[Funland] Chém về dự án Phuơng Đông-Vân Đồn - Đặc khu Vân Đồn

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
=)) Phải hy vọng chứ cụ, các hạng mục lớn như ks cao tầng, chung cư, trung tâm tm,... có tự nhiên rơi xuống đâu ạ? Hay cụ muốn thả trôi như thả tiền vào mấy dự án của FLC- sổ sách k có, chờ cụ Quyết rót từng hạng mục 1 hả cụ? Các cụ tìm hiểu sâu hơn thì sẽ thấy là mỗi block ở PĐ là 1 cụ đầu tư nhỏ hơn rót tiền vào ôm ngay thời điểm đầu. Giờ là các cụ ôm đấy đang chia nhỏ rải cho nhà đầu tư sau đấy ạ :)
Dự án của anh Quyết giờ đang tăng giá ầm ầm đấy. Dự án của em có muốn đuổi theo cũng không đc. Đừng chê đối thủ khi đến chính khu vực em đang bán em còn chẳng hiểu

Duong.tx

Xe máy
Dự án của anh Quyết giờ đang tăng giá ầm ầm đấy. Dự án của em có muốn đuổi theo cũng không đc. Đừng chê đối thủ khi đến chính khu vực em đang bán em còn chẳng hiểu
Dạ e nói về pháp lý cụ ạ, cụ k hiểu ý e hay đang cố soi ạ?

nhaxe

Xe máy
công nhận về khoản pháp lý thì anh quyết chắc phải nói là hơi kém hơn so với các cđt khác ạ
dự án FLC ở hạ long là ăn may thôi, có làm cầu và làm bao biển đến đó nên lên, nhưng ôm lại khu đó gio cũng khá phiêu do giá và pháp lý đang ngược nhau

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Dạ e nói về pháp lý cụ ạ, cụ k hiểu ý e hay đang cố soi ạ?
Đối vs ng đầu tư ng ta chỉ uẩn tâm lãi, tiền về túi. Còn lôi pháp lý ra thì có mạnh bằng Vin không?? Nhưng Vin chỉ để ở, đầu tư ko ăn thua

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
e nghĩ cãi gì cũng có điểm bắt đầu, như dự án của anh Quyết e k biết nhiều lắm tuy nhiên thời điểm ban đầu e nghĩ cũng k khác gì với phương đông bây giờ, dự án của A Quyết k phải cái nào cũng bụp cái là lên giá hay tăng giá đâu chứ, nó cũng từng bước mà cụ, về đầu tư đất nền đôi khi nó cũng k nhanh đc trong vài tháng , có thể mất vài năm mới lên được khi mạ tầng nó lên hết, thiết nghĩ đầu tư vào bđs có mấy ai đầu tư lướt sóng đâu cụ, người đầu tư luôn nhìn vào tương lai chứ đâu có nhìn hiện tại ạ.
Đất nền Hoành Bồ ng ta đang lướt ầm ầm kìa. Muốn bênh thì hãy tìm hiểu thị trường nhé. Mà đất Hoành Bồ rẻ dưới 10 triệu

Duong.tx

Xe máy
Đất nền Hoành Bồ ng ta đang lướt ầm ầm kìa. Muốn bênh thì hãy tìm hiểu thị trường nhé. Mà đất Hoành Bồ rẻ dưới 10 triệu
Cụ mà chăm đi tìm tòi ở đâu chả ra tiền🤣🤣 tìm ông nào cần tiền gấp bán cắt lỗ ấy, quan trọng là cụ có đủ chăm k, đấy là lĩnh vực đất dân, cụ so sánh đất dân với đất dự án thì e cũng k biết phải nói với cụ sao ạ.

Duong.tx

Xe máy
Đối vs ng đầu tư ng ta chỉ uẩn tâm lãi, tiền về túi. Còn lôi pháp lý ra thì có mạnh bằng Vin không?? Nhưng Vin chỉ để ở, đầu tư ko ăn thua
Pháp lý cao nhất là gì hả cụ? Cụ đầu tư xong thanh khoản khó kiếm khách thì có phải là 1 cái vướng mắc k ạ?

Duong.tx

Xe máy
dự án FLC ở hạ long là ăn may thôi, có làm cầu và làm bao biển đến đó nên lên, nhưng ôm lại khu đó gio cũng khá phiêu do giá và pháp lý đang ngược nhau
Vâng cụ, FLC Hà Khánh C trúng cái phần cầu cửa Lục đậm, nhưng chỗ cụ Quyết rót tiền xuống dự án nhỏ giọt thì biết đến bao giờ bàn giao cho TP để ra sổ sách cho khách yên tâm đc.

Manhloe01

Xe tải
:) vâng , nhưng đất ở đó có là đất dự án k ạ, hay là đất dân vậy cụ, giữa đất dân với đất dự án nó cũng đã khác nhau rồi ấy, lướt có nhiều kiểu mà cụ, có người cần tiền bán gấp bán cắt lỗ , có người chỉ cần lên có lãi chút chút rồi là bán thôi, e thấy tùy quan điểm của mỗi người . về cơ bản những gì e biết và thấy thì cứ khi nào ra phân khu mới là đều bay nhanh trong nốt nhạc thôi ấy
ở đấy giờ ra là hết à mợ, sạch sành sanh luôn ấy?

quanld

[Tịch thu bằng lái]
có tiền nhàn rỗi mua 1-2 lô để đấy quên nó đi, còn đi vay mượn các củ nghỉ ăn Tết cho nhẹ nhàng

Duong.tx

Xe máy
có tiền nhàn rỗi mua 1-2 lô để đấy quên nó đi, còn đi vay mượn các củ nghỉ ăn Tết cho nhẹ nhàng
Vâng cụ, e có bảo mà, có thóc dư thì các cụ nghiên cứu trồng dưới này, còn mượn ngân hàng thì phải xem xét nhiều

Duong.tx

Xe máy
Thấy mợ kia bảo hết sạch thì em có 4 lô hàng của CDT định nhờ mợ ấy bán, vì bán giỏi kêu hết mà em bán mãi không hết
Cụ nhờ mợ ấy đi, biết đâu mợ ấy ôm hết về lướt thì mừng cho cụ.

Manhloe01

Xe tải
ơ e nói thật mà bên phía cđt cứ ra là hết kìa, k tin mai cụ đi cùng e xuống đó mà xem nhiều khách mua kinh khủng luôn ấy chứ
thì mợ có bán ko em để lại 4 lô của CĐT cho mợ bán. hết nhanh thế chắc nhiều khách mợ bán dễ không ấy mà