Chi phí thực tế khi học bằng lái xe ôtô B2 ...!

BuiHoa

Xe hơi
Vâng!e đảm bảo chuẩn luôn là tầm hơn 7tr cụ ạ.vì e chỉ thu trước có 1 nửa tiền thôi cụ còn 1 nửa học hành lái xe tương đối thành thạo,thi đỗ e mới thu nốt nên đảm bảo về khoản tài chính luôn ạ.chứ e k nói huơu vượn cụ ạ.thank cụ
Tầm 7tr là hợp lý rồi. Cách đây 7 năm em cũng phải đóng 7tr đấy. Đi dã ngoại thì thêm tí vào ăn uống và p.bì giáo viên đi kèm.

Học hay

Xe hơi
thầy e cũng chính là e luôn đúng không cụ? PR ghê quá.
Em đi học trực tiếp ở bãi tập em biết, có nhiều thầy dạy ở bãi tập cũng ở trên này, các thầy tuần chỉ cho học 1,2 buổi thôi, mỗi buổi có 1 tiếng, rồi lại phải học theo lịch, nhiều hôm trời nắng to cả bãi tập chẳng thầy nào bật điều hoà cho học sinh học chỉ có mỗi xe thầy Dương bật điều hoà suốt buổi, mà thầy Dương ko giới hạn tuần học mấy buổi cứ khi nào rảnh a lô cho thầy là ra học, mỗi buổi học ít nhất là tiếng rưỡi, hai tiếng, thầy em nhiệt tình như vậy em ca ngợi là Dương nhiê, còn về luật gtđb thầy Dương hiểu rất kĩ giải thích cặn kẽ ý nghĩa từng câu, từng từ cho học sinh hiểu, thầy ko những giải thích cho học sinh của mình mà còn giải thích cho tất cả những học sinh học ở bãi tập. Không tin các cụ cứ vào các topic khác sẽ thấy những bài thầy Dương viết liên quan đến kỹ năng kinh nghiệm lái xe và luật gtđb, còn các thầy khác ở trên này chỉ chăm tư vấn nộp hồ sơ cho mình chứ có bài nào về kỹ năng kinh nghiệm lái xe và luật gtđb đâu. Ở trên này có nhiều học sinh đã và đang học ở chỗ thầy Dương, và học sinh của thầy khác đang tập lái xe ở bãi tập nam trung yên biết là em nói đúng, các cụ hãy đến bãi tập là các cụ sẽ hiểu ngay. Em biết em nói như này sẽ có nhiều thầy ném đá nhưng như thế chứng tỏ là em nói đúng.

tranhoangminh

Xe container
Em đi học trực tiếp ở bãi tập em biết, có nhiều thầy dạy ở bãi tập cũng ở trên này, các thầy tuần chỉ cho học 1,2 buổi thôi, mỗi buổi có 1 tiếng, rồi lại phải học theo lịch, nhiều hôm trời nắng to cả bãi tập chẳng thầy nào bật điều hoà cho học sinh học chỉ có mỗi xe thầy Dương bật điều hoà suốt buổi, mà thầy Dương ko giới hạn tuần học mấy buổi cứ khi nào rảnh a lô cho thầy là ra học, mỗi buổi học ít nhất là tiếng rưỡi, hai tiếng, thầy em nhiệt tình như vậy em ca ngợi là Dương nhiê, còn về luật gtđb thầy Dương hiểu rất kĩ giải thích cặn kẽ ý nghĩa từng câu, từng từ cho học sinh hiểu, thầy ko những giải thích cho học sinh của mình mà còn giải thích cho tất cả những học sinh học ở bãi tập. Không tin các cụ cứ vào các topic khác sẽ thấy những bài thầy Dương viết liên quan đến kỹ năng kinh nghiệm lái xe và luật gtđb, còn các thầy khác ở trên này chỉ chăm tư vấn nộp hồ sơ cho mình chứ có bài nào về kỹ năng kinh nghiệm lái xe và luật gtđb đâu. Ở trên này có nhiều học sinh đã và đang học ở chỗ thầy Dương, và học sinh của thầy khác đang tập lái xe ở bãi tập nam trung yên biết là em nói đúng, các cụ hãy đến bãi tập là các cụ sẽ hiểu ngay. Em biết em nói như này sẽ có nhiều thầy ném đá nhưng như thế chứng tỏ là em nói đúng.
Lấy đâu ra mỗi buổi 2g, chém wa. Thằng bạn đang học đây. Nghe văn thì là ông thầy dạy cùng Pr chứ có gì. Có 2 ông dạy thay nhau.

