Chi hội Cháu đã đón vợ cháu về nhà :D

k0ol_b0y238

Xe đạp
Đã cưới được vợ 4 cẳng :)

Sau 2 tháng băn khoăn, tìm hiểu, và trên thực tế thì đã thích từ lâu :) Vào 1 ngày " Nắng " ướt người 24/6/2013 cháu đã đến nhà gái ở bên Long Biên gặp người nhà Sếp Hải xin phép được cưới e Forte về làm vợ :) nhà sếp Hải có 1 dàn 3 e sẵn sàng ở trong nhà khổ nỗi dẫn cháu đến với con bé đúng màu da e thích ngăm ngăm đen :)) nhưng số Xương lại là 36578, nghĩ bụng vừa cưới đã gặp ngay ẻm Ba trăm sáu lăm ngày thất bát ???? =)) nên bắt phải hạt điều ẻm khác đến :)) nhưng trời " Nắng " quá chẳng nhẽ lại làm khó bên vợ mai sau cưới về bên vợ nó lại này nọ lọ chai nên thôi :)) chui ra chui vào, mở lên mở xuống chán chê rồi quyết luôn... :) ký xong cái giấy đặt cọc vợ, cháu nhờ luôn bên sếp Hải lôi e nó đi làm chứng minh thư luôn hộ cho nhanh :) và được hẹn t6 này đến làm thủ tục đón dâu :)) cháu về trong lòng rộn rã :) tim đập thình thịch đợi ngày đón e về dinh.

Sướng quá nên cháu làm ngay cái topic này khoe với các cụ mờ chưa có ảnh ạ :) chắc chắn t6 này về e đăng cả lai vờ sâu vợ cháu luôn :)

Tiện thể các cụ giúp cháu với :( chả là cháu muốn dưa góp và ăn chơi đú đởn với đội Forte nhà mình :) cháu sinh năm 92 ạ :) mong các chú các bác các anh chỉ đường dẫn lối cho cháu được xõa với ạ :) Cháu xin trân thành cảm ơn :D

Hehe,a này hơn e 1 tuổi. E cũng muốn như bác,tham gia đú đởn với hội KFC nhà mình :D

Xe e đợt đấy cũng mua bên Long Biên,gặp a Quang trưởng phòng kinh doanh thì phải ^^

PBN

Xe buýt
Toàn các cụ tuổi trẻ tài cao, bằng tuổi các cụ em còn đi xe đạp hị hị. Chúc mừng cụ chủ có xe đẹp nhé.

Nói thẳng ra thì mua xe chủ yếu là tiền e vay của bố mẹ,nên cũng không có j tự hào lắm ạ :(

little hero

Xe tải
Website
suavalikeo.com
Hehe,a này hơn e 1 tuổi. E cũng muốn như bác,tham gia đú đởn với hội KFC nhà mình :D

Xe e đợt đấy cũng mua bên Long Biên,gặp a Quang trưởng phòng kinh doanh thì phải ^^
Các cụ giỏi thật, trẻ thế đã cưới được vợ hai roài. Chúc mừng các cụ =D>

k0ol_b0y238

Xe đạp
:)) mình ở Lạc Trung :) người ta goị là ae đồng hao hở?

Hì,đợt e rước em nó về cũng vất vả ra phết vì đợt đấy cực kì khan xe,có nhiều khách sẵn sàng trả thêm tiền để lấy xe @@
Vợ e thì nhờ người của Trường Hải chuyển từ trong ra,nhưng ra đến nơi em hỏi thì bác Quang trưởng phòng KD lại bảo chưa có. Gọi lại vào tổng công ty thì mãi mới tìm được tung tích của vợ mình :(

OKiaforte

Xe buýt
Chúc mừng cụ chủ có xế đẹp! Kiểu này chẳng mấy mà tuyển được chân dài!
Haizz, em ở xa quá nên chả dám đú đớn gia nhập KFC.

Mrbim

Xe đạp
Thật lả phục cac cụ

khanh599

Xe hơi
Ngon quá 92 là đang sv năm thứ 3 rồi...đúng là tuổi trẻ tài cao :D

kenu97

Xe container
Nói thẳng ra thì mua xe chủ yếu là tiền e vay của bố mẹ,nên cũng không có j tự hào lắm ạ :(
Vay được mua được xe là được.
Tham gia hội KFC là được.
Chơi được là được.
Nhiều được thế cụ lo gì, hôm nào ra mắt nhé. em SN97 kém cụ 5 tuổi còn tham gia hội này lâu rồi, giờ e đếch sợ mấy ông chém gió nữa rồi

Chúc mừng cụ chủ có xế đẹp! Kiểu này chẳng mấy mà tuyển được chân dài!
Haizz, em ở xa quá nên chả dám đú đớn gia nhập KFC.
Cụ PM e cái địa chỉ đê. có gì e gửi logo cho tặng cụ cho có tí khí thế

97 mà đã tham gia diễn đàn rồi cơ ah. Đúng là tuổi trẻ tài cao :D

OKiaforte

Xe buýt
Vay được mua được xe là được.
Tham gia hội KFC là được.
Chơi được là được.
Nhiều được thế cụ lo gì, hôm nào ra mắt nhé. em SN97 kém cụ 5 tuổi còn tham gia hội này lâu rồi, giờ e đếch sợ mấy ông chém gió nữa rồi

Cụ PM e cái địa chỉ đê. có gì e gửi logo cho tặng cụ cho có tí khí thế
Vâng, vậy cụ cho em bon chen với ạ! Từ khi tham gia otofun em đi đứng ngoan hẳn:))

LongThinhTech2

Xe điện
Sau 2 tháng băn khoăn, tìm hiểu, và trên thực tế thì đã thích từ lâu :) Vào 1 ngày " Nắng " ướt người 24/6/2013 cháu đã đến nhà gái ở bên Long Biên gặp người nhà Sếp Hải xin phép được cưới e Forte về làm vợ :) nhà sếp Hải có 1 dàn 3 e sẵn sàng ở trong nhà khổ nỗi dẫn cháu đến với con bé đúng màu da e thích ngăm ngăm đen :)) nhưng số Xương lại là 36578, nghĩ bụng vừa cưới đã gặp ngay ẻm Ba trăm sáu lăm ngày thất bát ???? =)) nên bắt phải hạt điều ẻm khác đến :)) nhưng trời " Nắng " quá chẳng nhẽ lại làm khó bên vợ mai sau cưới về bên vợ nó lại này nọ lọ chai nên thôi :)) chui ra chui vào, mở lên mở xuống chán chê rồi quyết luôn... :) ký xong cái giấy đặt cọc vợ, cháu nhờ luôn bên sếp Hải lôi e nó đi làm chứng minh thư luôn hộ cho nhanh :) và được hẹn t6 này đến làm thủ tục đón dâu :)) cháu về trong lòng rộn rã :) tim đập thình thịch đợi ngày đón e về dinh.
Sướng quá nên cháu làm ngay cái topic này khoe với các cụ mờ chưa có ảnh ạ :) chắc chắn t6 này về e đăng cả lai vờ sâu vợ cháu luôn :)
Tiện thể các cụ giúp cháu với :( chả là cháu muốn dưa góp và ăn chơi đú đởn với đội Forte nhà mình :) cháu sinh năm 92 ạ :) mong các chú các bác các anh chỉ đường dẫn lối cho cháu được xõa với ạ :) Cháu xin trân thành cảm ơn :D
Chúc mừng cụ chủ....:D....
Cụ cưới vợ xong, có nhu cầu trang điểm cho vợ ....alo em nhé!