Chỗ rửa xe có rửa gầm

zerogravitation

Xe buýt
Hi các bác, chả là em vừa làm 1 chuyến đi xa lên núi. Trời mưa phùn, có mấy đoạn đường đang làm. Vợ 2 của em dc 1 bữa tắm bùn đã đời.

BH về lại thành fố, em muốn tìm 1 chỗ rửa xe chu đáo mà rửa luôn cả gầm xe. Bác nào biết chỉ cho em với.

Nhân đây em muốn cảnh báo các bác về mấy điểm rửa xe trên Lạc Long Quân đoạn từ bục binh chỗ UB quận Tây Hồ đi về phía Âu Cơ. Phía bên phải có 3-4 hiệu rửa xe. Em đều rửa qua hết rồi. Hiệu nào NV cg có thái độ như c*t, làm vc rất "cho xong". Cụ thể sau khi rửa xong họ lau chùi qua loa, khăn bẩn khi khô để lại vết. Dọn vệ sinh hút bụi xong vào xe vẫn thấy bẩn trên thảm. Lần cuối cùng tụi nó rửa xong 4 cái la zăng còn nguyên đất. Em chỉ thì lấy cái khăn ẩm lau 1 cách rất "thái độ". Em bảo còn đất thì phải dùng khăn sũng nước chứ k dc dùng khăn ẩm lau đất thì quá = đánh giấy ráp. Nó k thèm nghe cứ thế làm. Lau mặt trong kính gió của em cg để lại vết. Lúc lên xe chạy nhìn rõ vết trên kính. Ghét quá quay lại thì bị bảo "có 1 tí anh thông cảm". Tóm lại các bác nên tránh cả loạt 4 hiệu này, rửa xe xong còn bực hơn là k rửa.

nms

Xe máy
Mấy hàng đó gần nhà nên có đôi lần em cũng rửa ở đó nhưng sau cạch. Giờ em toàn vào mấy chỗ khuất nẻo, xa mặt đường, ở đó ít khách họ làm trách nhiệm hơn. Em hay rửa ở ngõ cùng phía mấy hàng rửa xe đó, bác đi quá về phía Âu Cơ, chưa tới lối rẽ vào Công viên nước, bên phải có ngõ to vào sân tenis, vào hẳn cổng, bên phải có hàng rửa xe kiêm ga ra trông xe. Bác muốn xịt gầm thì nói trước, em thấy họ làm cũng được, có xe Benley 9999 gửi ở đó cũng hay rửa.

hoabinhauto.com

Xe buýt
Dạ ít nơi rửa gầm nên bên em mới có việc phủ gầm chống rỉ ợ.

Taihoatu

Xe lăn
Cụ vào chỗ gara 3H ở Ngụy như con tum ấy, rửa gầm lần trước là 100k, không biết bây giờ giá có tăng lên không. Họ treo ngược vợ 2 cụ lên rồi phun sạch sẽ phết

zerogravitation

Xe buýt
Mấy hàng đó gần nhà nên có đôi lần em cũng rửa ở đó nhưng sau cạch. Giờ em toàn vào mấy chỗ khuất nẻo, xa mặt đường, ở đó ít khách họ làm trách nhiệm hơn. Em hay rửa ở ngõ cùng phía mấy hàng rửa xe đó, bác đi quá về phía Âu Cơ, chưa tới lối rẽ vào Công viên nước, bên phải có ngõ to vào sân tenis, vào hẳn cổng, bên phải có hàng rửa xe kiêm ga ra trông xe. Bác muốn xịt gầm thì nói trước, em thấy họ làm cũng được, có xe Benley 9999 gửi ở đó cũng hay rửa.
Cám ơn bác, 1 ngày đẹp zời em sẽ thử.

