Cần tìm vợ CD 125

rgvmen

Xe container
Em nói thật là chả thích CD125 tí nào, dáng thì xấu, máy thì khỏe nhưng chậm, đôn lên 200, 250 thì mất zin, chỉ hợp với các bác miền trong sợ A2 , lên máy để chạy với giấy 125 cho đỡ sợ, xe khá khá giờ tầm toàn 50-70 chai đắt lòi kèn, cách đây 15 năm em cũng đã từng chạy con này , từ đời điện má vít nhé, nói chung là không thích, tiền ấy mua được LA với cái giấy A2 rồi :D

pategan

Xe hơi
Qua tết kiếm em khác mừ...:( Nhưng mà nói thật CD hơi nặng với em, có lần lên dốc cao quá, bị tuột túi xách ngã xe đè lên người mà không dậy nổi:(
Tím hết người :(
Không lẽ mua 67 vậy :(( hoặc tìm con CD90 vậy :(( Nhưng em vẫn thích CD 125 hơn..
khổ nhể chân hơi không dài nên bị nó đè, mợ sang em cho mượn cái BenlyS đi chơi Tết nhá, có gần 50kg vừa đủ tải đấy ^-^

pategan

Xe hơi
Bác rgvmen đúng là yêu nhau thì lông mũi cũng là tơ hồng trời cho nhể ^-^
Em chạy cả Cd125 vơi LA hihi ghét con LA hơn, nhất là trời rét này CD125 đề nó còn nổ chứ LA nó ho mươi phút đi làm rất dễ bị trừ lương =))

rgvmen

Xe container
hehe, LA của bác cùi mía chứ đùa, ban sidecar kia kìa, CD 125 đề có lên đâu phái bán đấy :D nói thật chi phí mua CD bây giờ thì múc LA hoặc Rebel cho nhanh, mua CD chỉ nuôi béo thợ :D

pategan

Xe hơi
hí hí xe mợ sít hỏng ắc quy nhá ^-^ con LA già của em mang đi chém rồi cắt khúc nhét nighhowk vào :)
CD cũ em bán 4 năm nay vừa mới làm chuyển biển cho SG cho khách , nó bảo bán đc 62tr nên phải làm giấy--công nhận là phí tiền. Xe Miên mới chạy tầm 800-100km ko giấy ở Long Xuyên rao 2400-2800usd/con mỗi LA chả có mới để đọ

rgvmen

Xe container
Thì cụ bẩu CD đương nhiên là đời mới hơn rồi, LA toàn tuổi 8X kiếm mới thì chắc kho của HONDA mới có, được thị trường ở trỏng nhu cầu CD nhiều nên lên giá mà, cụ sang box LA có 1 bác còn LA zin đét đấy, hôm qua em đi cà phê cũng gặp 1 bác LA zin lắm, biển trắng A6 đẹp lòi mắt nhé :D
Thằng bẹn phổ thông của em năm ngoái chạy con CD mất chục ngày, ra tới đây giữ như giữ mả tổ, em bảo mày yên tâm ngoài HN không khát xe này đâu, vứt cả buổi ở vỉa hè cho' nó cũng không thèm sờ, thế là mới chịu ngồi nhậu :))

sidecardesigner

Xe điện
Đã bé lại đòi yêu chồng đô con, yêu thì phải chấp nhận bị nó cắn thoai 8-}
Yếu thì đừng ra gió =)) ( có thuê tupji ngồi sau ko, khi nào ngã thì tupji đỡ cho cả người cả xe )
Kệ em. Cái chính là em thích thôi..

heibao

Xe hơi
Em vừa chia tay với 1 anh CD rồi :( Tiếc quá nhưng mùa lạnh, con gái đạp mỏi chân sáng mới nổ vì lạnh quá đề không lên. Lại không có giấy tờ nữa :( .. Qua tết tìm em khác vậy..
Em còn đồ Jin của CD : Bình xăng, pô, cốp, yên.. Cụ nào có nhu cầu a con lô cho em ná, lấy giá ô ép thoai..

Em quan tâm cái bình xăng, bác cho em số em gọi với

anh2

Xe tải
Ông anh em cũng đang muốn bán xe CD 125 nguyên bản đẹp nhất nhì HN có gì bác cứ Pm em đưa số ĐT anh ấy bác tham khảo.

sidecardesigner

Xe điện
Thì cụ bẩu CD đương nhiên là đời mới hơn rồi, LA toàn tuổi 8X kiếm mới thì chắc kho của HONDA mới có, được thị trường ở trỏng nhu cầu CD nhiều nên lên giá mà, cụ sang box LA có 1 bác còn LA zin đét đấy, hôm qua em đi cà phê cũng gặp 1 bác LA zin lắm, biển trắng A6 đẹp lòi mắt nhé :D
Thằng bẹn phổ thông của em năm ngoái chạy con CD mất chục ngày, ra tới đây giữ như giữ mả tổ, em bảo mày yên tâm ngoài HN không khát xe này đâu, vứt cả buổi ở vỉa hè cho' nó cũng không thèm sờ, thế là mới chịu ngồi nhậu :))
Cụ làm gì mà dìm hang CD thế? em chạy CD ở đường 100 người thì 90 người quay lại khen xe đẹp và dựng ở lề đường thì mười ông đi qua 9 ông dừng lại ngắm thôi, không dám sờ, em thề!!!và hỏi e xe bao xiền , bao phân khối và khen đẹp :P
Bạn cụ để xe đâu? em đi mượn cái van phá khóa xem có còn không. Dìm hàng vớ vẩn!!