Học hay

Xe hơi
Lấy đâu ra mỗi buổi 2g, chém wa. Thằng bạn đang học đây. Nghe văn thì là ông thầy dạy cùng Pr chứ có gì. Có 2 ông dạy thay nhau.
Cụ nên nói bạn cụ tên gì, học thầy nào, nghe cụ nói biết ngay cụ là âm binh của 1 thầy ở trên này, đừng suy bụng ta ra bụng người, tại sao không đăng công khai điều kiện học như thầy Dương mà lại cứ nói sấu sau lưng vô căn cứ

dahn

Xe hơi
Với chi phí 6tr e dạy các cụ học cả sa hình và ngoài đường 1 tuần 2 buổi đến khi lái thành thạo các cụ ạ,chứ k bị chỉ đc học 10,với 12 tiếng đâu nhé.đến khi thi các cụ chi thêm tiền thuê xe chíp 230/1h và lệ phí thi+phí làm bằng 700n nữa là xong.vị chi tổng chi phí hết khoảng tầm hơn 7tr là các cụ xong cái bằng lái B2 ạ
vậy là tất cả là 24h học thực hành phải không cụ ?mà học đến khi lái thành thạo ?Xin lỗi cụ để lái thành thạo thì số giờ học của cụ mà lái thành thạo được thì hiếm lắm.

luugu2

Xe buýt

mời các cụ

Daylai hn

Xe tăng
vậy là tất cả là 24h học thực hành phải không cụ ?mà học đến khi lái thành thạo ?Xin lỗi cụ để lái thành thạo thì số giờ học của cụ mà lái thành thạo được thì hiếm lắm.
Thế cụ nghĩ khoảng bao nhiêu buổi thì lái thành thạo vậy cụ?e vẫn dậy hv như thế về người ta lái ngon lành đấy cụ ạ.k tin cụ cứ có ai đưa e dậy,nếu k thành thạo e k lấy tiền cụ ạ

tranhoangminh

Xe container
Cụ nên nói bạn cụ tên gì, học thầy nào, nghe cụ nói biết ngay cụ là âm binh của 1 thầy ở trên này, đừng suy bụng ta ra bụng người, tại sao không đăng công khai điều kiện học như thầy Dương mà lại cứ nói sấu sau lưng vô căn cứ
Thôi e chả tranh luận. Nick e tham gia quá lau và nhiều cụ biết. E tham gia sinh hoat trong hội hẳn hoi. Nick mới như cụ e lạ gì? Quảng cáo cho ông Dương. Cả nhóm đấy có 2 ông dậy trên mấy con xe nát mazda 323 đời 9x. Nói thế đủ hiểu e biết. Còn cụ nick mới đăng chỉ vào thớt này pr quảng cáo chứ có gì. Ai là âm binh thì biết.

Học hay

Xe hơi
Thôi e chả tranh luận. Nick e tham gia quá lau và nhiều cụ biết. E tham gia sinh hoat trong hội hẳn hoi. Nick mới như cụ e lạ gì? Quảng cáo cho ông Dương. Cả nhóm đấy có 2 ông dậy trên mấy con xe nát mazda 323 đời 9x. Nói thế đủ hiểu e biết. Còn cụ nick mới đăng chỉ vào thớt này pr quảng cáo chứ có gì. Ai là âm binh thì biết.
Cụ ko nói được bạn cụ đang học tên gì chứng tỏ cụ nói láo, cụ chỉ nghe người khác nói lại về xe nhưng ko nói hết số lượng xe, ví dụ xe izusu hi lander, cụ sinh hoạt ở trên of lâu và là thành viên trong hội mà cụ ko hiểu quy định ko được bình luận và nói xấu người khác vô căn cứ trên of à, cụ hỏi người thầy dùi cho cụ xem có phải thầy Dương là người đã dựng lên cái sa hình cho tất cả mọi người tập bây giờ ko? Có đúng thầy Dương là người dạy uy tín và nhiều học viên nhất khu vực nam trung yên đó ko? Như thế càng chứng tỏ cụ là âm binh của thầy giáo khác ở trên of này cũng dạy ở bãi tập nam trung yên, sao các cụ ko đăng công khai điều kiện học như thầy Dương mà cứ nói loanh quanh, lừa mọi người ko được lại hành sử kiểu trâu buộc ghét trâu ăn.