Dạ ít nơi rửa gầm nên bên em mới có việc phủ gầm chống rỉ ợ.
Dạ, chống rỉ zời thì cg k ngăn dc bùn đất bám vào xe ợ. Em là em đang tìm cái món làm cho bụi đất rụng khỏi gầm xe bác ah. Ra tết xem tình hình anh # tnào rùi em mới đi sơn gầm chống ồn ah :)

Cụ vào chỗ gara 3H ở Ngụy như con tum ấy, rửa gầm lần trước là 100k, không biết bây giờ giá có tăng lên không. Họ treo ngược vợ 2 cụ lên rồi phun sạch sẽ phết
May mà có anh Gu Gồ Map. Em chưa nghe cái tên "Ngụy Như Con Tum" ở HN bao h. Bác nào bảo em nhà wê em cg chịu. Chiều em wa đó rửa liền, nhìn vợ 2 như trâu đất cg khiếp.

Lần trước là khi nào vậy bác?

Chỉnh sửa cuối:

RAVA

Xe ba gác
Hi các bác, chả là em vừa làm 1 chuyến đi xa lên núi. Trời mưa phùn, có mấy đoạn đường đang làm. Vợ 2 của em dc 1 bữa tắm bùn đã đời.

BH về lại thành fố, em muốn tìm 1 chỗ rửa xe chu đáo mà rửa luôn cả gầm xe. Bác nào biết chỉ cho em với.

Nhân đây em muốn cảnh báo các bác về mấy điểm rửa xe trên Lạc Long Quân đoạn từ bục binh chỗ UB quận Tây Hồ đi về phía Âu Cơ. Phía bên phải có 3-4 hiệu rửa xe. Em đều rửa qua hết rồi. Hiệu nào NV cg có thái độ như c*t, làm vc rất "cho xong". Cụ thể sau khi rửa xong họ lau chùi qua loa, khăn bẩn khi khô để lại vết. Dọn vệ sinh hút bụi xong vào xe vẫn thấy bẩn trên thảm. Lần cuối cùng tụi nó rửa xong 4 cái la zăng còn nguyên đất. Em chỉ thì lấy cái khăn ẩm lau 1 cách rất "thái độ". Em bảo còn đất thì phải dùng khăn sũng nước chứ k dc dùng khăn ẩm lau đất thì quá = đánh giấy ráp. Nó k thèm nghe cứ thế làm. Lau mặt trong kính gió của em cg để lại vết. Lúc lên xe chạy nhìn rõ vết trên kính. Ghét quá quay lại thì bị bảo "có 1 tí anh thông cảm". Tóm lại các bác nên tránh cả loạt 4 hiệu này, rửa xe xong còn bực hơn là k rửa.
-Nếu bác ở Tây Hồ thì tại sao bác ko qua Sonax trên đường Đặng Thai Mai nhỉ? Chỗ đó tuy giá hơi cao và rửa cũng mất nhiều thời gian hơn nhưng rất sạch, họ lúc nào cũng phun gầm ko cứ là xe bác có bẩn gầm hay ko, bác hãy thử 1 lần xem, em nghĩ là bác sẽ ưng ý ngay.*-:)

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
cái đấy là ngõ 584 LLQ cụ ạ. nhà khách thành phố, ban quản lý dự án hạ tầng tả ngạn ở đó. em biết vì vợ em làm ở đó.;)). cụ đi qua cổng rẽ phải, rửa sạch cụ ạ. em đã rửa ở đấy rồi.:D

ym9972

Xe buýt
Chả biết cụ ở đâu, nếu gần quê em (Nghĩa Tân) thì mời Cụ lên ngã ba Nguyễn Văn Huyên - Hoàng Quốc Việt (bãi đỗ xe trên đường NV Huyên), cụ này cũng là OFfer, em thấy có nâng gầm đấy, đội Trai tân của OF toàn đi bẩn về toàn xịt ở đó thì phải, mà cụ này còn làm miễn phí cho VOC 2011 đấy cụ ạ.

zerogravitation

Xe buýt
Chả biết cụ ở đâu, nếu gần quê em (Nghĩa Tân) thì mời Cụ lên ngã ba Nguyễn Văn Huyên - Hoàng Quốc Việt (bãi đỗ xe trên đường NV Huyên), cụ này cũng là OFfer, em thấy có nâng gầm đấy, đội Trai tân của OF toàn đi bẩn về toàn xịt ở đó thì phải, mà cụ này còn làm miễn phí cho VOC 2011 đấy cụ ạ.
Rổ rá bao nhiêu? Ra đó có phải sướng lên "tôi là OF-er" không?

