Chứng khoán - Phần 15: Chuẩn bị thuyền lớn, nhiều cơn sóng to ở phía trước

Trạng thái
Thớt đang đóng

bes

Xe lăn
kính cụ mách nước, với em nó là cái thú, chứ không thấy khổ gì, thật.
Kụ cứ nghĩ từ bữa cụ nghĩ ra cái vụ đoán số VNindex đến giờ đi, sóng nó đưa trồi sụt bao nhiêu lần? ở cái khúc này em tuyền chơi sàn Ha cho biên độ nó rộng, sụt là em mua, trồi phát là em bán, 5% em cũng nhặt chẳng nề hà, đời cực kỳ thong thả cụ ạ, đúng nghĩa bói rẻ còn hơn ngồi không!
Vâng, lần nào cụ mua xong cũng bán được cao hơn thì tốt quá rồi .
Chúc cụ luôn thành công lớn.

Các bác không tin tưởng vào thị trường à, em chỉ sợ bán hôm nay thì chẳng mua rẻ hơn được đâu. Các bác chấp gì thằng Tây, nó cắt lỗ thì kệ nó, mình việc gì phải cắt lỗ ở cái giá này rồi lại phải mua ở cái giá cao hơn (nghe vô lý quá nhỉ).
Như các bác đã biết, ở những mức giá thấp này, chẳng có nhiều bác lãi khi bán ra, nên việc ôm bom là cần thiết, tạo ra một tâm lý tin tưởng cho thị trường. Hãy tin tưởng vào ngày mai (dù ngày mai là thứ Bẩy, kekeke). Em đang nhập dần đều ạ.
Bốc phét, gốc có 18 bánh xe bây giờ còn bao nhiêu bánh xe ? Đếm đi rồi nói tiếp :) :) :)

dongnat

Xe điện
Các bác không tin tưởng vào thị trường à, em chỉ sợ bán hôm nay thì chẳng mua rẻ hơn được đâu. Các bác chấp gì thằng Tây, nó cắt lỗ thì kệ nó, mình việc gì phải cắt lỗ ở cái giá này rồi lại phải mua ở cái giá cao hơn (nghe vô lý quá nhỉ).
Như các bác đã biết, ở những mức giá thấp này, chẳng có nhiều bác lãi khi bán ra, nên việc ôm bom là cần thiết, tạo ra một tâm lý tin tưởng cho thị trường. Hãy tin tưởng vào ngày mai (dù ngày mai là thứ Bẩy, kekeke). Em đang nhập dần đều ạ.
Hị hị, sở hữu cái nick này có đến 2 cao thủ, chả biết ông nào mua, có khí ông này bán cho ông kia mua, cùng 1 nick nhưng lúc hô lên lúc hô xuống, vui phết:69::69::)):)):))
Hôm nay tăng, theo các cụ chạy tiếp hay vào:102:
À, em thay đổi chiến thuật, giờ em tập trung vào chơi 2 mã thôi, các cụ phím em mã gì tốt tốt tý ạ, trước giờ lan man quá, lãi khó tính lắm ạ, cái 100%, cái 50% cái 20 % chả biết lối nào mà lần:21:, chơi 2 mã cho dễ:6:.
Hiện em đang có : VCS, KKC, PAN

Chỉnh sửa cuối:

jolie2003

Xe tăng
Website
www.vicvietnam.com
Mở thớt xong mới thấy title hơi giống cái thớt cũ :D ... thôi thì văn dốt copy tí cho nó có tí truyền thống :D

Đợt rồi, em vào lúc 700 sau khi rớt 1 mạch từ 700 xuống 400 ... em sút hết và học lướt theo 1 số cụ trong này. Đoạn đầu cũng bập bõm chẳng được gì ... quả được quả thua. Từ đợt nhà bác Jolie cho em mấy lời khuyên ... em tập trung vào đúng 1 em. Em thành công 3 lần, mỗi lần chén được hơn 10% ...