mreck

Xe máy
theo ngu ý của em thì em nghĩ là đắt rẻ một hai triệu k quan trọng . Cái chính là mình được thực hành nhiều ở ngoài đường và quan trọng là thầy phải truyền được cho mình cảm giác tự tin khi ngồi sau vô lăng .
ý em là như thế nếu có j k phải các cụ đừng ném đá em nhé :)))

Daylai hn

Xe tăng
Các cụ qua e thì cách dạy của e là se hướng dẫn các cụ đi trong hình trước,tức là các thao tác cơ bản cho vững vàng đã như đề 3,lùi chuồng cho thành thạo rồi e mới cho ra đường tập sử lý tình huống như thế người học sẽ đỡ bị ngợp hơn khi các tình huống bất ngờ xảy ra trên đường các cụ ạ.mời các cụ qua học thử xem sao ạ,nếu ok thì ủng hộ e

Ha Cong Anh

Xe điện
Chào các bác, em ở Đà Nẵng , mới học lái xe xong, em học tổng chi phí nộp cho trung tâm đào tạo là :
Lúc nộp hồ sơ : 5.5 tr
Lúc sát hạch : 1.1 tr
Tổng cộng :6.6 tr
Chấm hết, em ko phải nộp một khoản nào cho trung tâm nữa hết.
Ko biết mấy bác trên OF mình khi học thì học phí là bao nhiêu, có giống em ko ?
Em mất 1,8 tr, em em mất 5,2 triệu, không phải thêm gì ngoài tiền ăn cơm hộp, uống lavie khi đi tập.

Daylai hn

Xe tăng
Em mất 1,8 tr, em em mất 5,2 triệu, không phải thêm gì ngoài tiền ăn cơm hộp, uống lavie khi đi tập.
Bên mình đảm bảo bằng B2 trọn gói 6tr k chi phí phát sinh 1 nghìn nào,học thoải mái đến khi lãi vững cả hình mới thôi chứ k như chỗ khác nộp đầu vào ít nhưng học lại 200n/1h bạn nhé.mình chỉ thu trước nửa tiền là 3tr thôi còn lại hôm thi mình mới thu nốt,nếu mình dậy k đảm bảo các bạn k nộp nốt số tiền còn lại các bạn nhé,đấy là mối giằng buộc đó ạ.đến lúc thi các bạn nộp thêm lệ phí thi 700n và tiền thuê xe chíp 230n/1h thành tiền xong xuôi cầm bằng về hết tầm hơn 7tr bạn nhé.các bạn qua bãi mình học thử miễn phí luôn nếu ok thì nộp hs cho mình.bãi tập gần keangnam phạm hùng HN(đối diện chợ Nam Trung Yên)số của mình 0902 11 83 99 mình là Đạt gv dậy lái xe chuyên nghiệp tại hn

Ha Cong Anh

Xe điện
Bên mình đảm bảo bằng B2 trọn gói 6tr k chi phí phát sinh 1 nghìn nào,học thoải mái đến khi lãi vững cả hình mới thôi chứ k như chỗ khác nộp đầu vào ít nhưng học lại 200n/1h bạn nhé.mình chỉ thu trước nửa tiền là 3tr thôi còn lại hôm thi mình mới thu nốt,nếu mình dậy k đảm bảo các bạn k nộp nốt số tiền còn lại các bạn nhé,đấy là mối giằng buộc đó ạ.đến lúc thi các bạn nộp thêm lệ phí thi 700n và tiền thuê xe chíp 230n/1h thành tiền xong xuôi cầm bằng về hết tầm hơn 7tr bạn nhé.các bạn qua bãi mình học thử miễn phí luôn nếu ok thì nộp hs cho mình.bãi tập gần keangnam phạm hùng HN(đối diện chợ Nam Trung Yên)số của mình 0902 11 83 99 mình là Đạt gv dậy lái xe chuyên nghiệp tại hn
Em thấy học ở C500 mất khoảng gần 5tr, lái khá cứng mà k mất thêm gì, mấy cu em học ra là chạy đc, chỉ phải hướng dẫn cách ghép dọc với phán đoán tình huống giao thông thôi.

