Chứng khoán 2008 - Phần 11 - Sóng 5

Trạng thái
Thớt đang đóng

alexdat

Xe hơi
cảm ơn bác nvc vì đã ủn em lên 1 phiên.... DOW VÀ NASDAD đang lên rồi các bác có biêt tin gì mà nó lên kô????

bes

Xe lăn
cảm ơn bác nvc vì đã ủn em lên 1 phiên.... DOW VÀ NASDAD đang lên rồi các bác có biêt tin gì mà nó lên kô????
DOW và NASDAD lên vì sao thì em không biết nhưng mã lực bác lên thì em biết . Không khéo súng em to nhất hội chứng mất (trừ mợ Huế Trần nhá)

nnc_vn

Xe tải
Đang lái xe trên đoạn đường này: 12 (10 lái chính và 2 lái phụ)
nnc_vn, 2snguyen, 67 xoáy nòng, bes, bizviet, Decon, gie_rach_ls, Longvh, nel, tdang1

Các cụ thức khuya nhỉ, chúc các cụ vui vẻ nhá. Mai thớt này lại xôm rồi đây vì cụ alexdat đã xanh trở lại

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Còn em nữa cụ ợh!Tình hình thế này ngủ sớm sao được ạ???(c)(c)(c)

alexdat

Xe hơi
Em cảm động quá vì các bác ủn em lên ,thế này thì em đoán là TRăng Việt nam sẽ tròn hơn Trăng nước MỸ các bác ạ. VN sẽ không ảnh hưởng gì sau vụ Meril line và LEmah đâu .
em vừa gọi điện cho bác Bằng rồi,không thể để cho nó rơi xuống nữa.. mất cả 2 tháng để kéo index lên mà ông để trong vòng chưa đến 10 ngày nó đã xuống gần đích hả... ông nghĩ lại đê...:^):^)

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Em cảm động quá vì các bác ủn em lên ,thế này thì em đoán là TRăng Việt nam sẽ tròn hơn Trăng nước MỸ các bác ạ. VN sẽ không ảnh hưởng gì sau vụ Meril line và LEmah đâu .
em vừa gọi điện cho bác Bằng rồi,không thể để cho nó rơi xuống nữa.. mất cả 2 tháng để kéo index lên mà ông để trong vòng chưa đến 10 ngày nó đã xuống gần đích hả... ông nghĩ lại đê...:^):^)
Em đợi tin vui của bác vào ngày mai.Ngày mai mà đỏ thì bác lại........:)):)):)):))
CÁC BÁC NGỦ NGON MAI CÒN ỦN CHO VNI XANH LẠI NHÁ:)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

dongnat

Xe điện
Các cụ thức khuya thế, tối qua em ngủ ngon lanh từ 9h, sức khỏe là quí nhất đấy các cụ, mua hay bán thì các cụ cũng làm rồi, bây giờ làm được gì nữa mà bàn:))
Vni thì các cụ cứ loạn lên như sắp sập trong khi chính quốc là mẽo thì các chí số bắt đầu tăng, Lehman được mua lại (cổ tăng giá 40% rồi), AIG được cứu.... muốn nhanh thì phải từ từ chứ.
Thả nổi giá xăng dầu là một tin cực tốt, tốt hơn tin giảm giá xăng nhiều xét về lâu dài, có cạnh tranh sẽ lợi cho người tiêu dùng, các doanh nghiệp ngoài và doanh nghiệp quân đội.....

Chỉnh sửa cuối:

tranhainam

Xe điện
DOW và NASDAD lên vì sao thì em không biết nhưng mã lực bác lên thì em biết . Không khéo súng em to nhất hội chứng mất (trừ mợ Huế Trần nhá)
kekeke, bác đùa, em trong hội buôn vote đây mà bác 0 biết à??? Em mỗi tội ít chứng và xiền thôi.
Nhiều tin tốt thế này thì hy vọng hôm qua là đáy, hôm nay bắt đầu vào sóng 5 (gớm, có mỗi cái sóng 5 mà nói đến nhiều, mong chờ nhiều quá- các bác lưu ý, khi mà tất cả đều đồng thanh là vào sóng 5 rồi thì em sợ là hơi khó mua đấy).

bizviet

Xe điện
Sóng thì em không biết. Nhưng mấy chú short hôm qua hôm trước sẽ phải mua vào ở ngày hôm nay.

