Thảo luận Các vấn đề liên quan đến Ford Fiesta, biện pháp khắc phục (Part 3)

mobile

Xe hơi
nó tụt là do khi cụ xuống xe cái đuì của cụ nó ấn vào cái cần gạt điều chỉnh lên xuống, cụ thử để ý xem có đúng không
Chân em cũng dài nên không chạm được ạ. Tóm lại đây lại là bệnh phổ biến rồi, sống chung thôi.

24/24

Xe máy
cháu lót dép ngồi hong

multi

Xe đạp
Cháu lái thử fiesta và thấy rất thích, định chốt fiesta 2012 mà sau khi đọc xong các bài phản ánh về lỗi của xe và chất lượng dịch vụ của đại lý cháu thấy nản quá :(
Từ bỏ giấc mơ ford thôi các cụ ạ

minhquang0903

Xe tải
Cháu lái thử fiesta và thấy rất thích, định chốt fiesta 2012 mà sau khi đọc xong các bài phản ánh về lỗi của xe và chất lượng dịch vụ của đại lý cháu thấy nản quá :(
Mỗi người có những giấc mơ khác nhau, với người này là giấc mơ đẹp, nhưng với người khác: giấc mơ không hoàn mỹ.

min18vn

Xe điện
cụ cái gì cũng sợ thế thì chả có xe nào để đi đâu, hãng nào cũng lỗi cả

multi

Xe đạp
cụ cái gì cũng sợ thế thì chả có xe nào để đi đâu, hãng nào cũng lỗi cả
Em phải cái yếu tim lại ở tỉnh ko có đại lý ford cụ ạ, gara ngoài thì ko yên tâm mà mỗi lần có sự cố psinh chạy trăm cây mà ko đúng chỗ thì cũng căng lắm
Nên thôi, tìm v2 ngoan hiền thui cụ ợ :)

min18vn

Xe điện
Em phải cái yếu tim lại ở tỉnh ko có đại lý ford cụ ạ, gara ngoài thì ko yên tâm mà mỗi lần có sự cố psinh chạy trăm cây mà ko đúng chỗ thì cũng căng lắm
Nên thôi, tìm v2 ngoan hiền thui cụ ợ :)
Em nghĩ cụ nên lấy toy như vios, ít trang bị, máy đời cổ, ít cảm biến. như thế là ngoan hiền nhất, chỉ tội xấu nhưng giá cao =))

multi

Xe đạp
Em nghĩ cụ nên lấy toy như vios, ít trang bị, máy đời cổ, ít cảm biến. như thế là ngoan hiền nhất, chỉ tội xấu nhưng giá cao =))
Hihi, cụ nói chuẩn đấy,chả thế mà toy chỉ tăng ko có giảm :))

phuong98a

Xe hơi
E cũng ở tỉnh bác à. Cũng ko có đại lý ford. Nhiều người cũng khuyên ko nên mua. Nhưng Khi ngồi và cầm lái ford fiesta xong ngồi sang vios e thấy nó hụt hẫng quá nên e mua ford fiesta chứ vios cho thì e đi còn mua thì ko.

multi

Xe đạp
E cũng ở tỉnh bác à. Cũng ko có đại lý ford. Nhiều người cũng khuyên ko nên mua. Nhưng Khi ngồi và cầm lái ford fiesta xong ngồi sang vios e thấy nó hụt hẫng quá nên e mua ford fiesta chứ vios cho thì e đi còn mua thì ko.
Vâng,e cũng giống bác, ngồi lên fiesta rồi giống như bị yêu ý, chỉ nghĩ đến em ấy
Cơ mà mua fi cũ em cũng lo lắm bác ạ,mua cái xe 1 đống tiền nó dở chứng thì...

min18vn

Xe điện
Nói em lại hồi hộp, 10 ngày nữa em ko phải ôm vô lăng con matiz ghẻ nữa òi :-bd

Bullkeo

Xe tải
Nói em lại hồi hộp, 10 ngày nữa em ko phải ôm vô lăng con matiz ghẻ nữa òi :-bd
Xe ra công cuộc lên đời xe cũng lắm trần ai quá cụ nhỉ ! Mà cụ sinh hoạt trong box ffi ở face nên giờ quá rành về em nó rồi còn gì.
Em vừa lấy xe về độ ngay quả gập gương tự động, mấy anh thợ mở cửa để gắn moto bảo vỏ xe dày dặn quá, cho ông anh đi thử ổng cũng khen, cùng phân khúc với Rio mà đi đầm hơn hẳn, qua các khúc đường xấu xe rất êm, cảm giác lái rất đã. Em ko có chút hối hận nào khi cưới em nó cụ ạ.

min18vn

Xe điện
Xe ra công cuộc lên đời xe cũng lắm trần ai quá cụ nhỉ ! Mà cụ sinh hoạt trong box ffi ở face nên giờ quá rành về em nó rồi còn gì.
Em vừa lấy xe về độ ngay quả gập gương tự động, mấy anh thợ mở cửa để gắn moto bảo vỏ xe dày dặn quá, cho ông anh đi thử ổng cũng khen, cùng phân khúc với Rio mà đi đầm hơn hẳn, qua các khúc đường xấu xe rất êm, cảm giác lái rất đã. Em ko có chút hối hận nào khi cưới em nó cụ ạ.
Cụ đã lấy xe ngay rồi ạ, em chờ mất 1 tháng, tại em mua màu cam mà chứ đỏ hoặc trắng thì ko phải chờ, có xe ngay lập tức

Bullkeo

Xe tải
Cụ đã lấy xe ngay rồi ạ, em chờ mất 1 tháng, tại em mua màu cam mà chứ đỏ hoặc trắng thì ko phải chờ, có xe ngay lập tức
Em lấy sau khi cọc 2 tuẩn ạ, đó là xe em còn phải chuyển từ Hải Dương vào Sài Gòn, xe em màu nâu hổ phách ạ.

min18vn

Xe điện
Em lấy sau khi cọc 2 tuẩn ạ, đó là xe em còn phải chuyển từ Hải Dương vào Sài Gòn, xe em màu nâu hổ phách ạ.
Cụ chụp cho em cái màu nâu hổ phách với, em chưa hình dung ra được ạ, gấu nhà em bẩu màu mắm tôm :), em xem trên bảng màu thì thấy nó hơi giống màu xám chì

Bullkeo

Xe tải
Cụ chụp cho em cái màu nâu hổ phách với, em chưa hình dung ra được ạ, gấu nhà em bẩu màu mắm tôm :), em xem trên bảng màu thì thấy nó hơi giống màu xám chì
Cụ vào face đi, em đăng mấy lần rồi đới ạ.

Bullkeo

Xe tải
Màu nó giữa xám chì với bạc đó cụ, em đăng trên face mấy lần ròi ạ.

Thomap

Xe hơi
Bác nên chọn Toyota đi cho lành nhé. Ford chỉ dành cho những tên "hâm" như bọn em thôi.
Xin lỗi các bác tí nhưng với tầm tiền dưới 1 tỷ, em cũng thử nhiều xe rồi mà chưa xe nào làm em thoả mãn như tay lái của Ford.
Không biết các bác cảm nhận thế nào ?