Cần tìm vợ CD 125

745Li

Xe container
:P Kiểu này không gặp không xong rồi, em hiểu nhầm có vẻ tai hại quá.. :P
Cụ ạ, cụ hiểu biết vê xe mà cứ giả vờ không biết, cụ Bảo em mua Bmv là cụ định nói xỏ em đấy à? Nếu em có đủ tài và lực thì chắc chắn em không phải mua giả cầy..
:P, em không mất tiền vì em mua đã độ sẵn, nhà em lại làm desi nên nói dễ nghe là em tự trồng được một vài thứ :P
Em xin phép xóa vài cmt trên, coi như em hiểu nhầm cụ.
Rất sẵn lòng sẽ đi ọp với LA với đk là em phải đi được :)
Chả mấy khi được mở to mắt mà, cụ nhỉ :)
Mợ cứ đồng ý đi,em sẽ thay mặt hội LA đến tận nhà đón mợ đi ọp tất niên.:))

rgvmen

Xe container
Em nói thiệt, cái j k biết là em nói k biết mà, em toàn đi xe cỏ nên chả nhớ chi tiết được hết, bây giờ kiến thức lơ mơ cực :D
Em không xỏ cụ vụ BMW đâu, cơ bản cái dòng ấy em không khoái lắm nên k care, cách đây mấy chỉ dăm ba gặp 3 cái xác BMW cũ mà thờ ơ chả mua vì đến đoạn ngại ngồi ôm mấy bác thợ, thời gian sau thấy dân tình rộ lên chơi mới biết mình gà :D xe vestpa cũng vậy, ú a ú ớ toàn người bán rẻ như cho, 500-1tr không mua, ai dè giờ chuộng thế :D dạo này lại còn simson với minsk nữa mới chán, đúng là hết nạc rồi vạc đến xương :D cho nên em quyết giữ con chally của mama không thèm thanh lý, bữa nào gặp lò ưng ý là cho vào lột xác, để đi làm cho nó giản dị :D
Em thì nhỏ người, chỉ thích xe nhỏ, LA thì bạn cho nên đành phải đi, đam mê của em là cái nick của em cơ, nhưng cũng đi vào dĩ vãng rồi cụ ạ, giờ chỉ còn thích cái gì đẹp, không phải sửa, ăn ít, nói ít, vui vẻ, mà cũng không phải đạp là được :))
Hy vọng được mời cụ 1 ly hôm offline LA nhé :)

sidecardesigner

Xe điện
Ặc cụ sidecardesigner nhé, con xe của cụ hồi tháng 8 tạt đầu LA của em ở đường 5 nhé, đoạn Sài Đồng, em nhớ quả biển này rồi, em thù dai nhớ lâu lắm, nếu không nhầm thì hôm ấy có 1 bạn dong dỏng cầm lái chạy rất ẩu còn 1 cụ ngồi thùng bịt khăn rằn ri, là cụ chăng :D
Nhà em đi nhiều chả biết đâu đâu ạ, tay dong dỏng ấy là lái chính nhà em đới :)
Còn bịt khăn rằn thì có lẽ là anh bạn chơi minsk vì em là mợ mà :P

rgvmen

Xe container
Ấy vì hôm ấy em thấy cụ phi cắt đầu em để vào đường trong chạy cho thoáng, rật cả mình :D
Cụ bán xe sao em không thấy đăng bên 4r của bác sexylam nhỉ, em thấy có mấy bác đang hỏi mua mà :)

sidecardesigner

Xe điện
Ấy vì hôm ấy em thấy cụ phi cắt đầu em để vào đường trong chạy cho thoáng, rật cả mình :D
Cụ bán xe sao em không thấy đăng bên 4r của bác sexylam nhỉ, em thấy có mấy bác đang hỏi mua mà :)
:P... em hay chơi bên otofun thì em rao bên này thôi.. :)
Các bác ấy cũng có nick bên này hết ấy mà :)
Vâng, hi vọng sẽ giao lưu (b) với cụ , mặc dù em hơi kém khoản này :P
@ 745Li : Cảm ơn ý tốt của cụ ạ, nhà cháu xin ghi nhớ :x

