[Funland] Chết nhục với iMessage. Nhờ các cụ cao nhân ip khai sáng!

ken_kid

Xe hơi
Cụ đã bị vào tầm ngắm rồi, không cẩn thận gấu nó lên cơn nó tịch thu luôn tang vật hành nghề thì bỏ mệ,

cantona

Xe container
Đập ai và để làm gì? Quan trọng mấy ông ăn vụng có gan thú nhận và có muốn giữ lại tổ ấm của mình hay không? Sai lè ra lại còn muốn trả đũa, hèn vậy làm sao làm chủ gia đình được.
Nên hạn chế việc sai trái để tâm nó thanh thản, cứ phải sống đề phòng lo lắng mệt chết mẹ ;))

ubisapro

Xe trâu
Khuyến cáo: Máy chính phải luôn luôn để ngan biết mậu khẩu, số tài khoản ... acb ... xyz.

Đừng bao giờ cầm 1 cái máy trước mặt ngan mà ngan ko kiểm soát được nó :))

hnilqhuy

Xe tăng
Cụ đã bị vào tầm ngắm rồi, không cẩn thận gấu nó lên cơn nó tịch thu luôn tang vật hành nghề thì bỏ mệ,
Chả tịch thu làm gì, giờ chị em trả thù kiểu ô ăn chả bà ăn nem luôn

anhdv8985

Xe hơi
lại 1 nạn nhân của tinder, fwb, ons sau khi bị phát hiện

Joan_tèo

Xe tải
cụ chủ học lại lớp nhập môn nhé
Trước khi lam nông dân cần 4 số đt

1 Công việc. và gia đình
2 giao luu với các nông dân khác , sim rác
3 rau cỏ 1st . Sim rác
4 rau cỏ 2nd. Sim rác

Ko chơi nữa vứt 234 đi. Rửa tay gác kiếm .
THắc mắc: sao không gộp 2, 3, 4 lại mà cụ để nhiều vậy chi?
Thắc mắc tiếp: 2, 3, 4 để ở đâu trong nhà?

fiatnguyenminh

Xe tải
Kính các cụ. Cái khoản ip em kém quá bị con gấu nó xé xác từ mấy cái tin nhắn iMessage. Đến giờ e vẫn mông lung và khó hiểu cái bảo mật của ip chẳng lẽ lại kém quá mức mà những tin nhắn iMessage lại dễ dàng lấy được. Em đã tắt hết iCloud, đảm bảo không còn lưu lại trên iCloud. Vậy mà máy em bị nhà mạng lấy hết tin nhắn iMessage lưu lại được. Cả thời gian gửi lẫn nội dung.
Nhờ cccm cao thủ về ip khai sáng giúp e có phải máy e bị hack hay bị nhà mạng truy cập xem toàn bộ tin nhắn không ạ. Còn con đường nào mà bị lộ ngoài con đường em nghĩ kia không ạ. Em chỉ biết con gấu nó thêu bọn nào đó lấy hết tin nhắn iMessage của e cả thời gian gửi lẫn nội dung mà e tìm mãi không ra lý do! Em chỉ biết Nó thêu hay nhờ bọn nhà mạng mà nó quen biết. Chỉ biết nó thêu khá nhiều tiền. Vì lý do tế nhị e phải dùng cái xe phụ này chạy ạ! Đa tạ cccm vào cho e bớt ngu với ạ.
Cắt tài trợ cho hết tiền thuê đi, dùng sim khác đi cụ

