Chi hội Chương trình Về nguồn năm 2011

Orient Sea

Xe điện
Nhà Kem thật may, cụ Rừng ra đúng vào tuần thời tiết thuận lợi, chuyến Về Nguồn cũng được thực hiện trong thời tiết đẹp. Nếu lui lại trong tuần này thì cụ Rừng sẽ được thưởng thức trận mưa ào ào suốt cả ngày của Hà Nội trước đợt gió mùa Đông Bắc và cái rét của miền Bắc.

Lại nhớ mấy câu trong ca khúc của Phú Quang: ... Gió mùa đông bắc se lòng, chút lá thu vàng đã rụng, chiều nay cũng bỏ ta đi.

bia hơi

Xe hơi
Đây là bữa tối đầu xiên đoàn kem thưởng thức (cụ laiz tranh thủ báo cáo cho gấu bít là đã được chén )

vt_hoa

Xe tăng
Món các cụ xơi giống hệt đoàn của iem ạ

tuancb

Xe buýt
Cụ phơi quả mông em ra kinh quá
Oài sau vụ đi Cao Bằng này em muốn chia tay KCC để chuyển sang Câu lạc bộ SUV quá, nhìn thằng Triton lên rầm râm mà cay
hôm qua em vưa vào trùng khánh em đi đến đoạn con công lật đấy thì thấy nó đã bốc hơi mất rồi tuy lúc đó đường rộng thênh thang nhưng em vẫn muỗn thử đi qua cái bờ mương đó và em có nhận xét là lúc xuống thì bình thường nên lúc quay về em vẫn cố tình đi đi tiếp cái đường bờ mương đó em thấy đi lên vẫn bình thường dù con pajero của em lúc đó chỉ chạy cầu sau,chỉ tiếc là xe các cụ cầu trước nên mới được đi thêm mấy trục km.

nothinghd

Xe điện
hôm qua em vưa vào trùng khánh em đi đến đoạn con công lật đấy thì thấy nó đã bốc hơi mất rồi tuy lúc đó đường rộng thênh thang nhưng em vẫn muỗn thử đi qua cái bờ mương đó và em có nhận xét là lúc xuống thì bình thường nên lúc quay về em vẫn cố tình đi đi tiếp cái đường bờ mương đó em thấy đi lên vẫn bình thường dù con pajero của em lúc đó chỉ chạy cầu sau,chỉ tiếc là xe các cụ cầu trước nên mới được đi thêm mấy trục km.
hic, Pajero thì cụ đừng mang ra so với Carens, khập khiễng lắm. Nếu cụ test bò lên đó bằng 1 con Lifan 520 mà được thì mới hoành :P, chính vì tắc đường không qua được mà hội KCC tụi em mới được khám phá thêm 1 cung đường tuyệt đẹp từ Thông Hòe chạy qua Mỏ ạ.

po_jo

Xe máy
Phụ lái xe 2 xin chia sẻ thêm hình ảnh đến các cụ. Đường tránh xe container lật đoạn Bản Giốc-Quảng Yên (đi về đường Trà Lĩnh)

http://www.youtube.com/watch?v=sVpCzEANPDw
Thank cụ benghe đã up giùm ạ!

Chỉnh sửa cuối:

benghe

Xe điện
Phụ lái xe 2 xin chia sẻ thêm hình ảnh đến các cụ. Xe container lật đoạn Bản Giốc-Quảng Yên
Em up lại hộ cụ
[video=youtube;-fmjLHqmTys]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=-fmjLHqmTys[/video]

Chỉnh sửa cuối:

hanoien

Xe điện

Cụ làm em khóc rồi đấy (thật đấy ạ), tuổi thơ của em ở đấy, ảnh trên là Bãi Rạn, chính xác cãi chỗ em đã cùng ông bà nội vớt rong biển mấy ngày liền để về phơi khô bón ruộng khoai lang [-O< giờ thì còn mỗi bà nội, còn mẹ em cũng vừa về nơi chín suối được gần 100 ngày rồi ạ. Đây là lý do tại sao cả năm nay thứ 7, CN ngày nghỉ em kô bao giờ có mặt ở HN. #:-s
Cụ sống thật là tình cảm và hiếu thảo. Bãi Rạng giờ có đến mấy cái resort rồi, lâu rồi e k có dịp vào Núi Thành, năm ngoái đi suốt nhưng năm nay thì lại hết việc rồi, chưa đầu tư gì được ở Chu lai cả.

