Thảo luận Chọn Innova bản mới hay Kia Rondo máy xăng bản đủ

harilama

Xe buýt
Bên thớt khác e thấy cụ sâu nào báo 940 bản cao nhất mà, tầm này cụ mua Cap, Sò hoặc Tucson mới nhìn cũng rất đẹp, nhập khẩu luôn chứ ko phải lắp ráp :D Farmer mới mua ỉn để đi cày thôi :P:P:P

nmanguyen

Xe máy
Khổ. Chưa mua đã lo bán cho đỡ mất giá
Thế thì cụ chủ cứ toy mà mua để bán. Đồ chơi thiếu tý cũng chả sao.
Không phải vì e thích Toy mà e dự định sẽ không gắn bó lâu dài mà 2-3 năm lên đời nên e lo chuyện mất giá thôi :)

linhnhi74

Xe tải
e định chén bản mới nhưng tỏi mốt thì em suy nghĩ lại,chén đắng quá.

alexturino27

Xe hơi
Theo e cụ cứ xác định xe ra làm con Ỉn thấp tiền nhất, đi đến khi có xe mới mà cụ thích thật sự thì tẩu tán đi mua là hợp với ý cụ nhất :))

conheomap35

Xe tải
Ỉn new mà lắp tại Vn thì em nghĩ cũng như Ỉn cũ thêm tính năng với lắp túi khí vào thôi, chả đáng để chọn cho gia đình.
Cứ như bao năm nay, Ỉn tốt nhất là dùng chạy taxi và kinh doanh dịch vụ hoặc cho thuê :D

Winstorm07

Xe container
Thêm túi khí nhưng khi hữu sự có dùng được ko lại là vấn đề khác các cụ nhề
Ko lại bẩu là đâm chưa đúng cách

Dũng quang

Xe máy
Lên hỏi bao nhiêu a e tư vấn mà vẫn chọn đc ỉn. Tại hạ bái fục. Kiểu như sâu toy giả dạng lên hỏi vậy :D

ubisapro

Xe trâu
Nếu cụ định lấy In bản V (920tr) e chân tình khuyên cụ làm con Sorento 2015, giá tương đương, lành dễ bán rộng rãi 7 chỗ. Cụ google thông tin xe nhé e ko phải sale. Nhưng thấy cụ đắn đo rondo và Ỉn, cuối lại chốt Ỉn V thì e đến ạ
1. Nếu đi full người, Sò hàng ghế 3 ngồi chỉ được 2 (nếu muốn thoải mái). Chưa kể Ỉn V thiết kế 2 ghế hàng 2, để lối đi ở giữa cũng là 1 điểm đáng suy nghĩ và khác biệt, ko so được:D Chưa kể Ỉn là MPV, so với Sò đã thấy ko hợp lý rồi.

2. E ko ấn tượng đồ đạc trên xe Sò lắm. Ốp nhiều nhưng Ỉn V với từng đó ốp e thấy cơ bản là đủ. Những thứ linh tinh khác Sò có, e ko đánh giá cao lắm. Có thì tốt, ko có chả sao. Chả hạn cái trần mở được hứng ánh sáng, e thấy đa phần có ai dùng@@ Chưa kể chỗ e mới có 1 e Sò mới, dùng được hơn tháng, lôi điều khiển DVD ra dùng thử thì tèo, mà cái điều khiển to tổ chảng, ko khác j điều khiển tàu@@

Thêm nữa là e ko ấn tượng với Sò xăng, mà quan điểm của e, mua xe chở gia đình đi, 1 năm 2 vạn, chả tội quái j mà phải mua máy dầu. tất nhiên đó là quan điểm cá nhân e. Còn cụ nào bảo Sò dầu đi im phăng phắc thì e ạ 1 câu, ko đến thế đâu ợ. Hay tai e thính, vẫn nghe rõ tiếng máy dầu dội vào, đặc biệt ở tốc độ thấp, khi nhấn ga đề pa@@

3. Rondo thì e chưa dùng, chứ cà rem e chẳng lạ, thua ỉn toàn tập, cái được là rẻ. Sang box Kia có mấy cụ cuồng hay pr, cứ gào lên Cà rem xe gia đình, ngon hơn ỉn... bla bla. E khẳng định luôn cà rem chả có cửa j so với ỉn + được cái mác người dùng cá nhân, ko giống xe dịch vụ là cùng. E mua xe để e đi nên e chả quan tâm người khác nghĩ e dịch vụ hay tãxi làm j cho mệt đầu

4. Giá e Ỉn V công nhận chát, tầm này nếu CRV lắp bản 7 chỗ thật (e hóng được lâu lâu bên box Honda) thì có thể xem xét.

adng

Xe điện
Công nhận em In mới này mà tỉ bạc thì em chả rồ gì mà mua. Trông nửa mùa.

nmanguyen

Xe máy
1. Nếu đi full người, Sò hàng ghế 3 ngồi chỉ được 2 (nếu muốn thoải mái). Chưa kể Ỉn V thiết kế 2 ghế hàng 2, để lối đi ở giữa cũng là 1 điểm đáng suy nghĩ và khác biệt, ko so được:D Chưa kể Ỉn là MPV, so với Sò đã thấy ko hợp lý rồi.

