Cảm nhận LX 125 ie

xexyz

Xe đạp
^:)^ cụ, cụ phán sắc sảo quá. ^:)^:((

Cái kim xăng thằng LX đúng là không chính xác các cụ ạ, em đổ 100k chả thấy nó động đậy cảm xúc gì mà chạy mãi mới báo đèn, khi đổ đầy kim cũng chả lên chứ F được.
Chuẩn rồi cụ ạ . :)) . Thôi thì cứ vừa đi vừa căn đi được bao nhiêu km rồi thì chạy vào cho em no ăn thôi . :D . Hôm trước em lấy chỗ cụ Pi về . Chạy ra chỗ cây xăng Trần Hưng Đạo , cái lũ lừa đảo nó đổ cho em 150k + 2l xăng của cụ Pi nữa mà vẫn còn ko đến chữ F . Lừa đảo trắng trợn ==>> Cướp .... :(( . Các cụ nhớ cẩn thận ạ . Thanh niên là mấy ace bán xăng hay thịt luộc lắm ợ . Thím em cũng bán xăng mờ lị . =)) . Chúc các cụ ngày mới tốt lành ạ !!

lanhuong1965

Xe điện
^:)^ cụ, cụ phán sắc sảo quá. ^:)^:((

Cái kim xăng thằng LX đúng là không chính xác các cụ ạ, em đổ 100k chả thấy nó động đậy cảm xúc gì mà chạy mãi mới báo đèn, khi đổ đầy kim cũng chả lên chứ F được.
Chuẩn rồi cụ ạ . :)) . Thôi thì cứ vừa đi vừa căn đi được bao nhiêu km rồi thì chạy vào cho em no ăn thôi . :D . Hôm trước em lấy chỗ cụ Pi về . Chạy ra chỗ cây xăng Trần Hưng Đạo , cái lũ lừa đảo nó đổ cho em 150k + 2l xăng của cụ Pi nữa mà vẫn còn ko đến chữ F . Lừa đảo trắng trợn ==>> Cướp .... :(( . Các cụ nhớ cẩn thận ạ . Thanh niên là mấy ace bán xăng hay thịt luộc lắm ợ . Thím em cũng bán xăng mờ lị . =)) . Chúc các cụ ngày mới tốt lành ạ !!
Không thể nhìn kim xăng trên bảng đồng hồ mà đoán xăng trong bình chính xác được!Nếu nó hiển thị sai nhiều quá,các bác có thể vào Pi cho họ test lại.Nếu Pi cũng công nhận là lỗi kỹ thuật thì các bác được thay "Phao báo xăng" hoàn toàn không mất $.Xe Lib ie của em thay "Phao báo xăng" rồi kim xăng hiển thị chính xác hơn!

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn

le duy tung

Xe đạp
Bạn đi thêm rồi cho ít hình và cho review kĩ hơn đi

phuong1983

Đi bộ
Minh đi xe màu trắng ,dán hoa tím nè,nh tải hình mãi ma ko dc.lam ntn vay bạn

Chỉnh sửa cuối:

mr_baotrung

Xe hơi
xe em mới đi dc có 200km mà hôm nay đã cho em ý vào Topcpm roài,đề 10 phát mà ko lên fátt nào đành fảii gọi điện chở e ý đi, chán vãi

kinkin09

Xe đạp
Bác nào có tí chuyên môn dịch thuật hộ em cái biển em tí nhé. 29k1 - 04.333 . Chờ hồi âm ;))

ps: mà có bác nào bị nước hấp hơi vào đèn xi nhan ko vậy ?

kinkin09

Xe đạp
Chán !!!!!!!!!!!!!

xe em mới đi dc có 200km mà hôm nay đã cho em ý vào Topcpm roài,đề 10 phát mà ko lên fátt nào đành fảii gọi điện chở e ý đi, chán vãi
Số bác đen quá :(. E nói thật. E chả thể nào có cảm tình với topcom 1 tí j. Từ cái nhỏ nhất. Bác mang qua số 7 hàng chuối để anh pi xem cho kĩ. Cạch bọn Topcom ra bác à !. Ở đâu em ko biết. TC bên gia lâm. Em mang xe ra để lới lỏng dây ở đầu. Lúc thợ bảo xong rồi. Ra xem tá hỏa khi thấy nhựa ko được khít ( Gãy nẫy rồi khít sao được :( ). Sau đây là cuộc nói chuyện như 2 người đàn ông

Thợ : Của anh xong rồi anh
Em : Sao nó vẫn thế mà anh. Mà sao nhựa đoạn này bị sao vậy anh. Lúc trước khi anh tháo ra vẫn BT mà. ặc ặc
Thợ : À ! nó bị gãy nẫy ở trong
Em : thế là thế nào anh. Từ nãy chỉ anh mở ra em có làm j đâu mà gãy được
Thợ : Cái này ko nằm trong danh mục bảo hành anh à
Em : Là sao ?
Thợ : anh phải hàn lại !
Em : bao nhiêu ?
Thợ : Bên em ko làm. A phải mang ra ngoài làm .........
Em : :-L:-L:-L

====================> Hôm sau em alo thằng bạn bảo nó mang xe e ra đúng chỗ í hỏi lại xem thế nào

Bạn Em : Anh ơi ! Xe em hôm qua bảo dưỡng ở đây. Lúc các anh tháo ra bị gẫy nẫy làm nhựa ko được khít
Thợ : Cái này anh phải hàn lại
Bạn Em : Chỗ mình làm được ko vậy ?
Thợ : Có chứ anh. 80K :|
Bạn Em : Ok ! A làm chuẩn cho em như cũ nhé ( x-(x-(x-( )

=============> 30 phút sau. Ôi thôi. Thề là em mà ở đấy e sút vỡ mồm thằng nào làm. Đùa ! Hàn kiểu j trông nhựa thì chả khít 1 tí j. Thà dán mẹ keo nó còn đẹp hơn í các bác à. Em XL em hơi dài dòng và bức xúc :-<

kinkin09

Xe đạp
Chán !!!!!!!!!!!!!