kfcminh

Xe tăng
Kính các cụ. Cái khoản ip em kém quá bị con gấu nó xé xác từ mấy cái tin nhắn iMessage. Đến giờ e vẫn mông lung và khó hiểu cái bảo mật của ip chẳng lẽ lại kém quá mức mà những tin nhắn iMessage lại dễ dàng lấy được. Em đã tắt hết iCloud, đảm bảo không còn lưu lại trên iCloud. Vậy mà máy em bị nhà mạng lấy hết tin nhắn iMessage lưu lại được. Cả thời gian gửi lẫn nội dung.
Nhờ cccm cao thủ về ip khai sáng giúp e có phải máy e bị hack hay bị nhà mạng truy cập xem toàn bộ tin nhắn không ạ. Còn con đường nào mà bị lộ ngoài con đường em nghĩ kia không ạ. Em chỉ biết con gấu nó thêu bọn nào đó lấy hết tin nhắn iMessage của e cả thời gian gửi lẫn nội dung mà e tìm mãi không ra lý do! Em chỉ biết Nó thêu hay nhờ bọn nhà mạng mà nó quen biết. Chỉ biết nó thêu khá nhiều tiền. Vì lý do tế nhị e phải dùng cái xe phụ này chạy ạ! Đa tạ cccm vào cho e bớt ngu với ạ.
Cụ thử xem lại, theo e hiểu cái tin nhắn imassge chỉ dùng đc cho iPhone với iPhone. Còn khi cụ gửi imassge mà máy đối tác của cụ k phải là máy iPhone thì mặc định khi gửi tin nhắn đến máy đó nó sẽ tự động chuyển về tin nhắn SMS. Gấu cụ sẽ nhờ nhà mạng lấy lại đc tin nhắn của cụ đã gửi. Cụ xem đối tác của cụ có đúng iPhone hay k. Bài toán nó ở chỗ này.

thtvuf

Xe điện
nói chung là ôm mìn thì có ngày mìn nó nổ, chứ như bánh, ăn xong ném vỏ thì hơi khó lộ...mỗi tội thế thì không có thứ để khoe đẳng cấp với phong độ

Baolongkub

Xe tăng
Nông dân chăn rau bị vợ phát hiện :))
Cụ chuyển sang dùng samsung bảo mật tốt hơn nhé

Lasvegas83

Xe tải
Tất cả các khả năng sử dụng em mày mò cả tháng luôn và loại trừ không bảo giờ bị ntn cụ ạ. Thế nên em mới điên vì cái này phải cao thủ hoặc nhà mạng làm. Em chỉ cần tìm cách biết làm thế nào để khắc chế hoặc đập lại dù mất nhiều tiền. Em đã từng mang ra thợ cắm máy vào máy tính. Quét, reset máy, các kiểu. Chỉ cần tìm ra nguyên nhân là em ok. Mất gần chục củ cho mấy đứa làm dịch vụ công nghệ tìm tại sao lại như vậy rồi. Vẫn chưa tìm ra nguyên nhân. Đưa hẳn cho bọn làm nhà mạng luôn đấy ạ.
Khả năng là ngan nhà cụ có mk cloud thôi, nhà mạng thì không tuỳ tiện làm như vậy trừ khi cụ là tội phạm và đc xxx yêu cầu

hungnn.vn

Xe buýt
Cụ có chắc là gửi dc qua iMessages ko ạ? Vì nếu máy người nhận ko dùng thì nó tự chuyển sang gửi bằng SMS thường, cái này nhà mạng chắc đọc dc.

Xhung73

Xe buýt
Từ "thuê" mà viết thành thêu đến 3 lần thì cụ chắc văn lớp 1

Gaz_66

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Thớt cứ lôi G ra kiểm điểm là Cụ bỏ bao công sức cưới về mà nó ăn ở phục vụ ra răng để Cụ vẫn phải ra ngoài tìm kiếm rau cỏ! chứ đi tìm nguyên nhân tại sao nó biết cụ đi trồng rau e nghĩ chả có ý nghĩa gì!!!

VIKO L

Xe điện
Tất cả các khả năng sử dụng em mày mò cả tháng luôn và loại trừ không bảo giờ bị ntn cụ ạ. Thế nên em mới điên vì cái này phải cao thủ hoặc nhà mạng làm. Em chỉ cần tìm cách biết làm thế nào để khắc chế hoặc đập lại dù mất nhiều tiền. Em đã từng mang ra thợ cắm máy vào máy tính. Quét, reset máy, các kiểu. Chỉ cần tìm ra nguyên nhân là em ok. Mất gần chục củ cho mấy đứa làm dịch vụ công nghệ tìm tại sao lại như vậy rồi. Vẫn chưa tìm ra nguyên nhân. Đưa hẳn cho bọn làm nhà mạng luôn đấy ạ.
Điều này càng khẳng định gấu cụ đã mở được máy bằng 1 cách nào đó, có khi lại rất đơn giản mà cụ lại cứ tưởng cao siêu.