Cài đặt phần mềm dẫn đường Sygic , VietMap ... Bản quyền miễn phí cho Iphone / Ipad

hoanganhhvbc

Xe hơi
Cho em xin password với cụ ơi
Ngày trước cụ đã post lên fb rồi

Lahan.

Xe hơi
Trước e tải về máy rồi giờ thay máy nhập pass ko đc, cụ cho em xin pass với, thank cụ!

TeMo

Xe hơi
Bản này là bản crack ạ ?

vuatocdo

Xe tải
Đúng là cái gì miễn phí ở VN mình thì không lên tý nào, cụ chủ có lòng vâỵ mà một số đòi hack tk của cụ ấy đúng là.... tội tôi.....

pandahn

Xe điện
Cụ cho em xin pass vào hòm thư với. Cảm ơn cụ !

ta thinh

Xe hơi
Bài viết rất hay, lúc nào cụ cập nhật sygic mới nhất nhớ đưa lên thớt share cho a e với nha

quanmidea

Đi bộ
Ban cho xin Pass mới nhé, Pass bac chỉ dẫn không vào được

quanmidea

Đi bộ
Sygic có lời dẫn đường tiếng việt, tiện vì nghe và lái không cần phải nhìn bản đồ nhiều

Dragon80

Đi bộ
Lại đổi pass rồi, e cài ko được :((

Wolf Man

Xe đạp
Bị đỗi pass rồi cụ ơi

bhxh

Xe đạp
đánh dấu đợi cụ chủ đổi pass

tuannet

Xe hơi
Em xin viết bài này trên con vợ 2 Crue cỏ , và bài viết chi tiết cho anh em Cruze Club , nay mạo muội viết lên OF cho các cụ ạ

Em thấy các cụ hỏi crack và bẻ khóa rất phức tạp nên đã tạo 1 tài khoản itunes và nạp Giftcard Itunes mua bản quyền luôn cho các cụ xài
Thay vì các cụ lọ mọ bẻ khóa , Crack vừa khó , vừa gây hại cho iphone thì vào App Store tải về rất nhanh và đơn giản

Hôm nay , em xin chia sẻ cách biến cái củ gạch Iphone / Ipad thành phần mềm dẫn đường cực chuẩn
Và nhiều ứng dựng hay cho vợ 2 Cruze thành xế hộp thực sự

Bài này nhằm hướng tới các cụ đi xa , những nơi đường phố như mảng nhện và hay lạc như em
Từ ngày sử dụng phần mềm chỉ đường Sygic Việt Nam hoặc Việt Map thì khôn hơn hẳn , không lạc tứ tung hay bị bắt phạt oan nữa !

A, Dành cho xe đã thay màn hình khác như SV 720, SV7321....

1, Sygic : Các cụ tải phần mềm Sygic mới nhất ( đã fix hết hạn dùng thử )
Link tải : Click tải Sygic mới nhất

Phiên bản mới nhất hiện tại , và dữ liệu đầy đủ nhất ( Do Sygic nó lâu cập nhật quá )

Lưu ý :
Link tải bộ cài này chỉ dành cho màn hình chạy hệ điều hành WINCE thôi
Nên cụ nào dùng màn hình hệ điều hành Android thì đừng tải ạ

Iphone / Ipad thì các cụ xem cách tải ở dưới tại App Store ạ ( ngay phía dưới :> )

2, Việt Map : khuyên các cụ nên mua bản quyền cho data mới nhất
Cách cài đặt các cụ chịu khó tìm ở diễn đàn hoặc Google nhé

B, Dành cho xe màn hình nguyên bản ( Dùng Iphone / Ipad để hỗ trợ , dẫn đường )
Hoặc các loại màn hình không hỗ trợ dẫn đường , tránh lắp thêm màn hình Taplo dẫn đường riêng rất đắt đỏ
Ví dụ như: Việt Map đi kèm màn hình taplo riêng

Em xin hướng dẫn các cụ tải phần mềm bản quyền do em mua từ Itunes Giftcard để cài phần mềm chuẩn nhất và mới nhất

Lưu ý : Các phần mềm bản quyền dưới em đã mua bằng Itunes Giftcard , các cụ xem hướng dẫn ở dưới để tải về miễn phí nhé

Danh sách phần mềm em đã mua :

