Chữa bệnh viêm đa khớp

doquang168

Xe tải
E có bà gì khám mấy nơi bảo bị viêm đa khớp. Điều trị ở quê mà k đỡ, các cụ cho e hỏi là bệnh này liệu có chữa được k và nên khám viên nào tuyến trung ương ạ

E có bà gì khám mấy nơi bảo bị viêm đa khớp. Điều trị ở quê mà k đỡ, các cụ cho e hỏi là bệnh này liệu có chữa được k và nên khám viên nào tuyến trung ương ạ
Bệnh viêm đa khớp tùy từng thời kỳ từng đợt đau - viêm bác ah, trong gia đình em có 1 bà bác và 1 bà dì bị cả hơn chục năm, cả 2 ng đều bị đợt đau đỉnh điểm k đi lại được luôn, giờ thì lại đi lại gần bình thường.
Các địa chỉ khám bệnh thì Viện E là lựa chọn số 1, sau là BV Đại học Y và khoa xương khớp BV Bạch Mai
Bà bác em sống trên Bắc Kan mấy chục năm, bị khớp chục năm mà chữa loanh quanh các kiểu chả ăn thua, cả điều trị Bạch mai, mà 2 năm gần đây mới dc ng ta mách cho nấu dây gắm uống, đầu tiên nấu cao để uống sau 5 tháng đi lại gần bình thường thì nhiều ng đặt nấu nên giờ mở rộng quy mô. Bác tham khảo Cao gắm Bảo An trên trang facebook/pg/Caogambaoan, người thật việc thật bác em là Mai Thị Thảo chủ nhiệm HTX sản xuất cao gắm, còn được đài truyền hình tỉnh Bắc Kạn làm phóng sự
Viêm khớp và gout giờ nhiều ng dùng cao gắm lắm, nếu cụ chưa dùng thì nên thử vì nó là đông y - cao thực vật, k tác dụng phụ như là thuốc tây

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
bác đưa qua đây em giải quyết cho.

kmso12

Xe máy
e thấy người nhà e viêm khớp đi châm ong ruồi ý bác, thấy có vẻ cũng đỡ

Hưngchột

Xe buýt
Con người như cỗ máy, già rồi nên bị lão hoá là thường

daituongxehoi

Xe máy
Cái này tui nghe có mấy ông khen uốn jexmax gì đó cũng tốt bác có dùng loại đó chưa

Cái này tui nghe có mấy ông khen uốn jexmax gì đó cũng tốt bác có dùng loại đó chưa
Tuyệt đối k nên dùng bác ơi, cách đây 6-7 năm khi nó vào thị trường mẹ e cũng đi khám, bác sĩ kê mà uống gần chục triệu, sau e có thời gian mới tra hợp chất peptan chả thấy tài liệu khoa học nào có, Jexmax và sân angelpas cũng vậy - có duy nhất website của sản phẩm này và làm riêng cho thị trường Việt Nam.
Cứ nghe e xui dại 1 lần, dùng thử cao gắm (cao gắm Bảo An đi), bác e từ chỗ dc ng quen cho - đến tự nấu cho mình uống chữa bệnh - nấu cho ng thân và quen đặt nấu giúp - giờ mở rộng quy mô nấu bán (vì bác e là chủ nhiệm HTX sẵn mặt bằng nhà xưởng), đã được đài truyền hình tỉnh Bắc Kajn làm phóng sự. Giờ cả họ nhà e các cụ già (trong đó có cả mama em) uống - k chỉ viêm đa khớp đâu mà gout hay đau nhức khớp vì tuổi già uống cũng đỡ

Khoe123

Xe đạp
Tuyệt đối k nên dùng bác ơi, cách đây 6-7 năm khi nó vào thị trường mẹ e cũng đi khám, bác sĩ kê mà uống gần chục triệu, sau e có thời gian mới tra hợp chất peptan chả thấy tài liệu khoa học nào có, Jexmax và sân angelpas cũng vậy - có duy nhất website của sản phẩm này và làm riêng cho thị trường Việt Nam.
Cứ nghe e xui dại 1 lần, dùng thử cao gắm (cao gắm Bảo An đi), bác e từ chỗ dc ng quen cho - đến tự nấu cho mình uống chữa bệnh - nấu cho ng thân và quen đặt nấu giúp - giờ mở rộng quy mô nấu bán (vì bác e là chủ nhiệm HTX sẵn mặt bằng nhà xưởng), đã được đài truyền hình tỉnh Bắc Kajn làm phóng sự. Giờ cả họ nhà e các cụ già (trong đó có cả mama em) uống - k chỉ viêm đa khớp đâu mà gout hay đau nhức khớp vì tuổi già uống cũng đỡ
Có cụ nào dùng cao gắm Bảo An cho mình xin ý kiến với ạ.
Mình bị viêm thoái hóa 2 khớp gối và gout chữa cả năm nay chưa khỏi.
Đa tạ mọi người

Xuân Bách

Xe buýt
Có cụ nào dùng cao gắm Bảo An cho mình xin ý kiến với ạ.
Mình bị viêm thoái hóa 2 khớp gối và gout chữa cả năm nay chưa khỏi.
Đa tạ mọi người
Gout thì là do rối loạn chuyển hoá. Biểu hiện của nó là viêm khớp.
Cái thoái hoá cụ ở Hn thì cụ qua pk em xem và chữa cho cụ

Khoe123

Xe đạp
Gout thì là do rối loạn chuyển hoá. Biểu hiện của nó là viêm khớp.
Cái thoái hoá cụ ở Hn thì cụ qua pk em xem và chữa cho cụ
Tôi ở HCM, tôi gửi phim và kết luận của bs qua cho cụ, cụ xem rồi kê thuốc gửi vào HCM được ko cụ.
Nếu được tôi sẽ inbox, liên lạc qua zalo

Xuân Bách

Xe buýt
Tôi ở HCM, tôi gửi phim và kết luận của bs qua cho cụ, cụ xem rồi kê thuốc gửi vào HCM được ko cụ.
Tiếc quá cụ. Em chữa trực tiếp chứ không gửi bán thuốc cụ a

Xuân Bách

Xe buýt
Mà đợt tới cũng có 1 cụ ở HCM ra HN để chữa. Cụ xem kết nối để đi cùng cho tiện cũng được cụ. Chữa mấy ngày thôi cụ

dongnguyenmoc

Xe tải
Nếu em đưa cho cụ mây loại này của Mỹ sx mà khỏi cụ sẽ làm gì để cảm ơn em.

Khoe123

Xe đạp
Nếu em đưa cho cụ mây loại này của Mỹ sx mà khỏi cụ sẽ làm gì để cảm ơn em.
Cụ ơi, giờ chữa khỏi, em về làm giúp việc nhà suốt đời cho cụ cũng được ạ, cụ thấy em làm được việc gì cụ sử dụng em cho việc ấy cũng được ạ.
Cụ tốt bụng cho em xin ạ.