[Funland] Chung cư nào đáng mua nhất Long Biên

pokeking

Xe hơi
Em tìm hàng chuyển nhượng mà có vẻ ko thấy thông tin mấy. Bác có thông tin ko?
Để mình gửi contact anh này cho.
Cũng không rõ còn căn nào không, vì như đợt mình mua thì 2-3 căn liền thi nhau chốt, kể cả 1 căn nguyên bản, chưa có người ở bao năm cũng bán được

herewego1506

Xe hơi
Chỗ em hiện tại: 2 phút phi xe ra chợ dân sinh, 5-7 phút ra Aeon
Qua chỗ nhà ở Hoàng Mai: 20-25', qua cầu Vĩnh Tuy cái vèo :D
Nhà vợ ở Diêm Điền: rẽ đi đường về Hải Phòng hay qua Eco, Hưng Yên đều tiện đường. Nhất là về quê vợ thì đỡ khoản chen chúc ở nội đô để ra ngoại thành =))
chuẩn bài cụ ah :)

tuan2681

Xe điện
khu thể thao quận 1/2 đất thôi cụ. của quận sát ra mặt đường đàm quang trung. còn nửa còn lại phía đường nhỏ là đất xây khu đô thị của Him Lam mà.
e lượn qua xem con CT2 đó rồi, vẫn là Haseko Nhật, khả năng cao xây để làm căn hộ cho thuê giống con CT1 chứ k bán cụ ạ

Hoàng Long Biên

Tháo bánh
e lượn qua xem con CT2 đó rồi, vẫn là Haseko Nhật, khả năng cao xây để làm căn hộ cho thuê giống con CT1 chứ k bán cụ ạ
Haseko tổng thầu bác ơi!! Chủ đầu tư là công ty cổ phần bất động sản CT2 bác ạ!! Bác không đọc kỹ hử?? Con này nó làm tận 3 hầm cùng 18 tầng nổi cơ mà!! Con authentic cho thuê không làm hầm bác nhé!!

Ngoc_Quy

Đi bộ
Hoàng Long Biên Em định mua căn ở toà Green Home Phương Đông, cụ cho em xin ít review về chất lượng, tiện ích khu đó với. Bên này thì đang bàn giao, ko biết tình hình khả quan ra sổ thế nào cụ nhỉ?

Hoàng Long Biên

Tháo bánh
Hoàng Long Biên Em định mua căn ở toà Green Home Phương Đông, cụ cho em xin ít review về chất lượng, tiện ích khu đó với. Bên này thì đang bàn giao, ko biết tình hình khả quan ra sổ thế nào cụ nhỉ?
ui em không phải sales bác ạ nên không phải khu nào cũng biết. em chỉ biết vị trí của khu đó nên chia sẻ theo e hiểu nhé. toà đó mới hoàn thiện và bàn giao, vị trí nằm sát khu trung tâm hành chính quận, sau mật độ khu đó không cao đâu bác ạ dù các lô đất xung quanh đều xây chung cư nhưng chung cư dạng thấp chỉ từ 9-11 tầng thôi vì đó là đất của quận Hoàn Kiếm đã mua lại để làm đề án giãn dân phố cổ từ lâu nhưng chưa triển khai được. tiện ích khu đó cũng khá tốt, công viên long biên mới khai trương to đùng, ẩm thực, cafe, cửa hàng các kiểu cũng nhiều vì gần luôn trục đường nguyễn cao luyện khá sầm uất. trường học thì cũng khá gần trường liên cấp Marie curie việt hưng chuẩn bị tuyển sinh năm 2024, đã xây xong thô và hoàn thiện, đây là cơ sở lớn nhất Hà Nội của marie curie luôn. bác làm việc khu hai bà trưng, ba đình, hoàn kiếm, tây hồ,hoàng mai thì rất ok ạ. từ khu bác hỏi để ra trung tâm thương mại vincom long biên, bigc long biên hay aeon mall long biên cũng ổn ạ. chúc bác sớm tìm được nhà như ý.

TreeBoo

Xe buýt
Mấy trường tư thục chất lượng chịu khó xây thêm cơ sở ở các quận phết 🥸 Marie Curie khá ổn. trường Ngôi sao cũng xây 1 cơ sở bên Kim Văn Kim Lũ

nolovenomoney

Xe máy
Tầm 4 tỉ, nhu cầu căn 3 ngủ, nhà sắp bàn giao thì mua dự án nào bên Long Biên ổn các cụ nhỉ?

Hoàng Long Biên

Tháo bánh
Mấy trường tư thục chất lượng chịu khó xây thêm cơ sở ở các quận phết 🥸 Marie Curie khá ổn. trường Ngôi sao cũng xây 1 cơ sở bên Kim Văn Kim Lũ
ko thấy xây ở hoài đức nhỉ?? haha. BRIGHTON COLLEGE học phí 800 củ/1 năm xây ở OCEAN PARK gia lâm mà sao không xây ở hoài đức nhỉ? có thằng nào đó kêu Hoài đức vượt long biên, gia lâm chứng tỏ dân ở đó giàu hơn mà sao các trường họ không xây nhỉ? quá phí. haha. ah ở long biên còn có trường quốc tế BIS ở riverside cũng tầm 600-700 củ/ năm. chán mấy ông kinh doanh nhờ? HOÀI ĐỨC VƯỢT LONG BIÊN, GIA LÂM CƠ MÀ.HAHA. THỀ CÃI NHAU VỚI THẰNG sài đồng xổng ra đó đến chịu

TreeBoo

Xe buýt
ko thấy xây ở hoài đức nhỉ?? haha. BRIGHTON COLLEGE học phí 800 củ/1 năm xây ở OCEAN PARK gia lâm mà sao không xây ở hoài đức nhỉ? có thằng nào đó kêu Hoài đức vượt long biên, gia lâm chứng tỏ dân ở đó giàu hơn mà sao các trường họ không xây nhỉ? quá phí. haha. ah ở long biên còn có trường quốc tế BIS ở riverside cũng tầm 600-700 củ/ năm. chán mấy ông kinh doanh nhờ? HOÀI ĐỨC VƯỢT LONG BIÊN, GIA LÂM CƠ MÀ.HAHA. THỀ CÃI NHAU VỚI THẰNG sài đồng xổng ra đó đến chịu
ocean park có trường Gateway đang xây nữa cụ ạ.
mà công nhận Ocp đẹp thật. Em sang Vin Tây mỗ ngó nghiêng mà ko có 1 tý cảm xúc nào, nhg sang Ocp thì phải công nhận là đẹp.

Hoàng Long Biên

Tháo bánh
ocean park có trường Gateway đang xây nữa cụ ạ.
mà công nhận Ocp đẹp thật. Em sang Vin Tây mỗ ngó nghiêng mà ko có 1 tý cảm xúc nào, nhg sang Ocp thì phải công nhận là đẹp.
một khu xây chỉ đến bán hàng xong thôi. một khu trụ sở chính của vinfast, những gì xịn và tinh hoa nhất đều ở đó. nhìn là thấy rõ mà.kk.

TreeBoo

Xe buýt
một khu xây chỉ đến bán hàng xong thôi. một khu trụ sở chính của vinfast, những gì xịn và tinh hoa nhất đều ở đó. nhìn là thấy rõ mà.kk.
Bên Tây Mỗ băm nát quá. Cái hồ và cv trung tâm em thấy cũng thường. Sang Ocp thấy khác bọt thật, quy hoạch đâu ra đấy. Mỗi tội bây giờ chắc mới > 20 toà, em sang thấy vẫn thoáng đãng lắm. Xây full 60 toà thì cũng kinh đấy.