Chia sẻ kinh nghiệm lựa chọn Bi xenon (gương cầu - projectors) Cùng hình ảnh thi công

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
Cụ chủ ơi cụ cho em hỏi nhỏ chút, đọc từ trang 1 đến giờ toàn thấy nói xe đẹp nên không dám hỏi cho xe cỏ của em.

Thôi thì vì sở thích và nhu cầu nên cụ chủ tư vấn cho em phát, được em chiến luôn.

Xe em Nissan Bluebird đời 92.

Em hay đi đêm nên nhiều lúc ức chế và thấy nguy hiểm do ánh sáng yếu.

Em muốn dùng Bixenon thì có phương án nào cho xe cỏ của em không?

Dùng Bi loại gì? Bóng loại gì? Ballats loại gì và giá cả công lắp đặt khoảng bao nhiêu vậy cụ chủ.

Em cảm ơn trước nhé
Dòng xe như của cụ cũng rất nhiều cụ đã nâng cấp ánh sáng.không nói là xe cỏ hay không nhưng đèn đóm là một yếu tố rất quan trọng đến sự an toàn khi lái xe.Cụ có thể qua nhà em để cùng ngâm cứu hướng nâng cấp với em.Yếu tố quyết định vẫn là nhu cầu sử dụng và dự tính kinh phí đầu tư để em có thể lên cấu hình đúng với giá trị mà cụ mong muốn.

chimcut2006

Xe máy
Vậy để em bố trí mang xe qua Cụ ngâm cứu hộ em phát nhé

Chi phí tổng thì em chỉ có khoảng hơn 2 củ xu hào không biết lắp được hàng tốt của Chung cửa không

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
Nâng cấp ánh sáng cho một em Mercedes S65 AMG.
*
Tuy không phải là một việc rễ ràng như sau 10 tiếng đồng hồ vật lộn cuối cùng đã có thành quả ngoài sức mong đợi.

Độ chính xác khi đặt Projector.Toàn bộ mọi hệ thống cảm biến nhưng tự động chỉnh cao thấp,cảm biến góc lái....đều hoạt động bình thường sau khi thi công.

* Và đây là phần quan trọng nhất.Kết quả ngoài mong đợi của chủ xe cũng như các anh em thi công.

- Ánh sáng cos trước khi thi công 850 Lm được đo tại điểm sáng nhất

- Ánh sáng cos sau khi thi công 2550 LM một con số tuyệt vời ! được đo tại điểm sáng nhất.

- Ánh sáng pha trước khi thi công 1350 LM được đo tại điểm sáng nhất.

- Ánh sáng pha sau khi thi công 3280 LM Một con số quá ấn tượng ! được đo tại điểm sáng nhất.

Chỉnh sửa cuối:

Morning 15a

Xe điện
nhà cb có cái máy đo này hay nhể :)

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn

vinhquyet84

[Tịch thu bằng lái]
dẹp tuyệt vời bác ah

Evo

Xe tải
Bác nâng cấp cái gì của chiếc S vậy? Cho em thêm thông tin được không?

ngộ xe

Xe hơi
Em thẩm mỹ mắt cho con i3chục ở nhà cụ đến nay đã được 2 tháng, đi đêm nhìn mắt v2 long lanh sắc sảo lắm, nói chung là ưng ý với ánh sáng. Có điều thỉnh thoảng đi mưa thì mắt bên lái vẫn hơi có chút mờ sương, và nhìn kỹ vào lens thì có tí vết như kiểu dấu vân tay của mấy đồng chí thi công ^^ không ảnh hưởng lắm nhưng cụ ngâm cứu xem có nên thêm vào quy trình lúc lắp lens các chú ấy phải rửa tay bằng cồn hay đeo găng tay sạch j ko?

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn
dẹp tuyệt vời bác ah
Dạ cảm ơn bác đã động viên chúng em.
Bác nâng cấp cái gì của chiếc S vậy? Cho em thêm thông tin được không?
Thay Projector và thay Bóng xenon bác ạ.
Em thẩm mỹ mắt cho con i3chục ở nhà cụ đến nay đã được 2 tháng, đi đêm nhìn mắt v2 long lanh sắc sảo lắm, nói chung là ưng ý với ánh sáng. Có điều thỉnh thoảng đi mưa thì mắt bên lái vẫn hơi có chút mờ sương, và nhìn kỹ vào lens thì có tí vết như kiểu dấu vân tay của mấy đồng chí thi công ^^ không ảnh hưởng lắm nhưng cụ ngâm cứu xem có nên thêm vào quy trình lúc lắp lens các chú ấy phải rửa tay bằng cồn hay đeo găng tay sạch j ko?
Vâng em sẽ tiếp thu ý kiến của của và trao đổi lại với anh cường để nhắc nhở anh em ngay.Rất cảm ơn cụ đã đóng góp những ý kiến rất đáng quý.Đèn bên lái hôm nào có thời gian cụa qua nhà em để kỹ thuật xem lại xem có thay khắc phục triệt để cho cụ không nhé.
sáng ghê nhỉ! thế này đi đêm k sợ bị cướp r
Vâng em cũng nghĩ như cụ đấy.

Morning 15a

Xe điện
Đường cắt tím lịm trông phê nhờ :D

cuong__black

Xe tải
Website
nguyencuongaudio.vn