Xe điện
Sơ mi thì em cứ auto hãng BALO,nghe đâu cũng hàng hiệu ở bển, em hay đứng bán hàng vỉa hè nên mặc vậy cho mát ngài

ca_voi

Xe lăn
Trước em cũng chú ý mua áo docker,lascote, bubery... nhưng thấy áo sơ mi của bookbrother mặc thich nhất. Giờ cảm thấy chả thích cái gì nữa mới lạ, mọi thứ vô thường giờ chỉ lo sức khoẻ thôi chứ quần áo giờ chán chả mua sắm gì nữa
Chuẩn cụ
Cháu cũng thích BB

Em mặc lacoste slim fit thấy ổn nhất, phù hợp với dáng người mình nhất. Em toàn nhờ ng mua mỹ cầm về, thấy cũng madein china. Nhưng mặc thấy rất ưng.

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Em mặc Uniqlo, thấy vừa vặn theo size, áo hãng khác hay bị rộng quá hoặc tay áo dài quá.

cuncon

Xe điện
Em mặc lacoste slim fit thấy ổn nhất, phù hợp với dáng người mình nhất. Em toàn nhờ ng mua mỹ cầm về, thấy cũng madein china. Nhưng mặc thấy rất ưng.
em cũng toàn đặt lacoste, bur, boss, polo rl,nike bên Mỹ EU về, nchung mặc chất hơn nhiều hàng bán ở VN cụ ah;
trên off này nhiều cụ nhận ship về cũng ổn đấy;

OmegaO9

Xe container
Người OF
Cụ bỏ ngay Giovani cho em, hãng của tàu đội lốt Italia và giá thì trên giời. giá này cụ chuyển Hugo Boss, Ralph Lauren, Lacoste, Burberry hay là Mango, Uniqlo cho em còn xịn gấp vạn lần
Chuẩn cụ, em có ku em chơi cùng nhà em nó oánh hàng về cung cấp cho đội này, đợt trước em mua toàn được giảm 40%, dây lưng cũng dùng mấy cái. Sau này em bỏ vì phần gía nó cao và hơi già. Thà chơi BBR hay Dior sơ mi nếu cùng tầm giá nhích hơn chút.

OmegaO9

Xe container
Người OF
Em mặc đủ các thể loại: BBR, LC, Pie. Năm ngoái mua 02 cái Uni cộc tay ở Shop Layla của cụ trên OF này mặc rất thích, vừa rồi thử mua 02 cái Uniqlo dài tay form Slim size L mà mặc rộng lùng nhùng đành phải đem cho luôn (trong khi cộc tay em mặc size L form Slim vừa khít) chả hiểu Form áo hãng này như nào.

Gần đây em thử mặc áo của hãng Giovanni thấy cũng được...
Trước em cũng mặc Pie nhưng sau nó có slim của An Phước thì em thích AP hơn. Và giờ thì em chủ yếu mặc Uniqlo và Lac nó bình dân, BBR sơ mi trắng hiếm khi em mặc, hay mặc áo màu hơn. Công nhận với cụ mỗi lần vợ em đặt áo Uniq là phải hỏi chất vải và phom -ngon bổ rẻ là đây.

toyennha

Xe lăn
Công nhận với cụ,người Việt mình làm thương hiệu rất ẩu.Em đi mua quần áo có khi chọn cả đống không lấy đc cái nào(Vợ em nó
QL chất lượng ở một cty may hàng hiệu nên 1 sp chỉ 5p là ra hết cmn lỗi),toàn lỗi vặn ống,xéo thân,lệch đối xứng,cạp không cong(Chứng tỏ may đã ẩu,QC còn ẩu hơn).
Vợ cụ làm QL chất lượng cho hàng hiệu thì nói thật nhìn hàng Việt Nam đâu cũng lỗi. Con gấu thằng bạn thân em làm QC cho Adidas nó rất thích quần của em mặc vì quần em ko bị 1 lỗi nhỏ. Tại do em làm vêd in thêu quần áo. Nên lâu lâu em lại và phòng mẫu của bọn khách em xin quần :)

em cũng toàn đặt lacoste, bur, boss, polo rl,nike bên Mỹ EU về, nchung mặc chất hơn nhiều hàng bán ở VN cụ ah;
trên off này nhiều cụ nhận ship về cũng ổn đấy;
Em hay nhờ ng mua rồi cầm về, em chưa mua qua oder bao giờ, chắc sắp tới cũng phải nghiên cứu chỗ để mua cho tiện cụ ạ.
Kể ra oder cũng tiện nhỉ, cụ nào hay oder cụ giới thiệu em với, chứ mỗi lần em mua một mớ như này cũng bất tiện.

diboduoimua

Xe tăng
Cụ bỏ ngay Giovani cho em, hãng của tàu đội lốt Italia và giá thì trên giời. giá này cụ chuyển Hugo Boss,
Ralph Lauren, Lacoste, Burberry hay là Mango, Uniqlo cho em còn xịn gấp vạn lần
Em vẫn biết nó là thương hiệu đểu mà, nhớ hồi mới ra nó còn 4-5 củ/áo, mặc lên nhăn nhúm, dúm dó. Giờ nó có thay đổi, chất liệu, đường may đẹp hơn, mặc vào đứng áo, giá cũng mềm nhiều, từ 1,5 đến 3,5/áo là tối đa...

Em thâý mặc đi làm cũng đẹp, với quan trọng lại là hàng đc tặng nữa cụ ạ ...

Chỉnh sửa cuối:

Tướng cướp

Xe điện
Em dùng một trong hai thằng Pie hoặc An phước.

diboduoimua

Xe tăng
cty nhà nó thuộc hàng top lao cai cụ à,
Vẫn giữ thói quen dân miền núi là chuẩn rồi cụ, chứ giờ dân TP mà có xe đẹp thế để đi toàn chơi hàng hiệu Lv, Dior, Guci... thôi :D

P/s: em quen 1 tay hiện giữ chức Chánh VPTU 1 tỉnh phía bắc, gốc gác cũng to, tiền chắc cũng ko ít, có lần phê bình em là các bác cứ quan tâm mấy cái hàng hiệu làm gì, mất thời gian mà cũng ko giải quyết vấn đề gì...

Chỉnh sửa cuối: