[VHGT] Các thông tin liên quan đến vụ kiện CA Q. Cầu Giấy của Đông ki sốt.

KiaCD5numberone

Xe tăng
E đây ạ. Chiều nay bận cv và thêm nữa cũng căng thẳng vì luận điệu của Tòa án và CA QCG nên chiều e vắng mặt. E vừa vào thì nhận tin này. Buồn hai phút nhưng ko sao các cụ nhỉ.
Bây giờ mới biết là mợ. Anh em sáng đến cứ tò mò hỏi nhau mợ nào xinh thía.:x

nguvango

Xe buýt
Cụ Đông có kiện lên cấp nào thì cũng thế mà thôi.
Mất thời gian + mất xiền thì không vấn đề gì nhưng mất lòng tin thì em thấy sợ. Cụ mà kiện tiếp sẽ trở thành phần tử chống đối Nhà nước pháp quyền.
Ngay cả như Tòa án hình sự quốc tế ICC cũng thế đấy thôi.

tantien

Xe tải
Em nhiệt liệt ủng hộ cụ Đông tiếp tục đấu tranh!

luuthaicuong

Xe tải
Đừng nản chí cụ Đông nhá nhá. 99.9% OF ung hộ cụ cả tinh thần lẫn vật chất

hieu0301

Xe đạp
xxx chúng nó. ae ta đông cả người lẫn xiền + kiến thức rộng khắp trong nhiều lĩnh vực mà phải chịu thua mấy thằng xxx Cầu Giấy à? Đề nghị thành lập tổ hỗ trợ pháp lý và kêu goi dư luận trong nước tham gia. Nói thật em cũng là cơ quan công quyền nhưng mà thấy cách hành xử thế này không được. Sai thì xin lỗi, đến bác Hồ còn phải xin lỗi thì mấy thằng xxx có là gì mà khó mở mồm thế. Coi thường pháp luật quá đáng (cả tòa và CA). hết biết nói gì nữa.
mà có thắc mắc là mợ Linh bị làm sao rồi, tự nhiên mất tích, ae off đăng tìn tìm củ lạc đê:)).
Không >< đc 3x đâu cụ ơi!

oto.giacmoxa

Xe điện
Hiệp 1 Đông ki sốt - cối xxxay gió : 0-1

Hiêp 2 gay cấn đây, chắc vé vào cửa phải lên đến 1 k Obama các cụ nhẩy.

Nếu hiệp 1 cụ Đông mà thắng thì không có hiệp 2 thì thật tiếc. Vụ này sẽ rất ly kỳ, như film hành động. Nhưng tôi tin sẽ có happy end.

c3df32ea

Xe tải
Hi vọng cụ Đông không nản và thất vọng vì quyết định của tòa!
Hi vọng cụ tiếp tục con đường cụ đã chọn!

PS: Ngoài ra, e thấy tấm mấy tấm ảnh lúc nghỉ có hút thuốc lá, hơi buồn vì mọi người đã vi phạm quy định 1315 của Thủ tướng Chính phủ về việc cấm hút thuốc lá nơi công cộng tại một địa điểm đại diện Pháp luật.

fotocopy

Xe tăng
em đã bảo rồi mà, án tại hồ sơ, chưa xử đã thành án rồi. :D
có cái mình đúng thì cứ phải cãi thôi, mặc dù bị xử ép, nhưng cũng ngộ ra nhiều điều :D

lana

Xe đạp
Website
lanagps.com
kụ Đông định bước tiếp theo như nào nhỉ?!

tình hình là phải trường kỳ mới thắng lợ được i ;)

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Nhà cháu dự đến cuối và cũng định đi bear giao lưu cùng các cụ, nhưng lại có việc đột xuất phải đi.
Lần đầu tiên nhà cháu tham dự một phiên tòa, cảm giác thất vọng thật, họ bênh nhau thô quá.
Nhưng nhà cháu tin công lý cuối cùng vẫn thuộc về lẽ phải nên mong cụ Đông cố lên, khởi kiện lên cấp tiếp theo cụ nhé. Nhà cháu tiếp tục đồng hành cùng cụ.

kienbeu

Xe điện
Trong thời hạn 10 ngày nếu cụ Đông không phục có thể gửi đơn lên cấp cao hơn:-?? Đương nhiên là chả ai phục rồi:-| khi tòa kết thúc mỗi em hô to: thảo rân không phục=P~

thanh_hoi

Xe điện
Cụ ĐÔng kháng cáo Phúc thẩm đi.
Tôi đề nghị lập quỹ Kiện tụng OF, quỹ này do anh em OF đóng góp để xử lý các vụ kiện tụng xxx

Cái chế độ này, thối nát quá rồi. Luật nó to đùng mà lại lấy văn bản này, văn bản kia để bẻ cong luật pháp.

Kháng cáo đi cụ.

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Hi vọng cụ Đông không nản và thất vọng vì quyết định của tòa!
Hi vọng cụ tiếp tục con đường cụ đã chọn!

PS: Ngoài ra, e thấy tấm mấy tấm ảnh lúc nghỉ có hút thuốc lá, hơi buồn vì mọi người đã vi phạm quy định 1315 của Thủ tướng Chính phủ về việc cấm hút thuốc lá nơi công cộng tại một địa điểm đại diện Pháp luật.
He he, nhà cháu chỉ thấy có mỗi tấm biển cấm hút thuốc trong phòng xử án thôi. Ngoài sân thì vô tư đi.

kienbeu

Xe điện
He he, nhà cháu chỉ thấy có mỗi tấm biển cấm hút thuốc trong phòng xử án thôi. Ngoài sân thì vô tư đi.
Việc éo giề phải chấp hành ở một cái nơi mà lẽ ra luật pháp phải đc coi là tối thượng mà chúng ló thực thi như kẹc....ngồi từ đầu em muốn cá nhà táng thằng VKS với thằng thư kí TA quá...mệ chúng ló=P~

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Cụ Đông có kiện lên cấp nào thì cũng thế mà thôi.
Mất thời gian + mất xiền thì không vấn đề gì nhưng mất lòng tin thì em thấy sợ. Cụ mà kiện tiếp sẽ trở thành phần tử chống đối Nhà nước pháp quyền.
Ngay cả như Tòa án hình sự quốc tế ICC cũng thế đấy thôi.
Cái nick of của cụ em biết rồi nhé :))

wusnat

Xe tải
Em nghĩ nên tin tưởng vào lẽ phải, điển hình là vụ kiện xxx giao thông ở Cần thơ, cuối cùng thì xxx đã thua, em nghĩ các bác còn nhớ vụ này. Chính vì vậy không có gì phải buồn, không có gì phải lo. Hãy tin tưởng để chiến thắng! :=))