Chi hội Chương trình: Cảm xúc tháng 10

laodatma

Xe điện
Giới thiệu với lão Ma em Momentum nhá, 7 spd
Trông cũng đẹp cụ ẻn nhỉ nhưng em thấy con Asama nó có giảm sóc trước mà còn Giant này không có với lại thấy trên mạng mua xe Giant xong toàn phải lo mua thêm các thứ (pedan, gác đờ bu, gác đờ xen ...) mới chạy được ổn ổn tý. Em là ngán nhất cái kiểu phải hoa mắt với với việc chọn các món phụ kiện kiểu đó! :(

hanoien

Xe điện
Trông cũng đẹp cụ ẻn nhỉ nhưng em thấy con Asama nó có giảm sóc trước mà còn Giant này không có với lại thấy trên mạng mua xe Giant xong toàn phải lo mua thêm các thứ (pedan, gác đờ bu, gác đờ xen ...) mới chạy được ổn ổn tý. Em là ngán nhất cái kiểu phải hoa mắt với với việc chọn các món phụ kiện kiểu đó! :(
Em giant Momentum này về chỉ cần mua đệm yên là xong.
Cụ nói quá chứ xe nào bán mà chả có pedal, còn với dòng xe MTB thì làm gì có gác đờ bu với đờ xen, chân chống cũng k nốt.

HoangTung76

Xe điện
Có hàng rồi lão Tùng nhé, Cụ Beck gửi em để chuyển cho Cụ rồi, thứ 4 hoặc thứ 5 em đóng con't chuyển xuống cho Cụ cùng với bọc yên. Mũ vẫn chưa mua được vì toàn loại trên 4k thôi. Em đang chờ Hàng Bình Dân có loại 2k8 là múc.
Vâng em cảm ơn cụ nhé, vậy cụ cứ chờ có mũ gửi luôn một thể cũng được ạ, cụ gửi một lần thôi không nhờ người tá nhiều em ngại lắm.
à quên cụ mua luôn cho em cái quần bỉm với ạ, mấy hôm nay đạp xong, đứng lại tìm c.him mà sờ mãi chả thấy đâu cả :)) m.ông thì không ê, nhưng c.him thì :)) ê lắm ạ.

haivd

Xe buýt
Các cụ nóng thế này làm em cũng đang vật tung lên đây này, chỉ mỗi tội chưa có xèng

Sent from my iPhone 5 using Forum Runner
Cụ hanoien có trương trình trả góp đấy hehe

laodatma

Xe điện
Thế là tầm 4 củ là có con xe (chắc phải mua thêm cái đệm vì 2 F1 nhà e chở nhau đi học mà) như hình cụ show? Trông cái dáng Giant có vẻ nhẹ hơn Asama, không biết thực tế cân nặng 2 con so với nhau thế nào hả cụ (xe độp nhiều khi chỉ chênh nhau tý cân lạng là cũng đỡ khổ lúc pin yếu)? Món này dóng xe xong mình đến lấy có cho lên Kem chở về (vì chắc em k đủ sức đạp về nhà mà không lẽ lại làm chuyến taxi tải chở cái xe về) được không cụ? :D
Em giant Momentum này về chỉ cần mua đệm yên là xong.
Cụ nói quá chứ xe nào bán mà chả có pedal, còn với dòng xe MTB thì làm gì có gác đờ bu với đờ xen, chân chống cũng k nốt.

lainv

Xe buýt
Cụ Na bụng to thế đạp xe giảm được vòng eo 20cm, lúc đấy cụ Beck mà chưa mua xe thì chạy sang nhà cụ Na mà cướp xe%-(

nothinghd

Xe điện
Chả cần, chỉ giảm size quần từ 34 xuống 31 là em sướng ồi.

Cụ ẻn đâu dồi, có xe trả góp ko cụ ới... :D

lainv

Xe buýt
Cụ đang mặc quần size 34 thì cũng dã man thật. E mặc size 31. Mà chỉ muốn giảm xuống. 30 là ngon lắm rồi

Orient Sea

Xe điện
laodatma nói:
Thế là tầm 4 củ là có con xe (chắc phải mua thêm cái đệm vì 2 F1 nhà e chở nhau đi học mà) như hình cụ show? Trông cái dáng Giant có vẻ nhẹ hơn Asama, không biết thực tế cân nặng 2 con so với nhau thế nào hả cụ (xe độp nhiều khi chỉ chênh nhau tý cân lạng là cũng đỡ khổ lúc pin yếu)? Món này dóng xe xong mình đến lấy có cho lên Kem chở về (vì chắc em k đủ sức đạp về nhà mà không lẽ lại làm chuyến taxi tải chở cái xe về) được không cụ? :D
Nếu 2 F1 nhà cụ đèo nhau đi học thì ko dùng momentium được, cái đèo hàng nó ghi rõ max 20 kg.

laodatma

Xe điện
Ái chà! may có thông tin của cụ không là tèo (F1 nhà em to thì 48 còn bé 29kg roài). Vậy con Asama thì sao hả cụ? Chả nhẽ mấy con xe khủng này lại k bằng chú mini tàu hiện 2 cháu đang đi thì bùn quá! :(
Nếu 2 F1 nhà cụ đèo nhau đi học thì ko dùng momentium được, cái đèo hàng nó ghi rõ max 20 kg.

hanoien

Xe điện
Ái chà! may có thông tin của cụ không là tèo (F1 nhà em to thì 48 còn bé 29kg roài). Vậy con Asama thì sao hả cụ? Chả nhẽ mấy con xe khủng này lại k bằng chú mini tàu hiện 2 cháu đang đi thì bùn quá! :(
To thế thì mỗi đứa 1 xe.

Orient Sea

Xe điện
laodatma nói:
Về Asama thì phải chờ ý kiến cụ Ẻn thôi. Vấn đề nằm ở cái đèo hàng í cụ ạ. Cái đèo hàng sẵn có của Momentium bằng nhôm, thiết kế thời trang mỏng mảnh. Nếu thay với 1 cái bằng thép dày dặn thì chắc là ok.

nothinghd

Xe điện
Asama thì em đèo gấu phi phăm phăm ở ngoài Quan Lạn nhá, phi rầm rầm xuống cả đường off road :D
Kết luận: đèo hàng ổn
Mỗi tội hay tuột xích =))

laodatma

Xe điện
Asama thì em đèo gấu phi phăm phăm ở ngoài Quan Lạn nhá, phi rầm rầm xuống cả đường off road :D
Kết luận: đèo hàng ổn
Mỗi tội hay tuột xích =))
Chắc do mấy cái xe cho thuê or mượn miễn phí ở các khu nghỉ dưỡng nó giống nhau (k được bảo dưỡng). Đợt e vàp Phú Quốc cũng thế! Hôm nào cũng phải chọn đến cái thứ 2 thứ 3 mới độp được. :(
@ cụ ẻn: nhà em chật lắm, thêm 1 con xe đã khó mà chơi 1 cặp thì potay, ngoài ra f1 bé chưa đi tự 1 mình được cụ ạ! :)

dunghud

Xe tăng
ở nhà cụ Ma có hội xe đạp hà đông hay đứng ở Metro hà đông lúc 9h tối

laodatma

Xe điện
ở nhà cụ Ma có hội xe đạp hà đông hay đứng ở Metro hà đông lúc 9h tối
Chỗ đó là trung tâm thể thao đủ các môn: đi bộ, xe đạp, cầu lông, thể dục nhịp điệu ... Nhưng giờ các siêu thị hoạt động thì coi như giải tán để lấy chỗ trông xe & bán quán rồi! :(