Tin tức Chê xe Vinfast và cái kết

Trạng thái
Thớt đang đóng

Gừng

Xe container
Em thấy hợp lý mà. Con xe đi mùa hè nóng nên giảm giá cho mát. Mùa đông đi lạnh nên giảm giá cho ấm.
:D:))
giá cứ giảm sập s àn như này e nghi ae muon huyr vinfast quá

been box Lux trên phây nhiều cụ cũng oair, chửi vunh vits anh của em r

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
giá cứ giảm sập s àn như này e nghi ae muon huyr vinfast quá

been box Lux trên phây nhiều cụ cũng oair, chửi vunh vits anh của em r
Thế thì sắp sửa theo phiên bản này cụ nhỉ?
:))

levux

Xe tải
Không hiểu sao xe đang bán tốt như vậy (toàn top doanh số) mà lại giảm giá nhỉ ? Triết lý kinh doanh hơi lạ :P
Cũng có thể chia sẻ LN, giám bớt gánh nặng tài chính của KH trong mùa dịch, rất nhân văn 😂

RAVA

Xe ba gác
anh của e làm việc thì quyết lieetj lắm

v ụ bán cái vínmart cũng nhanh như chảo chớp

nois chung là cổ đông mất 1 mớ tiền thôi

chu anh e chả việc gì đâu
-Sao bọn đệ nó ko tv cho a ấy quay lại với Vinmytom nhể, ít ra thì có cái đấy với Vindat là còn ăn nên làm ra, chứ còn các cái khác thì theo nhau tèo gần hết cả roài? :D

Gừng

Xe container
-Sao bọn đệ nó ko tv cho a ấy quay lại với Vinmytom nhể, ít ra thì có cái đấy với Vindat là còn ăn nên làm ra, chứ còn các cái khác thì theo nhau tèo gần hết cả roài? :D
e là chim sẻ

a của e là chim đại bàng

chim ser làm sao hiểu chí đại bàng dc ạ

Kamri

Xe buýt
Cũng có thể chia sẻ LN, giám bớt gánh nặng tài chính của KH trong mùa dịch, rất nhân văn 😂
Nói toẹt ra là tìm mọi thủ đoạn để níu giữ doanh số (theo đầu xe) có phải nhanh ko

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
giống như quần áo đấy ạ, đợt đầu cao xong hạ dần rồi sale off,
Lạ gì đâu cụ? Khi chúng ta phân lô, bán nền quá lâu rồi thì chúng sẽ áp dụng nó cho bán xe luôn.
Lúc nào người mua cũng tưởng mình đang mua giá rẻ, sau này nó sẽ lên giá. Qua việc quảng cáo 1000 ưu đãi, voucher, quê hương, trước bạ, ngày nhà giáo, ngày phụ nữ v.v.v.
Nhưng cái này là con dao 2 lưỡi. Đến thời điểm này thì khách hàng ai cũng nhận ra và không bao giờ làm chuột bạch, mua lúc đầu tiên nữa.
Nhưng có thể đó là sách lược của anh V như cụ Gừng nói. Có thể anh ấy xác định không làm lâu dài. Kịch bản sẽ như Vinsmart?
#-o

RAVA

Xe ba gác
e là chim sẻ

a của e là chim đại bàng

chim ser làm sao hiểu chí đại bàng dc ạ
-Bác vc gì mà phải tự ti thế, lúc mới đẻ ra thì cũng chỉ là chim sẻ như bác thôi, nhưng nhờ có ăn mỳ tôm và ăn đất mà giờ mới thành đại bàng đấy chớ? :D

Gừng

Xe container
-Bác vc gì mà phải tự ti thế, lúc mới đẻ ra thì cũng chỉ là chim sẻ như bác thôi, nhưng nhờ có ăn mỳ tôm và ăn đất mà giờ mới thành đại bàng đấy chớ? :D
muon rồi cụ ạ

a của e sì ta úp năm 25t

e h 4x rồi mà vẫn chạy grab

neen ko có cơ hội đuổi kịp dc

Toilatoi242

Xe tăng
Khà khà, đám cờ hó cứ s.. - đoàn người cứ đi đến top. Cay!

datto70

Xe điện
Nói toẹt ra là tìm mọi thủ đoạn để níu giữ doanh số (theo đầu xe) có phải nhanh ko
Bác nặng lời quá, nên thay 2 từ Thủ đoạn = Cách ~X( như thế nó rễ vào tai hơn: tìm mọi cách để níu giữ doanh số (theo đầu xe) có phải nhanh ko :D

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Bác nặng lời quá, nên thay 2 từ Thủ đoạn = Cách ~X( như thế nó rễ vào tai hơn: tìm mọi cách để níu giữ doanh số (theo đầu xe) có phải nhanh ko :D
Cụ nói thế vẫn hơn nặng. Em nghĩ cụ nên thay cách bằng biện pháp.

Nói toẹt ra là tìm mọi biện pháp để níu giữ doanh số, để người Việt được trải nghiệm xe, được mua xe giá rẻ với hình thức phi lợi nhuận.
Nghe vừa nồng nàn, vừa yêu nước, vừa mãnh liệt.
=D> =D>

Serty

[Tịch thu bằng lái]
xe đã ngon giá lại càng tốt, đúng là đám tự nhục càng chửi thì xe VN càng lên. Giá giảm lại quá có lợi cho người VN dùng xe VN.

Junying1607

Xe tải
Giờ xe vin phổ cập chạy đầy đường rồi. Anti ngày xưa ngày nay cũng bớt đi hẳn. Còn vài người ở nước nào đó thì cứ mất công mất sức dìm nó suốt mà ko biết nó bán chạy ở VN như thế nào. :D

Hắc Chướng Hổ

[Tịch thu bằng lái]
Giờ xe vin phổ cập chạy đầy đường rồi. Anti ngày xưa ngày nay cũng bớt đi hẳn. Còn vài người ở nước nào đó thì cứ mất công mất sức dìm nó suốt mà ko biết nó bán chạy ở VN như thế nào. :D
Cụ nói đúng ạ. Em cũng muốn xem mặt mũi cái Vinsmart nó thế nào mà chắc là khó rồi.
:-$

kemtrangtien

Xe hơi
mỳ tôm thì nhà em chả rõ lắm, cơ mà món nhà cửa em thấy anh V đàng hoàng đấy chứ. dịch vụ ổn, nhà cửa phố xá sạch đẹp khang trang, hẹn giao nhà là đúng hẹn, sổ sách giấy tờ không chày bửa như phần đông các anh đầu tư khác. em thật, để anh V anh í xây nó còn đẹp, cho anh khác xây khéo lại được cái chuồng lợn í 🙂

Toilatoi242

Xe tăng
Toàn đội núp nùm:
Đâm bị thóc, chọc bị gạo.
Chọc gậy bánh xe.
Ném đá dấu tay.
Gắp lửa bỏ tay người.
Mà doanh số Vin nó vẫn tăng vẫn top, mà hỏi các vị đó đang đi con xe gì mà cấm có dám thổ lộ.

datto70

Xe điện
Cụ nói thế vẫn hơn nặng. Em nghĩ cụ nên thay cách bằng biện pháp.

Nói toẹt ra là tìm mọi biện pháp để níu giữ doanh số, để người Việt được trải nghiệm xe, được mua xe giá rẻ với hình thức phi lợi nhuận.
Nghe vừa nồng nàn, vừa yêu nước, vừa mãnh liệt.
=D> =D>
Thay thủ đoạn = biện pháp là ok đó cụ, nó ôn hòa hơn :D :D :D :D :D

Trạng thái
Thớt đang đóng