[CCCĐ] Cát Bà - Lần trở lại sau 10 năm!

Trang Nguyen

Xe điện
Bạch Long Vỹ hơi xa tí nhưng em nghĩ cũng không có nhiều thú vị bằng Cát Bà. Ngoài Đào có Thanh Niên xung phong và Bộ đội Hảo quân cùng một số ít các gia đình. Năm 2010 em có chuyến ra đấy nhiều kỷ niệm quá ngày đấy chả biết Of nên khong có bài.
Thế cụ cứ post kỷ niệm thôi, còn ảnh thì "mang tính chất minh họa" :)

force 0334

Xe hơi
May mà đến đường rẽ đi QL 10, trời quang mây tạnh làm cho tinh thần cũng hưng phấn hơn

Vẫn 150K tiền vé

Qua chỗ rẽ đi rón rén cẩn thận vì được cảnh báo từ trước, cũng đúng thật vì liên ngành hôm nay đứng đông thế

Bài rất hay.hóng cụ pót tiếp

an-duong

Xe tải
:D :D :D, tưởng cụ nghỉ không chơi rượu nữa :D

thỉnh thoảng cũng đánh phấn trong tí cho nó hồng hào cụ ạ

Long_Viet 0309

Xe hơi
Em xin góp vui ít ảnh, em đi hôm 13/8, chắc là sau cụ chủ 1 tuần.
Hôm đó trời đẹp, nhưng e đi ít hơn cụ chủ, ko ra dc Đảo Khỉ và lên đồi Pháo thần công, vs lại toàn chăm chăm chụt ảnh cho gấu, ko chụp cảnh dc, mạn phép thêm vài kiểu vậy ;))
P/s: chụp bằng Note 5 nên các cụ đang xem 600D sẽ có chút bối rối và hụt hẫng nhẹ :-??

Toàn cảnh bến tàu cao tốc cánh ngầm và cổng chào huyền thoại view từ hotel

Con đường có thể nói là Con đường Vàng, chạy dọc khu trung tâm thị trấn Cát Bà

Biển trong xanh, mây núi hùng vĩ

Con đường - cây cầu dẫn xuống Catba Sunrise Resoft, siêu đẹp. (Bức ảnh sẽ hoàn hảo nếu ko có con vịt kia :)))

Tuần đó e đi ko có lễ hội Vu Lan hoa đăng rực rỡ như cụ chủ, nhưng có ca nhạc tổng kết Lễ hội Hè gì đó, cũng vui phết

Đêm xuống, thị trấn bắt đầu yên lặng hơn, và lúc này tha hồ thuê xe đạp đôi dạo hóng gió, vì đường vắng hoặc vào pub uống rượu/cocktail ngắm Tây ba lô - Tây lông giẩy nhạc mix, EDM :))

Chỉnh sửa cuối: