Chém gió: 99% anh em tín dụng và người đi vay cùng chung băn khoăn điều này

Vit09

Xe hơi
Cám ơn bác đã chia sẻ.

thuvang06

Đi bộ
E mua vinhomes cũng đc gthieu vcb vì e có lịch sử tốt bên này và quen chị trc phụ trách phòng cá nhân chi nhanh HN nhưng do bạn tín dụng làm hơi máy móc nên e phi qua first bank. Vừa rồi mấy ng cần vay e cũng gthieu qua bên đó.
Bạn oi, cho mình xin contact của bạn sale tín dụng First bank được không ?

duyanh.5059

Xe hơi
Cụ vay tín chấp qua VPbank thì lãi nó chém cắt cổ :). lãi trung bình 2-3%/tháng ( tính ra 24-36%/năm ).
Đừng tưởng họ chào ls mười mấy % mà thơm nhé.
Kể cả đùa hay thật hay chém gió, thì bên em cũng k bao h đi nói ngân hàng của các bạn thế. Cụ cũng biết là các ca đến với VP nó thế nào, thơm tho đã k đến lượt chúng em. Chúng em toàn các ca khoai lang khoai tây, khách gần như k thể vay nổi ở đâu nữa mới đến, nên ngay từ đầu cần minh bạch và lãi suất cao, nhưng khi đi vào sâu mới có nhiều gói linh hoạt hấp dẫn khách. Đấy là còn chưa kể các ca tốt đến VP chúng em tư vấn sang TP và MB nhiều, do hợp lý với họ hơn.
Mà em cũng mạn phép hỏi cụ là Á Châu nếu minh bạch ra thì lãi trung bình tín chấp là bao nhiêu ạ :)

Bạn oi, cho mình xin contact của bạn sale tín dụng First bank được không ?
Cụ cần làm tín dụng, cụ cho em xin cái inbox em tư vấn nhé.

mb.vaynganhang

Xe tăng
Thời tiết nắng nóng quá,

Chúc anh em tín dụng: đi gặp khách nào cũng chốt được phương án vay vốn nhé!!!

Mình cũng chuẩn bị xuất phát đi từ Cầu Giấy sang Long Biên đây :bz:bz:bz=P~=P~=P~:-bd

mb.vaynganhang

Xe tăng
em chỉ muốn khoe là: em vừa giải ngân thêm 1 phương án vay mua nhà dự án cho 1 thành viên OFER ạ, phương án từ khi gặp tư vấn, lấy hồ sơ, đến khi giải ngân đều khá suôn sẻ, thuận lợi, đúng hẹn, thậm chí hồ sơ vay anh khách chỉ cần scan và gửi vào mai em, mãi hôm ký vay mới được gặp mặt!!!

Làm việc với các Anh chị em OFER cảm giác yên tâm - chắc chắn, rất thích ạ!

Hôm nay trời mưa ngồi văn phòng cafe và gửi mail thôi!!!

P.s: nguyên tắc nghề nghiệp, nên em chỉ khoe được vậy, giữ bí mật thông tin mọi khách hàng vay vốn, ko public ạ!

:bz:bz:bz:bz:bz:bz:-bd

binnd

Đi bộ
em chỉ muốn khoe là: em vừa giải ngân thêm 1 phương án vay mua nhà dự án cho 1 thành viên OFER ạ, phương án từ khi gặp tư vấn, lấy hồ sơ, đến khi giải ngân đều khá suôn sẻ, thuận lợi, đúng hẹn, thậm chí hồ sơ vay anh khách chỉ cần scan và gửi vào mai em, mãi hôm ký vay mới được gặp mặt!!!

Làm việc với các Anh chị em OFER cảm giác yên tâm - chắc chắn, rất thích ạ!

Hôm nay trời mưa ngồi văn phòng cafe và gửi mail thôi!!!

P.s: nguyên tắc nghề nghiệp, nên em chỉ khoe được vậy, giữ bí mật thông tin mọi khách hàng vay vốn, ko public ạ!

:bz:bz:bz:bz:bz:bz:-bd
Bác cho em cái số Zalo. Tư vấn em cái

mb.vaynganhang

Xe tăng
Quận Hà Đông báo cáo: thời tiết hơi nắng nhưng có chút gió và đẹp! :)

tuonganh2015

Xe tải
E mua vinhomes cũng đc gthieu vcb vì e có lịch sử tốt bên này và quen chị trc phụ trách phòng cá nhân chi nhanh HN nhưng do bạn tín dụng làm hơi máy móc nên e phi qua first bank. Vừa rồi mấy ng cần vay e cũng gthieu qua bên đó.
First Bank em là nhất về ưu đãi lãi suất luôn đó cụ.chẳng ngân hàng nào mà khi các ngân hàng trong nước lãi suất thấp nhất 13% thì bên e vẫn chỉ 9%. 6 năm nay vẫn vậy thậm chí điều chỉnh giảm nữa. Cụ nào nhu cầu vay kinh doanh mua nhà sửa nhà mua oto thì đến First Bank em nhé. Lãi suất 7% năm đầu 9% các năm còn lại

mb.vaynganhang

Xe tăng
First Bank em là nhất về ưu đãi lãi suất luôn đó cụ.chẳng ngân hàng nào mà khi các ngân hàng trong nước lãi suất thấp nhất 13% thì bên e vẫn chỉ 9%. 6 năm nay vẫn vậy thậm chí điều chỉnh giảm nữa. Cụ nào nhu cầu vay kinh doanh mua nhà sửa nhà mua oto thì đến First Bank em nhé. Lãi suất 7% năm đầu 9% các năm còn lại
Các ngân hàng ngoại luôn là lựa chọn rất tốt về lãi suất!!!

