[Thảo luận] Câu chuyện đáng phê phán

Tribute

Xe container
Thái độ của chủ xe như chủ thớt tả thì cũng đáng nể thật. Đã ngu thì phải tới bến. :D
Em thì lại vote cho cái bản lĩnh của tay chủ xe đó "đã chơi thì sợ gì mưa rơi" (đã ngu rồi thì còn kêu ca với ai) , việc cái gì phải xoắn. Trong mọi tình huống, sự bình tĩnh giúp cho sự việc trôi đi nhanh chóng, đỡ phức tạp. Chứ cứ thấy sự cố là phải quan trọng hóa vấn đề, kêu ca khóc lóc chỉ tổ thiên hạ chú ý, cười vào mũi, nhất là do lỗi chủ quan của mình.

slaz8

Xe ba gác
Em thì lại vote cho cái bản lĩnh của tay chủ xe đó "đã chơi thì sợ gì mưa rơi" (đã ngu rồi thì còn kêu ca với ai) , việc cái gì phải xoắn. Trong mọi tình huống, sự bình tĩnh giúp cho sự việc trôi đi nhanh chóng, đỡ phức tạp. Chứ cứ thấy sự cố là phải quan trọng hóa vấn đề, kêu ca khóc lóc chỉ tổ thiên hạ chú ý, cười vào mũi, nhất là do lỗi chủ quan của mình.
hờ hờ cụ mắng em đáy à :(( em là iem cũng xót laems những cố tỏ vẻ thụi =)) cụ mắng đúng lém

ndkhoivtv

Xe tăng
Có chăng thì chỉ phê phán về cách hành xử khi lấy xe nhà ra cho tập lái ngoài đường gây nguy hiểm thôi chứ nếu lên án về cái thái độ thì... chịu! Không lẽ cụ chủ thớt lại muốn người ta phải hốt hoảng, cuống cuồng, nước mắt ngắn dài, lu loa kể lể thì mới... ấm lòng!!!

08512

Xe điện
Kiểu này chắc ko phải trả tiền hàng các cụ nhẩy? Trừ vào tiền ghế và sửa xe...khéo vài bận nữa mới hết ý chứ

ThanhTungTB

Xe điện
Điển hình của những thằng ngu nhất quả đất .Quất lâm giá rẻ mà 150 là ok .qua đêm 300 .vừa ôm vừa bơi 1 ca cũng chỉ 300 mà
Ko biết quả này đi mấy củ .mẹ bọn sĩ với mấy con phò thì chết là phải rồi.

Tribute

Xe container
Kiểu này chắc ko phải trả tiền hàng các cụ nhẩy? Trừ vào tiền ghế và sửa xe...khéo vài bận nữa mới hết ý chứ
Dưng mà có 30' thì...phí quá. Em nghi là 30' đó chỉ dùng để ký một cái thỏa ước "miễn phí 1 năm"=)).

minck

Xe container
Đệ mệ đã sĩ gái lại còn ngu tỏ ra nguy hiểm may mà ở đấy không có người, chứ ở chỗ khác đông người thì em không hiểu hậu quả sẽ đi đến đâu,đúng là loại suy nghĩ kiểu óc lợn, coi thường tính mạng đồng loại, không hiểu vợ con thằng này có biết nó đi với gái ngu và nguy hiểm thế không?????^:)^^:)^^:)^
Em đồng ý với cụ. Đi La thì đã làm gì mà đã là có điều kiện kiểu đại gia. Chỉ có thằng ngu, học đòi, có khi còn nợ tiền mua xe nữa ấy chứ. Cái ngu nhất là coi thường luật pháp. Em mà gặp vụ này thì em gọi XXX đến vặt trụi lông cái tội giao xe cho người không được phép cầm lái cho nó đỡ ngu hơn.

pkhcsht

Xe điện
Cụ này chắc là giải đen luôn một thể mà. Khổ, vỡ hết cả mồm cả miệng vợ hai rồi. Hàng nó đòn ghen mà.

vutamhoan

Xe tăng
Chuẩn cụ nhỉ. Xe lại có bảo hiểm nữa thì cũng chỉ biết tự sỉ vả mình thôi. Bản lĩnh đàn ông nó phải thế, núi Thái Sơn sập xuống cũng không biến sắc ke ke ke

blackpaint

Xe container
Lúc đấy biết là ngu rồi nên đành phải cố gắng thật bình tĩnh chứ không chả nhẽ lại để ng đẹp bẩu có con xe còi mà cũng cuống cả lên... bà lái bà chịu trách nhiệm nhá.. cùng lắm là bà cho thêm lượt nữa là được chứ giề. =))

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Chắc 30' kia được free rồi

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Vụ tai nạn xảy ra vào sáng nay tại 1 khách sạn ở Quất Lâm. Sáng nay mấy a em em vừa đi hóng gió từ bãi biển về KS thì thấy 1 chiếc Laceti đi hình chữ chi lướt qua mặt bọn em, nhìn liếc vào trong xe thấy 1 mợ đang cầm lái và 1 cụ ngồi cạnh nên bọn e đoán là cụ này đang dạy mợ lái. Chiếc xe từ từ rẽ vào KS bọn e ở, khi cái đuôi xe lọt hết qua cửa thì bỗng nghe tiếng rầm 1 cái, bọn e nghĩ có chuyện rồi nên chạy thẳng vào xem thì chứng kiến chiếc xe đâm vỡ vụn bộ bàn ghế = xi măng và dừng lại ở gốc cây dừa với bộ đầu tan tác và rất may là ko có ai ngồi ở đó và theo em được biết thì trước đó 5 phút thì tại bộ bàn ghế này có rất nhiều người lớn và trẻ em ngồi hóng mát và như vậy là quá may rồi không có thì chắc chắn sẽ có ít nhất 1 người ra đi và vô số người bị thương.

]
Đi Quất Lâm mà còn mang theo trẻ e thì hơi lạ cụ nhể:))

lai thue

Xe điện
Căn cứ vào đâu mà cụ bảo đó là hàng, em thì em chịu, ra đường bây giờ ối Gấu còn ăn diện hơn cả hàng ấy chứ.:P
Nếu là gấu thì lúc đó cả 2 vợ chồng phải đứng ngẩn ngơ, tiếc rẻ, lấy đâu ra tinh thần lên phòng chiến đấu nữa

iwate

Xe buýt
Em sợ nhất là vợ nó nhìn thấy cái ảnh này rồi đi tìm bác chủ thớt đã tung cái xe hỏng của nhà nó lên mới là rách việc đấy. Tuy nhiên cũng tại có cái bàn, sau cái bàn là bức tường thế là làm khổ guốc dài chân ngắn nó xông vào chứ không hôm nay hai đứa chạy thẳng một mạch xuống biển thì làm sao mà bác chủ thớt chụp được ảnh nhà nó.

Huongvhs

Xe hơi
" Dám làm dám chịu " E là E vodka chủ xe :D

Athena

Xe tăng
Lộn cái bàn :))