sidecardesigner

Xe điện
hí hí xe mợ sít hỏng ắc quy nhá ^-^ con LA già của em mang đi chém rồi cắt khúc nhét nighhowk vào :)
CD cũ em bán 4 năm nay vừa mới làm chuyển biển cho SG cho khách , nó bảo bán đc 62tr nên phải làm giấy--công nhận là phí tiền. Xe Miên mới chạy tầm 800-100km ko giấy ở Long Xuyên rao 2400-2800usd/con mỗi LA chả có mới để đọ
Pate vẫn chưa quên Em CD của em nhỉ?, đúng là xe em ắc quy yếu nên mới thế.. Chứ còn bình thường, La xách dép.Nhất là hình thức, em thề..

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
Gớm, cụ sidecardesigner làm gì mà mắng em kinh thía, em chỉ bày tỏ quan điểm của em thôi mà, đâu dám chê CD của cụ :D
Xe hết accu mà không bỏ tiền ra mua accu mới thì chắc cụ chờ accu nó tự sống lại nhỉ , đúng là không mất tiền cho thợ mà mất tiền cho hàng accu :D
Cụ cũng còn thừa Bình xăng, pô, cốp, yên... chứng tỏ cụ cũng không mất nhiều tiền cho thợ lắm , chắc nhà trồng được mấy thứ đó cụ nhỉ :))
Cụ chạy ở đường mà người ta ngắm, hỏi thì chỉ khẳng định là cụ xinh đẹp chứ còn toàn ông ễnh ương, nhìn con CD125 đã xuất hiện ở HN cách đây từ gần 20 niên mà còn hỏi là xe gì, bao nhiêu cc :D
Em rất nhiều bạn chơi CD, không có ý dìm hàng đâu, vẫn là Fun với cụ thôi, còn thằng bẹn thân em nó ở trong SG rồi, trước nhà ở Bùi Thị Xuân chỗ Sen Hà Thành bây giờ ấy, cụ mà định so xe với nó thì em nói luôn là cụ không có cửa :D em vào SG thì nó vẫn đi CD đến kéo em đi đàn đúm thôi, LA của em cũng dọn ở chỗ nó làm CD đấy, hôm nào hội LA ọp tất niên, mời cụ đi cùng cho vui, cụ làm designer à, gần nghề của em, để hôm ấy em xin được chiêm ngưỡng dung nhan cụ rồi xui cụ mua con côn tay nào phù hợp nhé :D
PS: Rebel và LA dù là xe bình dân nhưng nó ở level cao hơn CD, cụ đừng so thế người ta lại cười cho, chả qua cụ cũng mới gặp toàn LA cùi mía thui mà :D
Vài nhời chân thật (em không dùng chân giả đâu nhé) , nếu không vừa lòng (non hay già đều được) thì mong cụ bỏ quá :D

745Li

Xe container
sidecardesigner là mợ đấy lão men ạ,xjnh gái lắm,k nên đi CD là phải.

rgvmen

Xe container
sidecardesigner là mợ đấy lão men ạ,xjnh gái lắm,k nên đi CD là phải.
Cụ lại dìm hàng em, em mới trải qua hơn hai mươi mùa khoai sọ, bên thớt LA cụ gọi em là chú, bên này có cụ gì gì xinh đẹp thì cụ lại tâng em thành lão, lần tới off là cụ chít với êm :))

sidecardesigner

Xe điện
Cụ nhầm rồi, em đâu có ý so xe em với xe bạn cụ, nói về CD thì trong sài Gòn độ xe tất nhiên hơn ngoài bắc, cụ nói làm em buồn cười quá.
Cụ bảo bạn cụ để xe chả ma nào thèm lấy thì em hỏi để đâu để em lấy thôi, còn Chó thì tất nhiên nó chả biết đi xe gắn máy mà lấy cụ nhỉ, cụ thích Rebel hay La thì cũng đừng nên dìm hàng CD cụ ạ.
Xe em thừa đồ vì đã độ Bmw thôi. Nhìn cũng long lanh nên nhiều người không biết, chả trách họ.
Còn em so sánh thế vì cụ đã đem so sánh trước " hehe, LA của bác cùi mía chứ đùa, ban sidecar kia kìa, CD 125 đề có lên đâu phái bán đấy nói thật chi phí mua CD bây giờ thì múc LA hoặc Rebel cho nhanh, mua CD chỉ nuôi béo thợ "
Đã là đam mê ấy mà, dù em có đi 67 mà đấy là của em, em yêu thích, đam mê nó thì cụ có cho Hoss boss em cũng chê chứ đừng nói Rebel hay La, cho nên so thế là còn bình thường.
Còn em không thay ắc quy vì đơn giản thời tiết bình thường thì em nó vẫn đề tốt, chỉ mấy tuần nay lạnh quá thì đề không lên thôi, đạp 3,4 nhát là ok. Cụ nhớ, em là con gái đạp 3,4 nhát chứ đàn ông con trai như cụ chỉ 1 cái dận chân là lên ngay.
Mà thôi, em bán rồi nên chả tranh luận. Bao giờ em múc được em mới thì mời cụ nhận xét hộ nhé.
Còn tay côn ấy mà, em cũng không dám nói là hiểu biết bằng cụ nhưng cũng vài năm chạy tay côn rồi.Có lẽ không cần cụ tư vấn đâu ạ.
Em đang rao bán nốt em Sk đấy, cụ hiểu biết nhiều sang ném đá hộ em vài câu..
http://www.otofun.net/threads/213121-het-tien-tieu-chong-yeu-em-cung-ban-ban--sidecar[-b]de-lay-it-tien-tieu
Rất mong được giao lưu với người trình độ hiểu biết cao như cụ.
Em cũng chân thật thôi ạ vì em thì chắc chắn một điều là không có chân giả nào ( dù là nghĩa đen hay nghĩa bóng ) .Cảm ơn cụ nhiều.

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
hehe, cảm ơn cụ phản hồi, câu cụ tô tím là em nói chuyện với cụ pategan vì cụ ấy bẩu LA đề 10 phát mới nổ, cũng không may là LA nó không có cần khởi động chứ không thì cụ pategan đã giữ lại LA rồi nhỉ :D
Xe cụ đã vác đi độ sang s BMW thì tốn kém rồi chứ lại không, em mà là cụ em kiếm hẳn BMW thật ý, còn CD để zin vẫn hay hơn, cụ chơi xe chắc rõ quá còn gì :D
Còn câu "chó nó lấy" là em phang thằng bẹn em cho nó yên tâm vì đã đi nhậu, gửi xe ở trong gara công ty thằng bạn rồi mà cứ nhấp nhổm sợ mất xe, chứ em không nói đi CD là dog, cụ hiểu thế là hiểu lệch rồi nhé :))
SK thì em chả biết gì vì cũng không quan tâm, nói linh tinh cụ xếch xi lam cụ ấy mắng cho thì chít :D hồi xưa sinh viên đi chơi với các anh hay phải ngồi thùng xóc lắm , về nhà xem phim Liên Xô thấy bọn Đức quốc xã toàn cho chó ngồi thùng nên ghét ứ đi theo mấy cái xe ấy nữa, anyway chúc cụ sớm gả được em SK :D
Em cũng nhắc lại với cụ là em chả dìm hàng CD đâu mà cụ cứ cố hiểu vẹo thế, khổ em ra, còn nói là đam mê thì em càng né, kiểu như dân VN mình đam mê Spacy làm nó lên mười mấy nghìn k ấy, kinh thế nữa kia mà :))
Em chỉ định xui cụ mua cái xe nào cho đẹp dáng thôi, chứ còn về côn tay thì hiểu biết của em nó kém đâu dám dùng chữ tư vấn :)) em thì có tính xấu, xe đi chưa vừa tay thì gửi thợ sửa cho tốt, vừa ý rồi thì lấy về đi, chứ cấm biết các bác thợ sửa cái gì, thế cho nhẹ đầu :))
Thế là em vẫn mời cụ đi off tất niên với hội LA đấy nhé :D

rgvmen

Xe container
Ặc cụ sidecardesigner nhé, con xe của cụ hồi tháng 8 tạt đầu LA của em ở đường 5 nhé, đoạn Sài Đồng, em nhớ quả biển này rồi, em thù dai nhớ lâu lắm, nếu không nhầm thì hôm ấy có 1 bạn dong dỏng cầm lái chạy rất ẩu còn 1 cụ ngồi thùng bịt khăn rằn ri, là cụ chăng :D

Chỉnh sửa cuối:

745Li

Xe container
Xe của Mợ Sid em cũng gặp suốt,uổng thật,có biết là mợ ý đâu.

sidecardesigner

Xe điện
:P Kiểu này không gặp không xong rồi, em hiểu nhầm có vẻ tai hại quá.. :P
Cụ ạ, cụ hiểu biết vê xe mà cứ giả vờ không biết, cụ Bảo em mua Bmv là cụ định nói xỏ em đấy à? Nếu em có đủ tài và lực thì chắc chắn em không phải mua giả cầy..
:P, em không mất tiền vì em mua đã độ sẵn, nhà em lại làm desi nên nói dễ nghe là em tự trồng được một vài thứ :P
Em xin phép xóa vài cmt trên, coi như em hiểu nhầm cụ.
Rất sẵn lòng sẽ đi ọp với LA với đk là em phải đi được :)
Chả mấy khi được mở to mắt mà, cụ nhỉ :)