rgvmen

Xe container
Cảm ơn cụ đã chia sẻ, khoản (b) em cũng kém nhưng cứ liều mà chém gió :D
Thôi thế là thớt mua CD của cụ chủ đã lanh tanh bành :D
Em phải workin' nốt tí ạ, chúc các cụ ngủ ngon đêm nay và lát nữa dùng bữa sáng ngon miệng, nhớ dùng ống hút khi uống cà phê nếu sợ đen răng :))
@};-

sidecardesigner

Xe điện
Cụ ấy lập thớt lâu lắm rồi, chắc xe cũng mua được rồi ,cụ sao phải lo? :)
Cảm ơn cụ, em cũng chém gió chứ có biết gì về xe cộ mấy đâu :P
Chúc các cụ ngủ ngon :x

kin_ha

Xe tăng
Có cụ nào biết ở đâu có simson đập hộp chỉ em với ạ ? up cho cụ chủ.:D
có 1 em ở show rôm o tô ở đường giải phóng đấy, con comfo màu trắng, hình như hơn chục củ đấy bác

Tupji

Xe tăng
Thì cụ bẩu CD đương nhiên là đời mới hơn rồi, LA toàn tuổi 8X kiếm mới thì chắc kho của HONDA mới có, được thị trường ở trỏng nhu cầu CD nhiều nên lên giá mà, cụ sang box LA có 1 bác còn LA zin đét đấy, hôm qua em đi cà phê cũng gặp 1 bác LA zin lắm, biển trắng A6 đẹp lòi mắt nhé :D
Thằng bẹn phổ thông của em năm ngoái chạy con CD mất chục ngày, ra tới đây giữ như giữ mả tổ, em bảo mày yên tâm ngoài HN không khát xe này đâu, vứt cả buổi ở vỉa hè cho' nó cũng không thèm sờ, thế là mới chịu ngồi nhậu :))
biểu thằng bẹn chú nó không giữ như giữ mả tổ đê, anh làm ......................cũng được, chẹp chẹp

Tupji

Xe tăng
ngày xưa e cũng mê mẩn cái của nợ này lắm ạ, thàng bạn em có 1 em 29F6 thì phải bán có 16 củ năm 2002 thì phải, em tiếc đứt ruột.

rgvmen

Xe container
Hôm nay ghé sân nhà cụ vietvoiz em thấy 1 con ghẻ DioZX, của ông hàng xóm gửi nhờ vì rách quá :D định hỏi mua nhưng mấy cu thợ bảo để hỏi sau :D cụ nào có em DioZX này vừa bán vừa cho thì ới em nhé, em mua về độ lại để đi làm kiêm đi nhậu cho lành :D

745Li

Xe container
Hôm nay ghé sân nhà cụ vietvoiz em thấy 1 con ghẻ DioZX, của ông hàng xóm gửi nhờ vì rách quá :D định hỏi mua nhưng mấy cu thợ bảo để hỏi sau :D cụ nào có em DioZX này vừa bán vừa cho thì ới em nhé, em mua về độ lại để đi làm kiêm đi nhậu cho lành :D
Ai can iu.

745Li

Xe container
Em thấy k đẹp bằng nguyên bản.

Ông Cò

Xe buýt
Người OF
người ta đang cần mua xe cụ lại khoe không bán để cụ chủ thèm à, khoe thì phải sang mục khoe xe chứ
Sao em nhìn nó cứ cục mịch ấy nhỉ?!! :P
Cụ này rõ chán, thế này bị bem nick lại kêu oan :(
Sao các mụ lại vác cái gậy chọc mứt của nhà em sang đây mờ không xin phép hỏi han gì hử?