Chứng khoán 2008 - Phần 11 - Sóng 5

Trạng thái
Thớt đang đóng

Buôn tiền

Xe đạp
Quote lại cho bác khỏi xoá!
Buôn tiền là bác Nam đấy àh! làm gì mà bác phải dùng đến âm binh vào góc này thế?

Coi như huề nhé, em vừa mới vote + bác ở nick chính đới!
Mợ nhầm rồi, không phải bác Nam đâu, xe công mà lị, mụ xịt lốp 1 xe rồi bơm lốp xe khác thì hoá ra 2 xe cùng hỏng à, mụ ăn chơi ở Hải dương mà sao lại lấy xe công đi thử thế
Mai lại đỏ lòm cho mà xem nếu tối nay xe công không xanh lại

tranhainam

Xe điện
kakaka, để đẩy nhanh tới sóng 5 nên khẩn trương xây nhà cao cho thớt này, ngoài việc bàn luận đến chứng còn đi buôn tiền, buôn vote, buôn người... nên việc sìpem là khuyến khích, không được thắc mắc.

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Box này dào này spam kinh nhỉ? :P:P:P:P
Cuối tuần ứ đi được đâu cụ trong giờ hành chính đê cụ LongVH anh em off mấy lần mà chẳng thấy cụ tham gi gì cả?

Buôn tiền

Xe đạp
kakaka, để đẩy nhanh tới sóng 5 nên khẩn trương xây nhà cao cho thớt này, ngoài việc bàn luận đến chứng còn đi buôn tiền, buôn vote, buôn người... nên việc sìpem là khuyến khích, không được thắc mắc.
nói nhiều mà chưa thấy bơm cho xe công tý nào nhá, bực rồi đấy:))

Mer_S66_AMG

Xe tăng
Box này dào này spam kinh nhỉ? :P:P:P:P
Cuối tuần ứ đi được đâu cụ trong giờ hành chính đê cụ LongVH anh em off mấy lần mà chẳng thấy cụ tham gi gì cả?
Dạ dạo này chứng nó ung bác ợhh!Đợi đợt chứng mới nó nở thì cụ chả thấy bác nào spam đâu,chắc toàn là hôm nay 10% hay 14% ngay ạ:)):))

tranhainam

Xe điện

Buôn tiền

Xe đạp
Mợ buôn tiền là của nhà bác nào chán buôn chứng chuyển sang buôn tiền thì nhận để em vote đền nhé, lần này vote xanh lun :D
Bác cũng sì pam dư thường nhể, nhà nào quan trọng gì, xe công mà, ủn đi cũng, lăn tăn gì, chứng còn xúc 10k cổ một, tý rượu nhạt mà cẩn thận thế:21:

nnc_vn

Xe tải
Cái thớt này sắp thành đồng nát mất rùi

cuonglp

Xe đạp
HihihihihihihihiCông việc có tốt không mợ ơi, lâu quá không thấy mợ đâu cả. Thị trường xấu quá cả nhà mình nên tổ chức nhậu một hôm để đón thị trường khởi sắc vậy
Em nghĩ thị trường xấu dư là, chẳng hẳn nhiều cụ/mợ bị kẹp, nên đi ăn thịt chó để giải đen. Cũng vừa hay qua rằm rồi! Giải xong thị trường lên là vựa (xin phép các bác hội yêu chó nhá! :)))

Buôn tiền

Xe đạp
Em nghĩ thị trường xấu dư là, chẳng hẳn nhiều cụ/mợ bị kẹp, nên đi ăn thịt chó để giải đen. Cũng vừa hay qua rằm rồi! Giải xong thị trường lên là vựa (xin phép các bác hội yêu chó nhá! :)))
Cụ ơi, lấy xe toy cụ của cứu cái xe công này cái, đỏ trông phát ớn:mad:

huetran

Xe buýt
Em hết mất rượu rồi, không thì em ủn cho bác buôn tiền một phát thì cứ lên luôn bốn chữ số nhé!
:69::69::69::69::69:

vnindex

Xe máy
Xin phép cụ dongnat, cụ buôn tiền, em cưới con nick này và để nghị các cụ nhường em mở thớt mới nhé. Em hóng hớt các cụ tí hehehe
(b)(b)
Các cụ đồng ý thì vote cho em nhé, mà em sẽ cùng các cụ nghiên cứu động cơ con này để đo nhiệt độ thị trường nhé
Chúc cả nhà may mắn
Em đang nhờ thầy để bấm giờ mở thớt các cụ cứ bình tĩnh nhé

vdsc.hanoi

Xe buýt
lại có nick nữa à, thế thì rượu nào cho đủ, các cụ biểu quyết lấy nick nào làm chính đê.
Mà cụ nào ấy nhỉ, nhiều cụ lái quá, lái ra quần bây giờ

vdsc.hanoi

Xe buýt
Chờ mở thớt mới thì cụ cứ sìpem đi cho nó hoành tráng.

vnindex

Xe máy
lại có nick nữa à, thế thì rượu nào cho đủ, các cụ biểu quyết lấy nick nào làm chính đê.
Mà cụ nào ấy nhỉ, nhiều cụ lái quá, lái ra quần bây giờ
Vấn đề không cần lái nào cụ ạ mà là lái thế nào thôi, sáng nay cụ có off với anh em ko đấy nhể. Em đi off về đầy phấn khích nên mới mạo muội các cụ được cầm lái ấy mà
(b)(b)
Các cụ thấy thế nào em định đề nghị các cụ ta mở mới tháng một thớt để tiện theo dõi chứ kiểu mở theo sóng như thế này em sợ chưa thấy sóng đã đóng thớt mất rồi

TungRau

Xe tăng
Okê , các bác cứ tự do bàn việc mở thớt mới nhá , bao giờ có cái mới thì em sẽ đóng cái này .

Cái thớt này sắp thành đồng nát mất rùi
Cụ không nên nói thế này , anh em chơi chung với nhau lâu rùi , thắng bại là chuyện thường , đừng nên đả kích như thế .

@bes : Hôm nay anh thấy lượng khớp VNM khủng không , thế mà vẫn không chọi lại với Tèo bang , em lại ăn quả dưa bở mất , nhưng ai nắm VNM thì cứ yên tâm , cùng lắm khuân sữa về nhà uống , cái này thì nhà em đầy :21::21:

Trạng thái
Thớt đang đóng