2. E ko ấn tượng đồ đạc trên xe Sò lắm. Ốp nhiều nhưng Ỉn V với từng đó ốp e thấy cơ bản là đủ. Những thứ linh tinh khác Sò có, e ko đánh giá cao lắm. Có thì tốt, ko có chả sao. Chả hạn cái trần mở được hứng ánh sáng, e thấy đa phần có ai dùng@@ Chưa kể chỗ e mới có 1 e Sò mới, dùng được hơn tháng, lôi điều khiển DVD ra dùng thử thì tèo, mà cái điều khiển to tổ chảng, ko khác j điều khiển tàu@@

Thêm nữa là e ko ấn tượng với Sò xăng, mà quan điểm của e, mua xe chở gia đình đi, 1 năm 2 vạn, chả tội quái j mà phải mua máy dầu. tất nhiên đó là quan điểm cá nhân e. Còn cụ nào bảo Sò dầu đi im phăng phắc thì e ạ 1 câu, ko đến thế đâu ợ. Hay tai e thính, vẫn nghe rõ tiếng máy dầu dội vào, đặc biệt ở tốc độ thấp, khi nhấn ga đề pa@@

3. Rondo thì e chưa dùng, chứ cà rem e chẳng lạ, thua ỉn toàn tập, cái được là rẻ. Sang box Kia có mấy cụ cuồng hay pr, cứ gào lên Cà rem xe gia đình, ngon hơn ỉn... bla bla. E khẳng định luôn cà rem chả có cửa j so với ỉn + được cái mác người dùng cá nhân, ko giống xe dịch vụ là cùng. E mua xe để e đi nên e chả quan tâm người khác nghĩ e dịch vụ hay tãxi làm j cho mệt đầu

4. Giá e Ỉn V công nhận chát, tầm này nếu CRV lắp bản 7 chỗ thật (e hóng được lâu lâu bên box Honda) thì có thể xem xét.
Có thông tin gì CR-V 7c chưa cụ

thanhsonla

Xe buýt
nếu sử dụng từ 5 năm trở ra hoặc 20 vạn km thì em nói thật là mấy xe hàn quốc k có cửa để so với ỉn đâu .nhất là bác nào hay độ thì mới thấy cl nhựa của toy nó tốt thế nào.đi 5 năm mà nội thất nó vẫn như mới.các bác cứ ra ch nội thất hỏi mấy chú thợ thì khắc biết ...xe toy tháo ra tháo vào bn lần lẫy vẫn y nguyên còn các xe khác kể cả mit,hd,nisan....vẫn gẫy như thường.

alexturino27

Xe hơi
Các cụ ở trên nói đều đúng, nhưng cụ chủ xác định 1,2 năm đã lên đời ạ nên theo e best choice là cụ chơi Ỉn bản base, sau bán đc giá ko lỗ nhiều là lên ạ.
E dự là cụ chạy mpv quen sau lên đời lại ko lên bmw mà lên Sedona ạ.

ubisapro

Xe trâu
Công nhận em In mới này mà tỉ bạc thì em chả rồ gì mà mua. Trông nửa mùa.
Nếu cụ thích MPV, thích hàng ghế 2 có 2 ghế to và lối đi ở giữa để tiện đi xuống hàng ghế 3 khi cần, cụ chọn xe nào khác? Mỗi xe 1 mục đích dùng, e thì lại thích dòng MPV hơn. Niềm đam mê của e là sienna đó, chứ ko phải Suv đâu ợ:D

E công nhận giá hơi chát, hi vọng sẽ mua ít như Ỉn V cũ, giảm giá vài chục củ để e cbi xèng e xúc:D e thì ko ngại cái tiếng đi xe giống taxi hay dịch vụ đâu ợ:D

Hàng ghế thứ 2 của Ỉn có trượt lên trượt xuống được giống của Rondo không mấy cụ, nhìn trên mạng thì không thấy kéo lên kéo xuống được.

ubisapro

Xe trâu
Có thông tin gì CR-V 7c chưa cụ
E hóng được vài tháng trước, có 1 sale bên đó nói vậy nhưng chưa thấy thêm tin j. Cụ quan tâm, sang đó ới mấy sale 1 câu là ra liền mà. Crv mà ra bản 7 chỗ thì cũng đáng quan tâm. Còn nếu vẫn 5 chỗ như bây giờ thì e gạch luôn:(

eng.ngoc

Xe hơi
Nếu gia đình đi con nhỏ Rondo được. Còn thích sự thoải mái và cũng không kém tiện nghi thì chọn Inova mới cụ ạ. 18 bên em triển khai ra mắt xe mới. Nếu cụ rảnh bớt chút thời gian qua bên em xem xe rồi đưa quyết định ạ!
18/7 ra mắt ỉn hoàn toàn mới hả Cụ? Em cũng phải qua ngó xem thế nào?

ubisapro

Xe trâu
Hàng ghế thứ 2 của Ỉn có trượt lên trượt xuống được giống của Rondo không mấy cụ, nhìn trên mạng thì không thấy kéo lên kéo xuống được.
Đời trước, bản taxi e đã thấy có trượt lên xuống rùi mà:))