Các cụ tư vấn cho cháu mua NSR

thangngviet

Xe tăng
theo em bác nên tìm chú apirila 125 -2006 mà chơi lành hơn mới hơn ngon hơn giá khoảng 4,5 kìn, cong nếu máu sport thì lên luôn cbr 400 đi chơi mấy dòng này đồ 125 xuống máy, mã nhanh lắm chơi không lành, nếu chơi naked thì chơi SF là lành nhất giá cũng khoảng 3-4 ngàn
thang em mua xe chua ma cu noi hay mai the?cang nghien cuu ky cang them thoi, mau thi muc mot em ve chay choi di.

DUC_REDSKINS

Xe tải
RR bây giờ đa số toàn xe nát , điều tốc mà còn thì cũng chạy cà giựt vì râu ông nọ cắm cằm bà kia ... máy thì nát như tương tàu ... muốn mua phụ tùng thay thế thì cũng ngang lên giời vì đời sâu bên Thái chỉ còn mấy thứ tồn kho hay đồ lô . Nói chung là không nên ôm vào ... còn cụ nào nói chỉ cần quan tâm ở NSR cái điều tốc là sai bét ... xe 2 thì như NSR ,TZM quan trọng nhất là cái nòng zin , trái zin , sau đó đến bộ côn ,cây bô ... quan trọng không kém gì điều tốc đâu vì điều tốc nghẻo có thể mổ ra cứu được nhưng kẹt nỗi cái mô tơ điều tốc mà tèo thì mệt đấy ( đa số chết mô tơ chứ IC ít chết ) , và dòng này mà nòng trái không zin thì đi 5 phút máy nóng , nước sôi ,bộ côn kém thì đi chả bằng con Wave , cái bô mà nát bị tắc thì đi chỉ bằng cub 70 ...
(b)(b)(b)

dangnt

Xe hơi
Theo em là nên mua, đã thích là chơi.

haomeo

Xe tăng
Xin can bác, trừ khi bác cực kỳ đam mê 2 thì, em đã từng đi NSR RR rùi hic hic IC điều tốc vẫn còn, van pô vẫn hoạt động, nhưng nòng bị đóng lỗi, có nhiều lúc đi bình thường, nhưng có lúc đi trong phố được một đoạn là nước làm mát sôi sung sục lên, phọt hết cả ra ngoài, những lúc đó xe còn ì hơn con xe cub 50, tệ hơn nữa có những lúc nó dở chứng chết máy giữa đường phổ chết máy *** tài nào nổ được, nhưng cho vào bãi gửi xe sáng hôm sau ra lấy lại nổ như thường hic hic thế mới đau chứ. Điên quá bán luôn.:P

baotu1

Đi bộ
1 Lần nữa em xin cảm ơn cụ đã nhiệt tình chỉ bảo (b) . Em cũng hy vọng sẽ có điều kiện đưa em nó đến chỗ bác để làm đẹp .Khoảng giữa tuần sau là em lấy xe rồi ạ :6:
"Chả mún uống nữa , baotu1 đừng ép cháu nữa" là răng nhỉ ???