Xu hướng chung thì vẫn chưa có gì thay đổi.
Hôm nay chưa biết thế nào nhưng em nghĩ là mai bắt đầu làm tí cho cẩn thận (l)

dongnat

Xe điện
cụ Hải Nam ơi, chờ rượu của cụ mà chửa thấy đấy, hôm nay tăng các bác nhỉ, chính giảm béng đi cho dễ, tăng thì lại khó rồi, tiền có không dám mua, cổ có không dám bán, híc, buôn rượu lậu tiếp vậy. Chỉ đích danh thế mà không vote là không được rồi:))
@cụ Khôi phệ : Tưởng bác đi buôn loa đài, bái bai chứng rồi, hôm trước bác bảo bác mua rồi huỷ lệnh còn gì, hì hì. Dạo này có gì hay hay cho CV không vậy cụ(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Các cụ thức khuya thế, tối qua em ngủ ngon lanh từ 9h, sức khỏe là quí nhất đấy các cụ, mua hay bán thì các cụ cũng làm rồi, bây giờ làm được gì nữa mà bàn:))
Vni thì các cụ cứ loạn lên như sắp sập trong khi chính quốc là mẽo thì các chí số bắt đầu tăng, Lehman được mua lại (cổ tăng giá 40% rồi), AIG được cứu.... muốn nhanh thì phải từ từ chứ.
Thả nổi giá xăng dầu là một tin cực tốt, tốt hơn tin giảm giá xăng nhiều xét về lâu dài, có cạnh tranh sẽ lợi cho người tiêu dùng, các doanh nghiệp ngoài và doanh nghiệp quân đội.....
Em ngờ rằng hôm qua mình lại phi đúng đáy rồi, :77::77::77:

tranhainam

Xe điện
cụ Hải Nam ơi, chờ rượu của cụ mà chửa thấy đấy, hôm nay tăng các bác nhỉ, chính giảm béng đi cho dễ, tăng thì lại khó rồi, tiền có không dám mua, cổ có không dám bán, híc, buôn rượu lậu tiếp vậy. Chỉ đích danh thế mà không vote là không được rồi:))
@cụ Khôi phệ : Tưởng bác đi buôn loa đài, bái bai chứng rồi, hôm trước bác bảo bác mua rồi huỷ lệnh còn gì, hì hì. Dạo này có gì hay hay cho CV không vậy cụ(b)(b)
bác lại đùa em, bác xem lại 8h tối qua ai ủn bác đê, mà tận 2 ông bắn liền đấy. Bác uống rượu nặng mà vẫn chưa say à, gay go quá.

nnc_vn

Xe tải
Sóng 5 coming soon mà bác lại kêu VNI giảm thì xong thớt này anh em OF sun hết à :)

dongnat

Xe điện
bác lại đùa em, bác xem lại 8h tối qua ai ủn bác đê, mà tận 2 ông bắn liền đấy. Bác uống rượu nặng mà vẫn chưa say à, gay go quá.
Rót nhầm chén rồi cụ ơi, không có thấy đâu, cụ tự phạt mình bằng cách vote cho em 10 lần đi, thôi ko nói chuyện vote nữa nhé
Bắt đầu spam về chứng thôi các bác. theo các bác Đánh hay Hòa:))

madcar2006

Xe hơi
Rót nhầm chén rồi cụ ơi, không có thấy đâu, cụ tự phạt mình bằng cách vote cho em 10 lần đi, thôi ko nói chuyện vote nữa nhé
Hàng cho lành bác ơi! :77::77::77:
Nhận được PM của em chưa?

hocdoi

Xe tăng
Hôm nay tiền đã về TK,em đang rình, vào thôi các bác ,kéo index lên đi:21::21:

tranhainam

Xe điện
Đánh bác ạ, chờ lâu quá sốt ruột rồi.
VNI 900 còn đánh nữa mà, giờ này còn có 400 mà 0 đánh thì hèn quá, hehehe.

alexdat

Xe hơi
tuần sau thì may ra có cơ lên lại vài phiên

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Lại tèo rồi, hic hic có lên mua vào chưa các bác nhỉ? Hay lại rình để bán nhẩy? (b)(b)(b)
Em đoán Ha -6 điểm ho -20 tuổi

Trạng thái
Thớt đang đóng