Số bác đen quá :(. E nói thật. E chả thể nào có cảm tình với topcom 1 tí j. Từ cái nhỏ nhất. Bác mang qua số 7 hàng chuối để anh pi xem cho kĩ. Cạch bọn Topcom ra bác à !. Ở đâu em ko biết. TC bên gia lâm. Em mang xe ra để lới lỏng dây ở đầu. Lúc thợ bảo xong rồi. Ra xem tá hỏa khi thấy nhựa ko được khít ( Gãy nẫy rồi khít sao được :( ). Sau đây là cuộc nói chuyện như 2 người đàn ông

Thợ : Của anh xong rồi anh
Em : Sao nó vẫn thế mà anh. Mà sao nhựa đoạn này bị sao vậy anh. Lúc trước khi anh tháo ra vẫn BT mà. ặc ặc
Thợ : À ! nó bị gãy nẫy ở trong
Em : thế là thế nào anh. Từ nãy chỉ anh mở ra em có làm j đâu mà gãy được
Thợ : Cái này ko nằm trong danh mục bảo hành anh à
Em : Là sao ?
Thợ : anh phải hàn lại !
Em : bao nhiêu ?
Thợ : Bên em ko làm. A phải mang ra ngoài làm .........
Em : :-L:-L:-L

====================> Hôm sau em alo thằng bạn bảo nó mang xe e ra đúng chỗ í hỏi lại xem thế nào

Bạn Em : Anh ơi ! Xe em hôm qua bảo dưỡng ở đây. Lúc các anh tháo ra bị gẫy nẫy làm nhựa ko được khít
Thợ : Cái này anh phải hàn lại
Bạn Em : Chỗ mình làm được ko vậy ?
Thợ : Có chứ anh. 80K :|
Bạn Em : Ok ! A làm chuẩn cho em như cũ nhé ( x-(x-(x-( )

=============> 30 phút sau. Ôi thôi. Thề là em mà ở đấy e sút vỡ mồm thằng nào làm. Đùa ! Hàn kiểu j trông nhựa thì chả khít 1 tí j. Thà dán mẹ keo nó còn đẹp hơn í các bác à. Em XL em hơi dài dòng và bức xúc :-<

hieumap

Xe đạp
em mới lấy 1 ẻm 125 ie mà thấy đi ngốn xăng quá :( tình hình thế này ko sống đc với trợ cấp hàng tháng của 2 Giám đốc rồi :(
Biển e mới lấy, bác nào biết dịch thuật hộ em phát :)) 29E1-082.06

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
em mới lấy 1 ẻm 125 ie mà thấy đi ngốn xăng quá :( tình hình thế này ko sống đc với trợ cấp hàng tháng của 2 Giám đốc rồi :(
theo ngu ý của em thì biển của cụ dịch là không phát mãi, không lộc. nôm na là bất lộc phát =))

minhquangha0380

Xe hơi
thế cái biển của em 59 V1 161 - 04 dịch sao thế bác tit mit :))

hieumap

Xe đạp
theo ngu ý của em thì biển của cụ dịch là không phát mãi, không lộc. nôm na là bất lộc phát =))
=)) vâng, e biết con biển của e nó thế =)) e vẫn cứ hỏi nhỡ đâu bác nào có phát kiến khác làm cho cái biển của e nó đẹp lên chút =)) cơ mà nhé, biển e tổng 6, tổng LỘC đấy =))

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn
Xét một cách toàn diện thì tiền xăng cả tháng cũng chưa bằng trả tiền bia 1 bữa, mà bia thì tối thiểu tuần 1 trả 1 buổi, tháng 4 buổi mà chả thấy cụ nào kêu, vô tư đi.

hieumap

Xe đạp
Xét một cách toàn diện thì tiền xăng cả tháng cũng chưa bằng trả tiền bia 1 bữa, mà bia thì tối thiểu tuần 1 trả 1 buổi, tháng 4 buổi mà chả thấy cụ nào kêu, vô tư đi.
chẳng hiểu thế nào, xe e ăn xăng kinh lắm, phải tầm 5l/100km :( ko biết phải do e chưa chạy hết rotda ko hay do kim xăng bị lỗi nữa :( chứ tình hình này cũng buồn :(

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn
chẳng hiểu thế nào, xe e ăn xăng kinh lắm, phải tầm 5l/100km :( ko biết phải do e chưa chạy hết rotda ko hay do kim xăng bị lỗi nữa :( chứ tình hình này cũng buồn :(
Xe bác mua lâu chưa, bác vừa đi vừa phanh à mà sao 5l/100km thì kể cũng xót nhỉ. Bác đưa vào hãng kiểm tra kỹ lại xem sao. Bác hỏi bác Pi trong topic dính ở trên đó.

thangbechanhoc

Xe đạp
Biển e 059.48 có nghĩa là j hả các bác?;;)