Cho E khoe em C240 (2005)

dungqt

Xe hơi
@ Huỳnh: hội mec LĐ xôm nhể; tìm cho tao một con như ông chủ thớt, tao cho cả ếch cả tịt lên đường nào.

C180elegend

Xe máy
911 cafe của cụ ở chỗ nào nhỉ.
Muonmuaxe: Tối thứ 4 qua 911 nhé, mời thêm mấy cụ nữa, chỗ đó gần Lê Văn Lương và Khuất Duy Tiến, tui ăn tối xong sẽ cho gấu và các thành viên ra.
Capu: Chuẩn bị đón tiếp khách. Nếu có nhạc sống, xin đăng ký hát mấy bài miễn phí.

capu

Xe tải
Muonmuaxe: Tối thứ 4 qua 911 nhé, mời thêm mấy cụ nữa, chỗ đó gần Lê Văn Lương và Khuất Duy Tiến, tui ăn tối xong sẽ cho gấu và các thành viên ra.
Capu: Chuẩn bị đón tiếp khách. Nếu có nhạc sống, xin đăng ký hát mấy bài miễn phí.
Lói trước với Cụ HATER nhé, ở 911 bọn E nhều ca sĩ hay phết đới nhớ.
@ muonmuaxe: Cụ ra chơi cho vui

muonmuaxe

Xe tăng
@ Hater: OK cụ. Vậy em cũng cho gấu nhà em đi chơi cho vui.

Chà chà Quán cafe của cụ K...pu mà được cụ Huỳnh, cụ 2929, cụ Hát tơ đến thăm rồi cụ bắp bơ gơ PR cho nữa thì có mà đắt hàng vãi. Em đến xem có việc gì xin cụ cho đi theo nhặt tiền lẻ vậy. Cụ đổi những 20 đời xe vậy em theo cụ chắc cũng đổi được cỡ dăm đời xe cụ nhỉ. :)>-

C180elegend

Xe máy
Các cụ đâu cả rồi, Hater kính mời các cụ ngày mai dùng bữa cafe nhạc sống đạm bạc tại ngã ba Nguyễn Huy Tưởng và Lê văn Thiêm, quán 911 Auto Cafe (sau này nên đổi là Mercedes Cafe Club), đề nghị các cụ mời thêm các gấu và thành viên.
Đề nghị các cụ xác nhận tham gia để còn đặt chỗ với bác chủ quán không thì phải đứng vỉa hè (vì quán lúc nào cũng đông khách).
Trân trọng!

capu

Xe tải
Các cụ đâu cả rồi, Hater kính mời các cụ ngày mai dùng bữa cafe nhạc sống đạm bạc tại ngã ba Nguyễn Huy Tưởng và Lê văn Thiêm, quán 911 Auto Cafe (sau này nên đổi là Mercedes Cafe Club), đề nghị các cụ mời thêm các gấu và thành viên.
Đề nghị các cụ xác nhận tham gia để còn đặt chỗ với bác chủ quán không thì phải đứng vỉa hè (vì quán lúc nào cũng đông khách).
Trân trọng!
E nhận lời mời của Cụ nhá. Hehe, sắp sướng roài

Gõ kiến

Xe buýt
Nếu off được một phát đông đủ ở HN trước khi đi vào trưa CN là hay nhất, lại hẹn một quán nào đó để tụ nhưng theo thiển nghĩ của em thì cực khó vì....ôi trời cái đám F1 lằng nhằng.
Em dự định khi lên đến TD không chỉ hẳn nhẩy vào bơi, em muốn....tổ chức một vài GAME fune một tý giữa các gia đình và phải có giải thưởng, ví dụ mỗi gia đình một xe đạp đôi, có thể là bố với con, bố với mẹ thi đi xe đạp chậm, đội nào thắng cuộc đội đó sẽ có một phần quà của ban tổ chức, thế các bé mới vui mới máu chứ. Oai em nhiều trò lắm đó, các cụ cứ liệu hồn:-bd
@ Chào các Cụ! Em cũng là 1 fan hâm mộ M,em đang sinh hoạt bên Hội/Chi hội ạ,thấy thớt của Cụ chủ vui quá em nhảy vào bala tý các Cụ đừng trách nhá.....
Cùng là những Cụ đam mê và yêu M ,sắp tới bên MC'Klub chuẩn bị chương trình giao lưu với bên AUTO-START. Em mạo muội có lời với các Cụ tham gia với Hội MC'Klub chúng cho vui và nồng ấm ạ. Các Cụ Huynhc240,Cụ Beef,Cụ HATER...................em nghe tiếng đã lâu mà chưa từng gặp vậy nhân dịp này nhà mình cùng tham gia giao lưu nhé!
Chương trình cụ thể em sẽ đưa lên sau ạ. Em viết hơi dài mong các Cụ châm chước hehe............!
Thanks!

beefburger

Xe tăng
@ Chào các Cụ! Em cũng là 1 fan hâm mộ M,em đang sinh hoạt bên Hội/Chi hội ạ,thấy thớt của Cụ chủ vui quá em nhảy vào bala tý các Cụ đừng trách nhá.....
Cùng là những Cụ đam mê và yêu M ,sắp tới bên MC'Klub chuẩn bị chương trình giao lưu với bên AUTO-START. Em mạo muội có lời với các Cụ tham gia với Hội MC'Klub chúng cho vui và nồng ấm ạ. Các Cụ Huynhc240,Cụ Beef,Cụ HATER...................em nghe tiếng đã lâu mà chưa từng gặp vậy nhân dịp này nhà mình cùng tham gia giao lưu nhé!
Chương trình cụ thể em sẽ đưa lên sau ạ. Em viết hơi dài mong các Cụ châm chước hehe............!
Thanks!
chào cụ, bọn em đi ngày 2/1 này lên Tản Đà vì vậy vẫn kịp chương trình của cụ mà. cụ nhắc tên em cứ như người xa lạ vậy ặc

beefburger

Xe tăng
@ Hater: OK cụ. Vậy em cũng cho gấu nhà em đi chơi cho vui.

