[Funland] Chung cư Vin ở gần 2 năm bán vẫn lãi là thế lào?

Fanlivbay

Xe buýt
Royal thì hầm mênh mông cỡ 120k m2/tầng hầm, còn ít nhất là B5 chắc đang dùng làm kho còn ko hết. Mỗi tội thiếu là thiếu chỗ...ở sát lối lên căn hộ thôi cụ nhỉ :D .
Chuẩn luôn cụ, ngại nhất nhà ở R1,R1 mà phải đỗ xe tận R6, đi bộ mỏi luôn :D.

taiadau

Xe điện
Hầm sâu nó có bí không cụ, em vào A25 chỗ khách sạn SAHUL, 5 hầm mà xuống hầm 5 cảm giác không thở nổi.
Hầm tất nhiên là bí rồi nhưng ở Royal thì đỡ hẳn, vì nó rộng và 2 tầng B1&B2 là thiết kế cho Thương mại và vui chơi nên so với hầm thông thường thiết kế không gian và thông khí hơn hẳn. Ngày xưa cả cái CV nước còn ở đó, hầm lúc nào cũng kín người còn ko sao nữa là giờ vắng vẻ thoáng đãng nên nói chung cũng là ít bí nhất so với các hầm khác.

Shine30121

Xe đạp
Ở Time City Park Hill thì Time cũ không thiếu chỗ, Park Hill thì thiếu ít ai mua nhà thì phải đợi 1 thời gian là có chỗ đỗ, còn Park Premium thì thiếu nhiều. Chính vì chỗ đó xe mà giá nhà khu này bớt hấp dẫn với nhiều người nhưng mạn khu này cũng ít lựa chọn so với Cầu Giấy hay Từ Liêm.
Nghe cụ nói có vẻ càng đắt tiền càng thiếu slot để xe nhỉ. Park Premium > Park Hill > Time .
Thế này thì nghịch lý quá

Easy girl

[Tịch thu bằng lái]
thì mấy ông cư dân chỉ cần danh cao cấp hão chứ đâu cần thục lợi là chỗ đỗ xe nên vượng chỉ xây thế thôi. :)) Tiền dôi ra thuê đăng bài nói tốt xoá bài chê có phải kinh tế hơn không
Nghe cụ nói có vẻ càng đắt tiền càng thiếu slot để xe nhỉ. Park Premium > Park Hill > Time .
Thế này thì nghịch lý quá

longloan

Xe tăng
thì mấy ông cư dân chỉ cần danh cao cấp hão chứ đâu cần thục lợi là chỗ đỗ xe nên vượng chỉ xây thế thôi. :)) Tiền dôi ra thuê đăng bài nói tốt xoá bài chê có phải kinh tế hơn không
Xem các còm thấy mợ này đều anti V
Tôi tương đối hài lòng khi tôi ở Vin
Có xấu đẹp tôi cũng sẽ cố mua căn nữa và hưởng các tiện ích của V

nvui0118

[Tịch thu bằng lái]
Giò e mới biết có tòa 4 tầng hầm để xe.đúng là mảng này bóp chét Vin.
Nhưng cụ cho tên cc cụ ở.chứ chung chung thế khó lắm.vì đúng vậy e sẽ cân nhắc mua thêm
Cụ lắm tiền thế, vừa mua chung cư 4-tầng-để-xe vừa mua thêm căn nữa ở V thì bá rồi :))
Mua 1 căn thì được free bể bơi còn 2 căn thì tặng thêm tiền hả cụ? :))

Easy girl

[Tịch thu bằng lái]
anti là cái gì thế? Giờ tôi nhảy vào khen với tự hào nọ kia thì chỗ đỗ xe nó mọc thêm à :)) . Tôi mà muốn mua một căn ở đấy là xuống tiền luông không phải cố. Tuy nhiên mình ở sang, đi xe hơi nó quen nên về chỗ bình dân thiếu chỗ đỗ là không có được=))

longloan

Xe tăng
Cụ lắm tiền thế, vừa mua chung cư 4-tầng-để-xe vừa mua thêm căn nữa ở V thì bá rồi :))
Mua 1 căn thì được free bể bơi còn 2 căn thì tặng thêm tiền hả cụ? :))
E ko lắm xiền.e sắp dc xiền bên vk chia cho gấu
Mua cho thuê là cách giữ xiền đỡ mất giá cụ ợ.

nvui0118

[Tịch thu bằng lái]
E ko lắm xiền.e sắp dc xiền bên vk chia cho gấu
Mua cho thuê là cách giữ xiền đỡ mất giá cụ ợ.
Ủa mua cho thuê thì người thuê hưởng chứ cụ "hưởng các tiện ích của V " sao được nữa? =))
Em còn tưởng 1 căn thì 1 bể bơi, 2 căn dc 2 bể bơi cụ mới mua thêm chứ? :-c

longloan

Xe tăng
Ủa mua cho thuê thì người thuê hưởng chứ cụ "hưởng các tiện ích của V " sao được nữa? =))
Em còn tưởng 1 căn thì 1 bể bơi, 2 căn dc 2 bể bơi cụ mới mua thêm chứ? :-c
Người thuê hưởng tiện ích.e hưởng xiền cho thuê dc.cả lò bên nội e ở Times và Park nên e thik ở đây

Fanlivbay

Xe buýt
Chuẩn cụ ah. Tuy Vin cũng có 1 số nhược điểm. Nhg công bằng mà nói thì đến bh em thấy chưa có ô CĐT ổn hơn ô Vin( về chất lượng xây dựng, quản lý vận hành, tiện ích cảnh quan). Và lúc bán đi thì nhà Vin sẽ đc giá hơn và dễ bán hơn, do đại đa số mọi người đều thích nhà Vin.

Tuan129

Xe tải
Quả tường Alotec của Vin hãi quá.

Txpt

Xe tải
vâng cụ, đúng là Vin thì trừ Royal chỗ để xe còn thoải mái được nhưng lối lên - xuống hầm thì chuối cả lải, và như cụ nói phí cao. hầm xe tòa chung cư em mỗi hộ có 1 lốt để xe cố định và miễn phí, còn xe thứ 2 - 3 ... thì cũng như nhau chỉ 1 tr/ tháng thôi a, lối lên - xuống hầm thì 1 chiều và rộng thênh thang
Cụ cho cái tên chung cư miễn phí để xe đi, lần đầu tiên em nghe thấy chung cư như vậy.

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Đề nghị mợ không tiếp nói đúng nữa nhé!!!!
toanf Cmt những ng từng ở nhà Vin mới biết !!!!
có như nào thì nói thế đó
Xây tốt thì ai nói đc
Như SUN chẳng thấy ai nói

jojo_b

Xe tăng
Website
360.yahoo.com
Chuẩn cụ ah. Tuy Vin cũng có 1 số nhược điểm. Nhg công bằng mà nói thì đến bh em thấy chưa có ô CĐT ổn hơn ô Vin( về chất lượng xây dựng, quản lý vận hành, tiện ích cảnh quan). Và lúc bán đi thì nhà Vin sẽ đc giá hơn và dễ bán hơn, do đại đa số mọi người đều thích nhà Vin.
Cái này do cụ chưa biết nhà của Sun rồi. Có 1 cái em đồng ý là tiện ích ăn theo nhà của Vin tốt, chứ khen đc chất lượng xây dựng của Vin thì chắc cụ Ko biết gì về xây dựng và nội thất

nvui0118

[Tịch thu bằng lái]
Cái này do cụ chưa biết nhà của Sun rồi. Có 1 cái em đồng ý là tiện ích ăn theo nhà của Vin tốt, chứ khen đc chất lượng xây dựng của Vin thì chắc cụ Ko biết gì về xây dựng và nội thất
Mợ nói thế là sai rồi, giờ người ta mua nhà vì "tiện ích" chứ ai quan tâm chất lượng nhà nữa? :))
Các cụ trên toàn xuống hầm hưởng "tiện ích" cả ngày chứ mấy khi ở nhà? ;;)