Bác cho hỏi luôn cái "VOC 2011" là cái j thế?

trungnh

Xe tăng
Giờ hình như chỗ này thay tên đổi chủ rồi cụ ạ, ngày xưa là cụ 5Star làm, nhưng mà nói thật là làm tốt thời gian đầu, về sau càng ngày chất lượng càng giảm đi (không biết lúc đó cụ 5Star đã thôi chưa)

dth_hn

Xe hơi
Rửa gầm loanh quanh mấy phố Ngụy Như Kon Tum + Lê văn Lương nhiều lắm, bác cứ ngó chỗ nào có cái máy nâng thì phi vào. Nếu xịt không thì không biết là bao nhiêu, có lần e bị chảy dầu đầy gầm xe vào rửa như rửa oto, kỳ kọ kỹ càng --> 240ng, không biết có bị chém ko

matiz08

Xe điện
Hôm trước em đi qua đoạn nguyễn phong sắc kéo dài, gần học viện doanh nhân đó có thấy hàng rửa xe nó có nâng xe lên để rửa gầm đấy các kụ. Trên này nó rửa tí gầm mà chém kinh nhỉ, em mỗi lần rửa gầm toàn về quê chơi là em rửa luôn, nó nâng lên phụt sạch mà cũng chỉ lấy tiền như rửa xe bình thường 30k/phát, lần nào xịt gầm em nhờ lau máy mà họ cũng không lấy tiền, thái độ rất tốt không chặt chém như trên này, thành ra nhiều khi em đưa luôn 50k mà không thấy bực bội gì,hi.

beautycar

[Tịch thu bằng lái]
Website
subarugiaiphong4s.com

Cụ ra thử 584 lạc long quân xem , hoặc cụ mua những sản phẩm chăm sóc xe về tự sử có khi ưng hả hơn là ra hàng làm cụ ạ . Bây giờ ít nơi làm uy tín và chất lượng lắm

liquimolyvn

Xe tải
bác nào mua máy rửa xe gia đình thi alo cho mình tặng 1 chai xa bông rửa xe liquimoly của Đức luôn .

boTeppi

Xe hơi
cụ có thể ra Sonax Việt Đức Lê Văn Lương, em thấy có cả nâng gầm để xịt đấy ạ

huylopoto

Xe tải
Website
lopre.net
Kính các cụ. e làm rửa xe bên 679 lạc long quân, tây hồ, HN (cạnh khu biệt thự vườn đào). Bên e rửa toàn xe xin và xe sang nên đa số mấy xe đời cao vào chỗ e rửa nhiều. Bên e có cầu nâng để xịt gầm mà giá cũng chỉ mấy chục ngàn thui các cụ ah. Mời các cụ ghé qua bãi rửa xe tự dộng bên e chăm sóc xe nhé. tks

beautycar

[Tịch thu bằng lái]
Website
subarugiaiphong4s.com
Kính các cụ. e làm rửa xe bên 679 lạc long quân, tây hồ, HN (cạnh khu biệt thự vườn đào). Bên e rửa toàn xe xin và xe sang nên đa số mấy xe đời cao vào chỗ e rửa nhiều. Bên e có cầu nâng để xịt gầm mà giá cũng chỉ mấy chục ngàn thui các cụ ah. Mời các cụ ghé qua bãi rửa xe tự dộng bên e chăm sóc xe nhé. tks
Chúc cụ làm ăn phát đạt , mà chỗ cụ gần nhà em , nhà em có mấy sản phẩm chất lượng cao của mỹ và nhật , không biết có hợp tác cùng cụ được không ạ

huylopoto

Xe tải
Website
lopre.net
Chúc cụ làm ăn phát đạt , mà chỗ cụ gần nhà em , nhà em có mấy sản phẩm chất lượng cao của mỹ và nhật , không biết có hợp tác cùng cụ được không ạ
Hum nào cụ ghé e chém gió tý nhé. tks cụ