Chứng khoán tháng 5/2010: Con sóng lớn mừng sinh nhật Bác

Trạng thái
Thớt đang đóng

haihazin

Xe buýt
Các cụ chúc hay quá, chỉ cần đạt được 50% là ok roài :P

M&M

Xe điện
Xin chào ace box Chứng khoán. Tôi mới vào tham dự trong này (Nick của tôi ở chỗ khác là Achauhd - vào đây chưa đăng ký được nên phải dùng tạm Nick này). Tôi cũng có chút nhận định về TTCK VN tháng 5 này nhưng không Post lên đây được vì sợ vi phạm nội qui. Vậy ace ai biết tôi hoặc cần thông tin gì thì liên lạc với tôi theo Email: Achauhd@yahoo.com.vn hay ĐT: 0913.593305 nhé.
Chúc các bác ăn được con sóng nửa đầu T5 và cả T6 nhé. (vào đây mới nhận ra mỗi bác Duyson_bacsy trước ở SanOTC thôi).
Dạ bọn em sinh hoạt ở đây luôn luôn lắng nghe và rất cần những nhận định mới ạh.
Tuy nhiên bọn em rất dị ứng với kiểu support cho 1 mã cổ phiếu nào đấy kiểu bơm vá giống VST.
Ngoài ra bọn em hay gặp nhau vào trưa thứ 5 hàng tuần. Nếu bác ở HN mời bác ra climax góp vui và chém gió với bọn em.

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
chiều nay em và mattich bị bò đuổi ở trên thổ gần đỉnh 3 vì
các cụ luận hộ em nhé

Jerry Minh

Xe tăng
Climax địa chỉ ở đâu vậy các kụ?

dongnat

Xe điện
các cụ luận hộ em nhé
hai ông rủ nhau xuất sớm nên bị bò nó đuổi, cầm tiền chạy tóe khói.đỉnh 3 vì thì phải còn 2 đỉnh nữa mới xuống, 1 đỉnh vào giữa tháng 5 và 1 đỉnh vào cuối tháng 6 nữa,
He he
luận như luận thơ đề

doremonmattich

Xe tăng
các cụ luận hộ em nhé
Chuyên viên nhà đất (cò) chắc là có kinh nghiệm nhất, chạy vòng quanh gốc cây
Chã mặc dù già yếu nhưng bò đuổi đến cách 20m quay đi quay lại đã thấy chui qua lỗ hàng rào gai (cao 50cm) trốn mất :))
Mattich tính toán một lúc rồi thì quyết luôn là cũng chui qua hàng rào trốn nốt =))

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Chuyên viên nhà đất (cò) chắc là có kinh nghiệm nhất, chạy vòng quanh gốc cây
Chã mặc dù già yếu nhưng bò đuổi đến cách 20m quay đi quay lại đã thấy chui qua lỗ hàng rào gai (cao 50cm) trốn mất :))
Mattich tính toán một lúc rồi thì quyết luôn là cũng chui qua hàng rào trốn nốt =))
túm lại là đỉnh ngắn hạn tới
vì sau khi thoát ra khỏi chỗ bò đuổi
thổ up thêm 4%

nothing

Xe tải
E cũng mới vào box CK. Chúc các cụ đầu tư thành công, lướt đúng sóng

Dạ bọn em sinh hoạt ở đây luôn luôn lắng nghe và rất cần những nhận định mới ạh.
Tuy nhiên bọn em rất dị ứng với kiểu support cho 1 mã cổ phiếu nào đấy kiểu bơm vá giống VST.
Ngoài ra bọn em hay gặp nhau vào trưa thứ 5 hàng tuần. Nếu bác ở HN mời bác ra climax góp vui và chém gió với bọn em.
Từ khi tôi mở TK chơi chứng (ở cái T12 VCB Trần Quang Khải - mỗi lần giao dịch tiền nong phải đi xe buýt lên quá khổ) và vào diễn đàn từ năm 2006 đến giờ tôi chưa từng bơm vá hay hô up, down bao giờ bác ạ. Tôi ở HD nên không ra chung vui với các bác được, xin cảm ơn thịnh tình của các bác.