1, Phần mềm dẫn đường Sygic Việt Nam : phần mềm dẫn đường Pro , không cần 3G, data offline , đồ họa tốt nhất

Giá bán : 39,99 $
Dung lượng : 363 Mb

2, Papa Go Việt Nam của Việt Map
Em tìm từ khóa Việt Map thì nó ra ứng dụng này của công ty VietMap

Giá bán : 49,99 $
Dung lượng : 390 Mb

3, Sổ tay giao thông - tra cứu xử phạt , luật giao thông , biển báo
Giá bán : 0,99 $
Dung lương : 3,6 Mb

4, OnsmAnd DVR ( trước tên là iSymDVR ): phần mềm biến Iphone thành Camera Hành trình cực nổi tiếng

5, Các phần mềm khác dươí thì các cụ tự vọc , cũng rất hay:

*** Thi công ***
Phương án : Tận dụng Smart Phone là Iphone / Ipad để làm thiết bị dẫn đường chính xác , tiết kiệm ngân sách, nhỏ gọn , an toàn và nhanh

Bước 1 : Các cụ cần mua 1 cái giá đỡ Iphone / Ipad thích hợp
Nếu sử dụng thường xuyên các cụ nên chế thêm dây sạc trên taplo , hoặc dây cắm tẩu xạc , hoặc Cục Pin dự phòng để cấp nguồn xạc cho iphone / ipad
Ví dụ như hình :

Bước 2 : Tải các phần mềm bản quyền Free nào !

1, Mở màn hình iphone / Ipad , chạm vào icon " App Store "

2, Chạm menu " Featured " , và kéo xuống cuối cùng để đăng nhập ( Sign In) tài khoản Itunes
Nếu máy đang login itunes cũ của các cụ thì các cụ đăng xuất ra ( Sign Out )

3, Đăng nhập tài khoản Itunes sau :

( Mật khẩu chữ " C" đầu tiên viết hoa )
Mong các cụ đừng đổi mật khẩu , em lại phải reset mật khẩu lại tội các cụ đến sau :-t:-t:-t )
Đã phải reset tới 3 lần vì có người muốn chiếm tài khoản , hix :(:(:(

Kính mong các cụ đừng đổi Pass hoặc các thông tin bảo mật , Apple sẽ khóa lại và chỉ em mới mở lại được , nên các cụ đừng cố đổi nhé

Nếu máy các cụ đang ở Store Việt Nam thì được thông báo yêu cầu chuyển sang Store USA ( Vì Giftcard Itunes chỉ chạy trên store USA )
Quá trình chuyển store Việt Nam qua USA rất đơn giản chỉ click cái xong , cụ nào làm không rõ thì xem bài viết này Hướng dẫn chuyển account itunes Việt Nam sang USA

4, Sau khi đăng nhập và chuyển Store sang USA , thì chạm vào menu " Updates " > Click " Purchased "

Các cụ sẽ thấy danh sách phần mềm bản quyền đã được thanh toán đầy đủ

Chú ý : Nếu cụ nào vào phần này mà không thấy danh sách phần mềm ( trang hiện trắng tinh ) hoặc quá nhiều phần mềm
Thì các cụ chạm vào Seach ( tìm kiếm ) , và gõ tên chính xác phần mềm cụ cần cài như ở phí trên nhé

Đặc biệt : Sygic chỉ tải bản Sygic Việt Nam
Tuyệt đối không tải bản Sygic Edition Viettel nhé ( Viettel thu 40k / tháng của các cụ đây , lưu ý giúp em )

Giờ thì các cụ chạm vào và tải về tận hường thôi

Mong các cụ vững tay lái , không lạc đường và không bị phạt oan !

Lưu ý :
+ Do dữ liệu cập nhật sớm nhất là năm 2013 , nên đường mới như cao tốc Long Thành , đại lộ Võ Nguyên Giáp , Cầu Nhật Tân , cầu Đông Trù , ... chưa được cập nhất
+ Một số biển báo hạn chế tốc độ do thay đổi nên không chính xác tuyệt đối ( do chính quyền đổi biển liên tục )

Đây là vợ già của em ạ , các cụ cứ gạch tơi bời :

Không vào được nữa rồi cụ ơi . Em muốn sử dụng cái này quá đi