P.s: đoạn trên bác viết về lãi suất các bank thấp nhất 13% liệu có bị oan cho anh em các bank trong nước không nhỉ, rất mong bác viết khách quan và chính xác!!!

Chúc Ae tín dụng tuần làm việc mới hiệu quả và phục vụ tốt khách hàng và OFER ạ!

tuonganh2015

Xe tải

P.s: đoạn trên bác viết về lãi suất các bank thấp nhất 13% liệu có bị oan cho anh em các bank trong nước không nhỉ, rất mong bác viết khách quan và chính xác!!!

Chúc Ae tín dụng tuần làm việc mới hiệu quả và phục vụ tốt khách hàng và OFER ạ!
Đó là mình lấy ví dụ như năm 2013 lúc khủng hoảng kinh tế đó.chứ ko phải bây giờ.

truongdq94

Xe tải

mấy cụ bank ngoại kiếm được vốn rẻ nên bán rẻ
khó khăn cho ae bank cổ phần quá

anhtruong2424

Đi bộ
Các bác cho em hỏi chút ạ. Khi vay ngân hàng thường yêu cầu xác nhận của công ty. Mặc dù hợp đồng, lương chuyển khoản mọi thứ em đủ hết. Nhưng nếu xin dấu xác nhận của công ty thì em rất ngại. Vì đi làm nhiều việc cá nhân mà xin, trình bày vay nợ ở công ty không tiện lắm. Công ty của nước ngoài, sếp người nước ngoài. Vậy có cách nào không phải có mục này không các bác.

mb.vaynganhang

Xe tăng
Các bác cho em hỏi. Khi vay ngân hàng thường yêu cầu xác nhận của công ty. Mặc dù hợp đồng, lương chuyển khoản mọi thứ em đủ hết. Nhưng nếu xin dấu xác nhận của công ty thì em rất ngại. Vì đi làm nhiều việc cá nhân mà xin, trình bày vay nợ ở công ty không tiện lắm. Vậy có cách nào không phải có mục này không các bác.
có lương chuyển khoản rồi thì đâu cần xác nhận công ty đâu anh, cũng ko ai gọi điện kiểm tra

ví nếu lương chuyển khoản không đủ chứng minh thu nhập vay thì mới làm thêm xác nhận lương để tăng thu nhập lên anh ạ!

Trân trọng được tư vấn!

DuongPago

Xe máy
Chắc cụ kia vay tín chấp lên phải xin xác nhận :)

anhtruong2424

Đi bộ
có lương chuyển khoản rồi thì đâu cần xác nhận công ty đâu anh, cũng ko ai gọi điện kiểm tra

ví nếu lương chuyển khoản không đủ chứng minh thu nhập vay thì mới làm thêm xác nhận lương để tăng thu nhập lên anh ạ!

Trân trọng được tư vấn!
Cám ơn bác. Em có hỏi bên Vietcombank thì trên form vay có mục xác nhận của công ty. Nên cảm thấy hơi bất tiện bác ạ. Mặc dù lương em công ty chuyển khoản qua Vietcombank rồi.
Vay tín chấp theo lương ạ

mb.vaynganhang

Xe tăng
Cám ơn bác. Em có hỏi bên Vietcombank thì trên form vay có mục xác nhận của công ty. Nên cảm thấy hơi bất tiện bác ạ. Mặc dù lương em công ty chuyển khoản qua Vietcombank rồi.
Vay tín chấp theo lương ạ
Em xin lỗi bác
em phải đính chính ạ, nếu vay tín chấp thì hầu như bank nào cũng yêu cầu xác nhận của công ty ạ! tín chấp rủi ro hơn thế chấp nhiều lắm

MrCaobn

Xe hơi
Tín chấp thì bên em bắt buộc thêm cả xác nhận công ty nhé. vì nó rủi ro hơn

huangquoc

Xe máy
Website
abank.vn
Dạo này anh em xử lý hồ sơ bận quá ah, thấy ảm đạm thế nhỉ :))

mega_fun

Xe điện
Có việc nhờ các cụ: Em có người quen cần vay ngắn hạn từ 6-12 tháng, làm hồ sơ cá nhân thì lâu nên nhờ cụ nào có hạn mức tín dụng doanh nghiệp cao vay ké. Tài sản là bất động sản khoảng 10 tỷ nhu cầu vay 4-4,5 tỷ. Cụ nào biết inbox em nhé, vay được ngân hàng quốc doanh càng tốt.