Nhà Jolie tiết kiệm lời quá, có món gì hay chia sẻ cho anh em với nhé
Buổi sáng qua chỗ anh đi ;) Dạo này ko cafe sáng ở Lối cũ được , nhưng chiều thì OK ....(b)(b)

Longvh

Xe điện
Buổi sáng qua chỗ anh đi ;) Dạo này ko cafe sáng ở Lối cũ được , nhưng chiều thì OK ....(b)(b)
Đấy, off ở Láng Hạ đông đấy, có em, bác Jolie và Bizviet. Nếu hieuminh và Bes nghỉ làm thì thêm 2 nữa :21:

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Hị hị, sở hữu cái nick này có đến 2 cao thủ, chả biết ông nào mua, có khí ông này bán cho ông kia mua, cùng 1 nick nhưng lúc hô lên lúc hô xuống, vui phết:69::69::)):)):))
Hôm nay tăng, theo các cụ chạy tiếp hay vào:102:
À, em thay đổi chiến thuật, giờ em tập trung vào chơi 2 mã thôi, các cụ phím em mã gì tốt tốt tý ạ, trước giờ lan man quá, lãi khó tính lắm ạ, cái 100%, cái 50% cái 20 % chả biết lối nào mà lần:21:, chơi 2 mã cho dễ:6:.
Hiện em đang có : VCS, KKC, PAN
Tưởng có cả Thịt thối nữa cơ mà :)):)):)):)):))

MinhBum

Xe container
Bốc phét, gốc có 18 bánh xe bây giờ còn bao nhiêu bánh xe ? Đếm đi rồi nói tiếp :) :) :)
Ôi, bác tài quá, sao bác biết em theo trường phái của cụ Bốc-Phét, trong thời điểm vừa rồi, tài sản của cụ Bốc phét vừa tăng được thêm 8 tỉ USD nữa đấy.
18 bánh của em vừa tăng được thêm 2 bánh nữa rồi, đang cố kiếm thêm cái trục nữa để lắp vào thành 20 ạ :21::21::21:

Em nhớ các cụ quá, sáng nay có họp hành gì không đấy ạ, báo sớm để em thu xếp tham gia với, nhớ các cụ quá, kekeke.

dongnat

Xe điện
Tưởng có cả Thịt thối nữa cơ mà :)):)):)):)):))
He he, em đã bẩu là dưới 1. thì em mua, dưng mà thời thế thay đổi, dưới 1. em cũng ứ mua nữa, mua thoả thuận sàn 9 phiên đi (tại lão Bes đòi bán trần 9 phiên đợt trước). Hôm nay xúc VCS hay KKC hả các cụ (tất nhiên xúc sàn)

bes

Xe lăn
ACB xanh rồi kìa, VSP nhà cụ 2s khủng quá

DDM hoàng tráng, chào sàn giá 16 bay một mạch lên tận 5x. Hôm nay rơi lại gần giá chào sàn . Mới phát hành thêm giá 15, không khéo cổ về giá trên chợ lại thấp hơn 15 mất.

Chỉnh sửa cuối:

move

Xe tăng
ACB xanh rồi kìa, VSP nhà cụ 2s khủng quá

DDM hoàng tráng, chào sàn giá 16 bay một mạch lên tận 5x. Hôm nay rơi lại gần giá chào sàn . Mới phát hành thêm giá 15, không khéo cổ về giá trên chợ lại thấp hơn 15 mất.
ACB 3X sao mà khó khăn thế :102:

isabinh

Xe điện
buồn nhể, mấy mã ngon quá mà đếch dám chiến. Liệu tình hình này hôm nay xuống mấy điểm hả các cụ

isabinh

Xe điện
ITA hôm nay tèo rồi các cụ ạ.

bizviet

Xe điện
SAP về 10 rồi kìa cụ Porche ơi :))

bes

Xe lăn
buồn nhể, mấy mã ngon quá mà đếch dám chiến. Liệu tình hình này hôm nay xuống mấy điểm hả các cụ
Hôm qua phá đáy nên hôm nay dập dình lắm. Bên bán không nhiệt tình bán vì rẻ quá, bên mua thì cứ lưỡng lự vợt đáy nên cầu vẫn có tuy nhiên không mạnh. Loanh quanh dăm bảy điểm trừ ạ.

Xem bảng thấy buồn cười nhỉ, chỉ sang phiên sau STB 1x, SSI,REE 2x, VNM,FPT 6x, ACB 3x

Chỉnh sửa cuối:

Mer_S66_AMG

Xe tăng
VNM mua sàn kinh thế nhỉ?Chắc có cụ OFer nào nhảy vào hay sao đấy nhỉ?(k)

tranhainam

Xe điện
Thôi, thế là MHC cũng đi qua giá em mua rồi, mất phưong hướng rồi, biết mua hay bán gì đây, cứu em với.

bes

Xe lăn
Tự dưng hôm nay được dư ra 4k cổ, lộc của cô rồi. Em cố gắng ngoan cô thương nhiều (@) Sontt :)) :)) :))
Cụ lướt 2 hôm 2 phát Trần-Sàn nên ra được 4K à ? Khủng quá, khủng quá !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng