Chứng khoán 2008 - Phần 10 - Đường lên đỉnh Olympia

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Ơ thế sáng nay có cụ nào ăn 10%;14% ko ạ???Hôm nay em rụng răng trên mọi mặt trận:77::77::77::77:

bizviet

Xe điện
Nếu mai giảm giá dầu thì cuối phiên nó đã ngóc ít nhất là gần tham chiếu rồi bác ạ. Ở ta tin vỉa hè hơi bị hiệu nghiệm. Bác với em có thể chưa biết chứ mấy bà bán xôi, bán nước biết hết cả rồi

Giá dầu thế giới còn chưa rõ ràng thì em thách kẹo mấy cụ ở bộ Tài chén cũng không dám quyết định giảm

nếu mai kia xăng dầu hạ tiếp 1.000/ lít
hồng vệ binh sẽ thăng lên làm anh cả đỏ ngay

P.S. Em vừa húc sàn SD7

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Ơ thế sáng nay có cụ nào ăn 10%;14% ko ạ???Hôm nay em rụng răng trên mọi mặt trận:77::77::77::77:
Cụ dụng hết răng thì sao ăn được cơm và phở đây! Lại húp cháo hả cụ
Giả giá dầu thì em cũng nghe đòn nhưng chẳng biết thế nào!*-)*-)*-)

Porsche 911

Xe container
ACB ơi là ACB, em tèo téo teo rồi!

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Nếu mai giảm giá dầu thì cuối phiên nó đã ngóc ít nhất là gần tham chiếu rồi bác ạ. Ở ta tin vỉa hè hơi bị hiệu nghiệm. Bác với em có thể chưa biết chứ mấy bà bán xôi, bán nước biết hết cả rồi

Giá dầu thế giới còn chưa rõ ràng thì em thách kẹo mấy cụ ở bộ Tài chén cũng không dám quyết định giảm
thấy bảo có quyết định giảm rồi nhưng 10,20 hay 30/09 ký thì chưa rõ

Hôm nay em mới vào thấy các bác đang hô em mở thớt mới, may mà chưa mở không có TT điều chỉnh thế này thì em bị chửi chít :D

Mấy ngày nay bận không mua bán được gì cả, sáng đặt lệnh mua VCS 43.9 mà không khớp, lại thấy bác Bes thả em nó có 43.8 đen thật.

Theo em đợt này TT còn Sideway cho đến cuối tháng 9 sau đó mới có xu hướng rõ ràng, khả năng là một đợt up ngắn. Các bác chuẩn bị lại danh mục sẵn sàng nhé, tránh các cty SX (thép, VLXD -trừ VCS, XD, BĐS) ưu tiên các cty dịch vụ (vận tải, thương mại, khoáng sản, năng lượng, tài chính - trừ NH)

bes

Xe lăn
Mấy ngày nay bận không mua bán được gì cả, sáng đặt lệnh mua VCS 43.9 mà không khớp, lại thấy bác Bes thả em nó có 43.8 đen thật.
46 mà em còn éo thèm bán đấy, mà giá mua của em còn thấp hơn nhà Bes, mịa,hôm nay chạy ACB chối chết, tạch :77:
Bốc phét, mua lúc nào mà kêu thấp hơn? Công nhận em non thật, hôm qua lúc nó TRAP lên thì em nhảy vào (lúc cao) , hôm nay nó TRAP xuống thì em nhảy ra (lúc thấp). Cũng may là mất có mấy củ tiền ngu phí . Thật lòng mà nói thì hôm qua em không định mua, sau đó tính bẩn đánh T+1 nên quyết định múc, ngày hôm nay thắng thua gì cũng bán. Đi ăn sáng về gặp đúng lúc nó đang xuống sâu nhất 43.6, mịe nó, em bán được 43.8 là cũng thành công rồi . 1 lúc sau thì nó quay đầu, đúng là bị ném mứt vào mồm :'(:'(:'( . Gặp may thì cuối hôm qua mua sàn, sớm hôm nay bán trần cũng được 14% :21::21::21:

tranhainam

Xe điện
tại cụ ăn sáng tại quán không có wifi ấy mà, lần sau cụ đi thì làm phát hết 3 phiên luôn, ăn+uong cf+ đặt lệnh ra/vào có phải thích 0 (cụ đi nhớ gọi em với). Sáng mai các cụ có rỗi ra 66 làm cốc cafe đê, tổng kết tình hình luôn cái.

bizviet

Xe điện
Kề kề, sáng mai đi được rồi chẳng còn gì vương vấn. Mọi cái đưa vào chung kết từ hôm qua rồi.

tại cụ ăn sáng tại quán không có wifi ấy mà, lần sau cụ đi thì làm phát hết 3 phiên luôn, ăn+uong cf+ đặt lệnh ra/vào có phải thích 0 (cụ đi nhớ gọi em với). Sáng mai các cụ có rỗi ra 66 làm cốc cafe đê, tổng kết tình hình luôn cái.

bes

Xe lăn
He...he.....hoành tráng thế, ngồi vỉa hè Tràng Tiền Plaza nên oai phai nó không ra đến nơi - bát bún sáng nay của em đắt phết :P. Thề là thèm cafe 66 lắm, nhưng lấy xe ra khỏi bãi là có thằng khác nó chen vào ngay nên ngại đi ghê gớm, giá kể có bác nào cho em đi nhờ thì tốt :)):)):))

bizviet

Xe điện
Kiểu này sáng mai lại phải qua đón nó rồi.

He...he.....hoành tráng thế, ngồi vỉa hè Tràng Tiền Plaza nên oai phai nó không ra đến nơi - bát bún sáng nay của em đắt phết :P. Thề là thèm cafe 66 lắm, nhưng lấy xe ra khỏi bãi là có thằng khác nó chen vào ngay nên ngại đi ghê gớm, giá kể có bác nào cho em đi nhờ thì tốt :)):)):))

dongnat

Xe điện
Bốc phét, mua lúc nào mà kêu thấp hơn? Công nhận em non thật, hôm qua lúc nó TRAP lên thì em nhảy vào (lúc cao) , hôm nay nó TRAP xuống thì em nhảy ra (lúc thấp). Cũng may là mất có mấy củ tiền ngu phí . Thật lòng mà nói thì hôm qua em không định mua, sau đó tính bẩn đánh T+1 nên quyết định múc, ngày hôm nay thắng thua gì cũng bán. Đi ăn sáng về gặp đúng lúc nó đang xuống sâu nhất 43.6, mịe nó, em bán được 43.8 là cũng thành công rồi . 1 lúc sau thì nó quay đầu, đúng là bị ném mứt vào mồm :'(:'(:'( . Gặp may thì cuối hôm qua mua sàn, sớm hôm nay bán trần cũng được 14% :21::21::21:
cụ 4x4 ơi, ra xem nhà Bes lú này, tay nhặt lá chân đá ống bơ này, hôm trước có người múc giá 50 rồi đi đón con, ae ta tranh nhau múc sàn và sát sàn, giờ lại bảo em bốc phét này, em vẫn còn lưu tin nhắn rủ nhau mua đây, lật lại tầm 30 trang bác nhé, đủ T+4 luôn đi nhà Bes :)):)):))

bác 4x4 dạo này tranh hàng ae nhé, em đặt mua VCS sàn cho nhà Bes cú mà cụ xúc nhanh đấy, em khớp được mỗi 2/3 còn lại rớt :'(
Nhà Râu : mấy giờ mà lại đặt ACB giá sàn thế:'(
Cụ nào xung phong quét nốt cho nó lên tham chiếu giùm em đi
Trích trang 135 nhé, ngày 4/9/2008:)):))

Chỉnh sửa cuối:

tranhainam

Xe điện
Các cụ cứ hẹn giờ, nếu cụ 0 ngại thì em lấy xe máy qua chở cho mát, keke.

4x4

Xe tăng
cụ 4x4 ơi, ra xem nhà Bes lú này, tay nhặt lá chân đá ống bơ này, hôm trước có người múc giá 50 rồi đi đón con, ae ta tranh nhau múc sàn và sát sàn, giờ lại bảo em bốc phét này, em vẫn còn lưu tin nhắn rủ nhau mua đây, lật lại tầm 30 trang bác nhé, đủ T+4 luôn đi nhà Bes :)):)):))

Trích trang 135 nhé, ngày 4/9/2008:)):))
:21::21: Sáng nay em định sút cái mớ ăn 43.3- 43.5 hôm qua với giá trần cái cho máu, nhưng loay hoay họp hành nó xuống lúc nào nhanh thế, đang hoảng hỏi lung tung thì thấy nó ngóc lên và nghe phong phanh mai nó sẽ lên tí nên e quyết định tham... mai nói chuyện tiếp :D

Nhà bes đen thế nhể! Tay chân chạm vào đâu mà đen thế?

dongnat

Xe điện
:21::21: Sáng nay em định sút cái mớ ăn 43.3- 43.5 hôm qua với giá trần cái cho máu, nhưng loay hoay họp hành nó xuống lúc nào nhanh thế, đang hoảng hỏi lung tung thì thấy nó ngóc lên và nghe phong phanh mai nó sẽ lên tí nên e quyết định tham... mai nói chuyện tiếp :D

Nói gì thì nói, bác PM em trước 15 phút quyết định mua hay bán nhé, dòng này trông cả vào bác đấy, số của em đây ạ : 0983833533(c)

4x4

Xe tăng
Nói gì thì nói, bác PM em trước 15 phút quyết định mua hay bán nhé, dòng này trông cả vào bác đấy, số của em đây ạ : 0983833533(c)
Hehe, nhà đấy có VC2 ko? nếu có thì mai có chuyện để nói đấy!

bes

Xe lăn

Nhỡ tay chạm vào cái chỗ to bằng bàn tay đen đen lại có râu ạ !!!

@dongnat : Bố khỉ, cái mớ mua 50 mà lướt thì để đi bốc mứt à ? Hôm qua vừa đớp 44 cơ, hôm nay T+1 . Mày hôm qua có mua thêm đâu, chỉ có cụ 16 xúc sàn thôi. Rõ chửa ?
Alo của thằng cu Laptop này : 0982.903.905

@ Tranhainam : He...he.....đánh động nhà bizviet ý mà, mai em và cụ bizviet có mẹt !!!

Chỉnh sửa cuối:

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Hôm nay em rụng răng mai học ra sớm quyết chí làm 1 quả 10% lấy tiền "trồng răng":21::21::21:
Các cụ cafe cà fáo suốt nha.Em suốt ngày cắm vào toàn là tư tưởng HCM;Chủ nghĩa XH khoa học....chán quá:'(:'(:'(

Trạng thái
Thớt đang đóng