Chà chà Quán cafe của cụ K...pu mà được cụ Huỳnh, cụ 2929, cụ Hát tơ đến thăm rồi cụ bắp bơ gơ PR cho nữa thì có mà đắt hàng vãi. Em đến xem có việc gì xin cụ cho đi theo nhặt tiền lẻ vậy. Cụ đổi những 20 đời xe vậy em theo cụ chắc cũng đổi được cỡ dăm đời xe cụ nhỉ. :)>-
Thôi cụ ạ, đừng ham lấy số lượng, lấy chất lượng mà làm trọng đi, cụ cơpu nhẩy lung tung mãi rồi nhẩy vào Mer, đây cụ nhẩy phát lên Mer luôn thế cụ định đổi gì nữa? DÔN DOY à? hay BÉN LỲ? hay....Mêy BéT? em xin cụ để anh em đi theo với nhớ.

Gõ kiến

Xe buýt
chào cụ, bọn em đi ngày 2/1 này lên Tản Đà vì vậy vẫn kịp chương trình của cụ mà. cụ nhắc tên em cứ như người xa lạ vậy ặc
@ Cụ thông cảm vì em chưa quen ai mà!!!!!!!!!!!:-??

muonmuaxe

Xe tăng
Đang ở trang thứ 18. Em dự là thớt này của cụ K- PU chắc phải đến 180 trang mất.
Cụ K-PU còn muốn cưới em C180 cho bạn cụ ko, có 1 cụ trên 4r này đang đi C180 và muốn đổi lên Merc E đấy, em định rủ cụ ấy qua cafe của cụ để cụ coi xe. Cụ đồng ý thì em alo cụ ấy đến.

capu

Xe tải
Thôi cụ ạ, đừng ham lấy số lượng, lấy chất lượng mà làm trọng đi, cụ cơpu nhẩy lung tung mãi rồi nhẩy vào Mer, đây cụ nhẩy phát lên Mer luôn thế cụ định đổi gì nữa? DÔN DOY à? hay BÉN LỲ? hay....Mêy BéT? em xin cụ để anh em đi theo với nhớ.
E mà ký xong hợp đồng của cả cái dự án lày thì E chẳng để ý 4 bánh đâu, E ngóng du thuyền luôn

Gõ kiến

Xe buýt
E xem bên M Club thì Cụ Gõ là chủ tịt mà. Cụ khách sáo thía.
@ Thanks Cụ! Mọi thứ chỉ là fun thôi mà phải ko Cụ,sắp tới em thay mặt Hội MC'klub phối hợp với các bác bên AUTO-START tổ chức buổi giao lưu coi như một bên là những Cụ,Mợ yêu Mec còn bên kia là được chăm sóc và phục vụ Thượng Đế hy vọng là các Cụ ở đây cùng hưởng ứng tham gia cho xôm nhé.
Cụ thể thế nào em sẽ Alo sau nhá!8-|

capu

Xe tải
Tối nay E hóng các Cụ ở 911 Auto Cafe nhá

capu

Xe tải
E vừa về tới nhà đây. Tối nay thật vui được ngồi cùng các bác:HATER,muonmuaxe, Gaz69 và 1 số Cụ của otofun. Cảm ơn các Cụ đã đến và động viên bọn E, hẹn các Cụ vào 02/01 tại Tản Đà nhé. Chúc các Cụ ngủ ngon

beefburger

Xe tăng
E vừa về tới nhà đây. Tối nay thật vui được ngồi cùng các bác:HATER,muonmuaxe, Gaz69 và 1 số Cụ của otofun. Cảm ơn các Cụ đã đến và động viên bọn E, hẹn các Cụ vào 02/01 tại Tản Đà nhé. Chúc các Cụ ngủ ngon
Tiếc quá, tối qua tớ bận việc nhà nên không đến được, ở thế có cả cụ GAZ cơ à? Oạch oai thế, trời ới tiếc, thế hôm tới có cụ GAZ đi không hả cụ?

capu

Xe tải
Tiếc quá, tối qua tớ bận việc nhà nên không đến được, ở thế có cả cụ GAZ cơ à? Oạch oai thế, trời ới tiếc, thế hôm tới có cụ GAZ đi không hả cụ?
Cụ còn tiếc nhiều nhá. E còn có nhiều cái hay nắm cơ

muonmuaxe

Xe tăng
alo các cụ. Ngày kia đi chơi rồi, tình hình tổ chức thế nào rồi cụ beefburger ơi! Cho anh em cập nhật tí đi chứ.