meccameng

Xe tải
các cụ luận hộ em nhé[/QUOTE

Thế thì cực hay rồi...2 Bò đuổi 2 người à? 2 con bò là BÒ BÒ ( Mà viết tắt của BÒ BÒ là BB)...He he BB thì là gì thì ai cũng biết là gì ... Bọn BB này thấy các bác có chứng nên đuổi cho các bác rơi chứng ra để nhặt đấy mà...Thế các cụ có rơi mất tí chứng nào trên đỉnh núi ấy ko?...Chỉ có 1 chút hơi lăn tăn là BB đuổi các cụ trên đỉnh núi thôi... nhưng điều quan trong nhất là BB thèm chứng của các cụ... thế là các cụ có giá rồi... chỉ sợ BB nó no chứng nó không thèm đuổi ai, nó xả chứng vào đầu các cụ thì mới toi... he he

quyetdaigia0901

Xe buýt
Chúc mừng thớt mới, chúc các pác thắg lợi~o)~o)~o)

haihazin

Xe buýt
chả hiểu các cụ nói gì cả ~:>

bes

Xe lăn
chả hiểu các cụ nói gì cả ~:>
Chả hiểu là bình thường, các cụ ở đây nói chuyện bí hiểm cực.
Cụ có liên quan gì đến Hải Hà kẹo bánh không ạ (hát hát cê ý)

skilyner

Xe tải
các cụ luận hộ em nhé[/QUOTE

Thế thì cực hay rồi...2 Bò đuổi 2 người à? 2 con bò là BÒ BÒ ( Mà viết tắt của BÒ BÒ là BB)...He he BB thì là gì thì ai cũng biết là gì ... Bọn BB này thấy các bác có chứng nên đuổi cho các bác rơi chứng ra để nhặt đấy mà...Thế các cụ có rơi mất tí chứng nào trên đỉnh núi ấy ko?...Chỉ có 1 chút hơi lăn tăn là BB đuổi các cụ trên đỉnh núi thôi... nhưng điều quan trong nhất là BB thèm chứng của các cụ... thế là các cụ có giá rồi... chỉ sợ BB nó no chứng nó không thèm đuổi ai, nó xả chứng vào đầu các cụ thì mới toi... he he
2 con BB đuổi từ ruộng lên chân núi

M&M

Xe điện
Buổi chiều hôm qua tất cả bà con đã công bố dừng giao dịch chờ mặt bằng mới rồi bác ạ
Em xác nhận chuyện đó.
2 hôm trước bọn em lên đấy có khoảng 6 con xe gầm cao quần thảo.
Sáng nay em lên thấy còn nhõn 3 con E 300 chưa kể Cap còi của em.
Mật độ giảm thấy rõ. :)

doremonmattich

Xe tăng
Từ khi tôi mở TK chơi chứng (ở cái T12 VCB Trần Quang Khải - mỗi lần giao dịch tiền nong phải đi xe buýt lên quá khổ) và vào diễn đàn từ năm 2006 đến giờ tôi chưa từng bơm vá hay hô up, down bao giờ bác ạ. Tôi ở HD nên không ra chung vui với các bác được, xin cảm ơn thịnh tình của các bác.
Cụ hô úp hô down thoải mái đi ạ, cụ có hàng gì thì cứ mạnh dạn phân tích để bà con cùng nghiên cứu. Đề nghị Cụ cứ tùy nghi, miễn là chân thành ợ :)

haihazin

Xe buýt
Chả hiểu là bình thường, các cụ ở đây nói chuyện bí hiểm cực.
Cụ có liên quan gì đến Hải Hà kẹo bánh không ạ (hát hát cê ý)
Hix, chắc phải đi học thêm lớp luận thơ đề may ra mới hiểu được ý của các bac. em ko liên quan gì đến thằng HHC cả đâu ạ, (ngày trước em oánh nhau mãi để cung cấp carton cho nó mà ko dc):(

Trạng thái
Thớt đang đóng