BB_9780

Xe hơi
Nộp 5,5 củ là bao luôn phần lý thuyết. Thi lý thuyết kiểu gì cũng qua.

Cụ nào biết lái tàm tạm thì mất vào sân sát hạch thử mất 200-500K.
Cụ nào chưa biết lái thì thuê thầy luyện ngoài cũng 5-7 củ là đúng rồi.
Các cụ biết lái tàm tạm rồi cứ so sánh giá với các cụ chưa biết tí gì hoặc nhút nhát khi lái xe thì tốn hơn là đúng.

tranminhngoc

Xe máy
em cũng đang định đi học lái, mà đắt vậy bác

Daylai hn

Xe tăng
Em thấy học ở C500 mất khoảng gần 5tr, lái khá cứng mà k mất thêm gì, mấy cu em học ra là chạy đc, chỉ phải hướng dẫn cách ghép dọc với phán đoán tình huống giao thông
E k biết bên đấy đào tạo như thế nào nhưng bên e đào tạo giờ học tự chọn học 1 tuần 2 buổi,học xong cầm bằng lái thành thạo luôn cụ ạ.thank cụ

Daylai hn

Xe tăng
em cũng đang định đi học lái, mà đắt vậy bác
Chào các cụ!e đào tạo lái xe tại Phạm Hùng keangnam hà nộiBên mình đảm bảo bằng B2 trọn gói 6tr k chi phí phát sinh 1 nghìn nào,học thoải mái đến khi lãi vững cả hình mới thôi chứ k như chỗ khác nộp đầu vào ít nhưng học lại 200n/1h bạn nhé.mình chỉ thu trước nửa tiền là 3tr thôi còn lại hôm thi mình mới thu nốt,nếu mình dậy k đảm bảo các bạn k nộp nốt số tiền còn lại các bạn nhé,đấy là mối giằng buộc đó ạ.đến lúc thi các bạn nộp thêm lệ phí thi 700n và tiền thuê xe chíp 230n/1h thành tiền xong xuôi cầm bằng về hết tầm hơn 7tr bạn nhé.các bạn qua bãi mình học thử miễn phí luôn nếu ok thì nộp hs cho mình.bãi tập gần keangnam phạm hùng HN(đối diện chợ Nam Trung Yên)số của mình 0902 11 83 99 mình là Đạt gv dậy lái xe chuyên nghiệp tại hn

tranhoangminh

Xe container
Cụ ko nói được bạn cụ đang học tên gì chứng tỏ cụ nói láo, cụ chỉ nghe người khác nói lại về xe nhưng ko nói hết số lượng xe, ví dụ xe izusu hi lander, cụ sinh hoạt ở trên of lâu và là thành viên trong hội mà cụ ko hiểu quy định ko được bình luận và nói xấu người khác vô căn cứ trên of à, cụ hỏi người thầy dùi cho cụ xem có phải thầy Dương là người đã dựng lên cái sa hình cho tất cả mọi người tập bây giờ ko? Có đúng thầy Dương là người dạy uy tín và nhiều học viên nhất khu vực nam trung yên đó ko? Như thế càng chứng tỏ cụ là âm binh của thầy giáo khác ở trên of này cũng dạy ở bãi tập nam trung yên, sao các cụ ko đăng công khai điều kiện học như thầy Dương mà cứ nói loanh quanh, lừa mọi người ko được lại hành sử kiểu trâu buộc ghét trâu ăn.
Nó đang hoc ông Dương nhà cụ thì e nói làm gì? Thật tranh luận thêm chỉ mệt