Chứng khoán 2008 - Phần 8 - Đoàn tầu cao tốc hết dốc bắt đầu chuyển hướng đi lên

Trạng thái
Thớt đang đóng

Porsche 911

Xe container
Chắc là có sự rò rỉ thông tin từ UBCK gì đó rồi! Bác nào thạo tin tìm đi ạ!
Em nghĩ là chẳng có thông tin gì thoả đáng đâu.
Tình hình kinh tế vĩ mô vẫn xấu lắm!

ASCDH

Xe tải
Lại xôm rồi các cụ nhờ! Cho em tham gia với. Hôm qua em bán TRC đi rồi, giờ nó lại trần tiếp, buồn quá đi mất cơ!

Bác bes vẫn giữ SUDICO àh! TT mà lên thì vài hôm là bác lại hoà vốn thui!

bes

Xe lăn
sao vậy nhể, chưa bác nào có giải thích thỏa đáng :^) :^)
Tin đồn là biên độ sàn HO được điều chỉnh -2/+4 áp dụng từ thứ 2 tuần sau .
Nếu thật thế sẽ công bố vào chiều mai . Phiên ngày mai thì 99% là lại lên rực rỡ rồi . Hay thật, giống như chơi tá lả . Ù liên tục rồi móm liên tục, khỏi phải tính điểm .

ASCDH

Xe tải
Tức là Sàn HOSE nếu giảm thì chỉ giảm được 2 và lên thì lên 4 phải không mợ bes? Hay nhỉ! Nhất Việt Nam - Clever Initiatives.

dongnat

Xe điện
Nếu thật thế sẽ công bố vào chiều mai . Phiên ngày mai thì 99% là lại lên rực rỡ rồi . Hay thật, giống như chơi tá lả . Ù liên tục rồi móm liên tục, khỏi phải tính điểm .
Sao hôm qua bẩu là có thú vui khác vào buổi sáng rồi, 3 năm nữa mới xem, ke ke ke, có mà bỏ vào mắt, ke ke ke(b)

HàLinhThư

Xe tải
Pó tay với cái -2/+4%. Nếu UBCK can thiệp bằng cách này thì đừng gọi là thị trường ck nữa, mà gọi là cơ chế ck. Vì nó đâu còn là thị trường nữa. Cứu bằng cách can thiệp thô bạo thế là vô lý. Đàng nào chả lỗ chổng vó rồi, em nghĩ cứ để thị trường vận hành tự do rồi nó sẽ tự điều chỉnh thôi. (hehe, đàng nào em cũng là nhà đầu tư dài hạn bất đắc dĩ rồi, em không hy vọng trong quý này luôn)

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Sao không điều chỉnh -1/+10 cho nó điên cả thể, hết thuốc chữa rồi hay sao :21: :21: :21:

ASCDH

Xe tải
Theo em thì hết thuốc rùi, cứ giải quyết được kinh tế vĩ mô di thì TT tức khắc sẽ lên thôi, không cần chi hết!

huetran

Xe buýt
Lại đông vui rồi, cho em ké với nào!
Có cụ nào biết khi nào thì PET của em có thể hoà vón không? Cả CV5 nữa ! hu hu.

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Có gì lạ đâu các bác,bác nào lỡ bán rồi thì mua vào khẩn trương đi ko lại lỡ tiếp,nguyên nhân thì rất đơn giản thôi vì em là chủ topic mà ,tại các bác ko vote cho em nên nó xuống thôi,cứ vote đều là nó lại xanh ngay ý mà :D :D

Ian

Xe điện
Website
www.americandoor.vn
Cơ chế nào cũng được, luật nào cũng được miễn nhà đầu tư chân chính như em có lợi là em ủng hộ, đói vàng mắt 3 tháng nay mà bưng cháo gà nóng đến bảo xơi mà lại còn ỏn ẻn: đói lâu thế trước tiên phải uống nước đường, rồi húp cháo hoa, rồi húp cháo loãng nấu thịt, rồi sau đó mới đến cháo gà, kẻo sốc chết mất.... cho em xin nhé

HàLinhThư

Xe tải
Em ứ tin cách này cho cháo gà đâu bác. Chỉ sợ bác UB nói: cháo gà đấy, ăn đi làm em há hốc cái mồm rõ to thì nhận cục sắt gỉ thôi. hehe
Nói thế các bác lại chưởi chít vì bi quan, thôi thì cứ làm gì cho nó phi mã lên 1xxx thì iem mừng:6:

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Em vào thấy các bác đông vui em cũng mừng, em thì chả có gì tặng các bác ngoài thông tin :D , hiện em đang có 2 file (PDF) đánh giá xếp hạng các cty đang niêm yết từ cao xuống thấp trên cả 2 sàn HOSE và HASTC,nhìn bảng này các bác rõ ngay nên quăn tiền vào đâu, nhưng em ko biết post lên cách nào, Hôm trước tháy nhà Bes có kiểu post gì lên mà có thanh trượt kéo lên kéo xuống hay phết, hay là em gửi cho nhà Bes rồi các bác nã bác đấy nhé
Em đang online, các bác vote cho em cai email em chuyển trực tiếp luôn

OF-Brake

Xe công OF
Thay mặt BDH chúc mừng các Bác "Tươi" trở lại nhé, hy vọng là còn "Tươi xanh" mãi mãi :) (b)(b)(b)

bes

Xe lăn
Em vào thấy các bác đông vui em cũng mừng, em thì chả có gì tặng các bác ngoài thông tin :D , hiện em đang có 2 file (PDF) đánh giá xếp hạng các cty đang niêm yết từ cao xuống thấp trên cả 2 sàn HOSE và HASTC,nhìn bảng này các bác rõ ngay nên quăn tiền vào đâu, nhưng em ko biết post lên cách nào, Hôm trước tháy nhà Bes có kiểu post gì lên mà có thanh trượt kéo lên kéo xuống hay phết, hay là em gửi cho nhà Bes rồi các bác nã bác đấy nhé
Em đang online, các bác vote cho em cai email em chuyển trực tiếp luôn
Bác nhét nó vào trong cái này
( ở trên thanh công cụ ý ạ ) là nó trượt lên trượt xuống ngay thôi. Nhân thể bác send cho em 1 bản vào bes@hnt-vnpt.com.vn hoặc kiemanh2000@gmail.com
Cảm ơn bác nhiều nhiều.

Tien_TCFC

Xe điện
Thay mặt BDH chúc mừng các Bác "Tươi" trở lại nhé, hy vọng là còn "Tươi xanh" mãi mãi :) (b)(b)(b)
Sợ quá, nhìn qua tưởng các Bác "Ác min" đóng thớt lại vì mạo phạm chứ :21: :21: :21:

Mà Cụ Bes thậm thụt ở dưới sao không thấy trả lời Bác Nexuts :))

E vừa vote Cụ nên chẳng thể chuyển cho Cụ cái mail đành phải đánh ra đây : tien_trươngduc@yahoo.com

Cám ơn Cụ nhé(y)

Trạng thái
Thớt đang đóng