Chỗ làm lốp tốt ở gần Bạch Mai

blue esc

Xe tải
Kính các cụ.
Hôm nay em ngó thấy cái lốp xe sau bên phụ hơi non, muốn kiểm tra, bơm vá cho đồng bộ nhưng lại nhớ là không có địa chỉ nào gần Bạch Mai nên lại đi tạm.
Thực ra em cũng biết một vài chỗ như dãy hàng lốp trên Hai Bà Trưng (em tuyền thay lốp ở đó) hay hàng lốp Mitchelin ở Ngọc Khánh nhưng nếu thế trong địa bàn HN là quá ít. VD như em muốn làm ở gần Bạch Mai lại ko được.
Vì vậy, em muốn lập 1 thớt tổng hợp các địa chỉ làm lốp uy tín trên địa bàn Hà Nội để tiện phục vụ. Kính mong các cụ ủng hộ. Em sẽ thường xuyên update lên trang 1 để phục vụ chung.
Trước tiên em muốn xin địa chỉ làm lốp ở gần Bạch Mai ạ.
Em cũng nêu 1 số địa chỉ sau:
Dãy phố Hai Bà Trưng.
Mitchelin Ngọc Khánh
...

cuchuoi79

Xe hơi
Kính các cụ.
Hôm nay em ngó thấy cái lốp xe sau bên phụ hơi non, muốn kiểm tra, bơm vá cho đồng bộ nhưng lại nhớ là không có địa chỉ nào gần Bạch Mai nên lại đi tạm.
Thực ra em cũng biết một vài chỗ như dãy hàng lốp trên Hai Bà Trưng (em tuyền thay lốp ở đó) hay hàng lốp Mitchelin ở Ngọc Khánh nhưng nếu thế trong địa bàn HN là quá ít. VD như em muốn làm ở gần Bạch Mai lại ko được.
Vì vậy, em muốn lập 1 thớt tổng hợp các địa chỉ làm lốp uy tín trên địa bàn Hà Nội để tiện phục vụ. Kính mong các cụ ủng hộ. Em sẽ thường xuyên update lên trang 1 để phục vụ chung.
Trước tiên em muốn xin địa chỉ làm lốp ở gần Bạch Mai ạ.
Em cũng nêu 1 số địa chỉ sau:
Dãy phố Hai Bà Trưng.
Mitchelin Ngọc Khánh
...
cụ lên đầu dôc Minh Khai có cực kỳ nhiều hàng \:D/
hoặc cụ xuống Tam Trinh ạ, em không rõ đc:P

chuột 74

Xe điện
nếu cụ rảnh thì kích và tháo lốp rồi phi xe máy ra lạc trung,bảo thợ làm cho 30k cụ ạ.e toàn làm thế,vì mỗi lần oánh xe ra xe vào ngại lắmX_X

blue esc

Xe tải
Chỗ làm lốp tốt ở Hà Nội

Dạ ko. Ý e chỉ là vá lốp, kiểm tra hơi ... thôi, xe em ko phải làm lốp gì cả vì chỉ cần mòn đến giới hạn nhà SX là em thay luôn. Nhưng trông thế thôi chứ cũng nhiều việc vì cụ vá bằng dùi hay dỡ hẳn lốp ra vá sẽ đem lại kết quả khác nhau. EM đã bị ông thợ lởm khởm lừa vá dùi rồi, cuối cung đi luôn quả lốp đấy ạ. Mà đi 1 lốp là cả 1 vấn đề vì tìm lốp mòn tương tự cũng ko dễ (ở đâu?, chỗ nào, giá cả... cũng lại hỏi mấy hàng lốp thôi mà chưa có dịa chỉ). Còn ko thay cả 2 quả lốp thì hơi bị tốn cụ ợ.
Em xin phép sửa thành làm lốp tốt ở Hà Nội cho dễ cho các cụ.

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Em thấy có cửa hàng bơm vá lốp rất nhỏ, chuyên phục vụ cho xe khách ở cạnh khách sạn gì chỗ ngã tư Hàng Chuối và Phạm Đình Hổ. Chỗ này hơi khuất nhưng chắc làm tốt