Beck

Xe điện
Cụ sống thật là tình cảm và hiếu thảo. Bãi Rạng giờ có đến mấy cái resort rồi, lâu rồi e k có dịp vào Núi Thành, năm ngoái đi suốt nhưng năm nay thì lại hết việc rồi, chưa đầu tư gì được ở Chu lai cả.
Cảm ơn cụ nhé, thế nên hội nhà mình cố gắng 1 chuyến CR hội tụ 3 miền tại ĐN và vào thăm quê em nữa thì tuyệt vời.

bia hơi

Xe hơi
Nhà Kem thật may, cụ Rừng ra đúng vào tuần thời tiết thuận lợi, chuyến Về Nguồn cũng được thực hiện trong thời tiết đẹp. Nếu lui lại trong tuần này thì cụ Rừng sẽ được thưởng thức trận mưa ào ào suốt cả ngày của Hà Nội trước đợt gió mùa Đông Bắc và cái rét của miền Bắc.

Lại nhớ mấy câu trong ca khúc của Phú Quang: ... Gió mùa đông bắc se lòng, chút lá thu vàng đã rụng, chiều nay cũng bỏ ta đi.
Sr cụ về vụ tô lô ít ạ. Hôm cn vừa rùi định mang trả nhưn ko đi được. Cn tới em sẽ of và và gửi cụ.

lainv

Xe buýt
Sr cụ về vụ tô lô ít ạ. Hôm cn vừa rùi định mang trả nhưn ko đi được. Cn tới em sẽ of và và gửi cụ.
Cái này em nghĩ là cụ Bia Hơi cầm nhầm của em, em thấy xe em mất sau hôm ra xem cụ Rừng mổ xẻ các xe khác
Đến lúc cứ nghĩ là cụ Rừng cũng thích cái Tô Vít mới của em nên mang về SG làm kỷ niệm nên em chả đòi lại nữa, mà đi mua thêm 1 cái khác bổ sung vào sau xe cho đủ đồ nghề rồi
Giờ này cụ mới chịu khai là mình cầm nhầm b-(

huycm

Xe tăng
Sao nhiều cụ mất tô lô vit thế? Về gấu không kiểm tra à đến hôm nay mới kêu. Hình như em cũng cầm tô lô vít của cụ Na ngày hôm qua thì phải mà chẳng thấy cụ Na kêu mất cái gì.

thaituan

Xe hơi
Sao nhiều cụ mất tô lô vit thế? Về gấu không kiểm tra à đến hôm nay mới kêu. Hình như em cũng cầm tô lô vít của cụ Na ngày hôm qua thì phải mà chẳng thấy cụ Na kêu mất cái gì.
Vợ cụ Na chưa kt rồi. Chít chít cụ huycm hay cầm nhầm nhé.

Libor

Xe điện
Xe em hôm qua ra chỗ các cụ độ xe về nhà em mới phát hiện thiếu 1 bánh xe, cụ nào cầm nhầm của em thì chủ nhật sau cho em xin lại nhá. Giờ em toàn phải đi có 3 bánh! :P

Carens_SX

Xe buýt
Cụ Na đang phê "gương" điện tự động chống chói ah.... chắc phải ít hôm nữa mới tỉnh.... :P

jungle

Xe tải
Xe em hôm qua ra chỗ các cụ độ xe về nhà em mới phát hiện thiếu 1 bánh xe, cụ nào cầm nhầm của em thì chủ nhật sau cho em xin lại nhá. Giờ em toàn phải đi có 3 bánh! :P
Hihi, có ai cầm nhầm 1 bánh xe phía trước bên tài của cụ Lý không đấy? trả đi nhé, không là về mợ Lý cắt cử của cụ Lý thì chít.
Cụ Lý ơi cụ check dùm em cái hàng hộp tì tay với nhé, thanks cụ nhiều. À sẵn tiện cụ bắn mấy tấm hình ở trong pak bó vô email em dùm luôn: thanhtri69@gmail.com

bia hơi

Xe hơi
Em xin bó lại toàn thân nghe các cụ kể về những mất mát ạ. Thiệt tình em chỉ cầm có cái tô lô vít của cụ cháng thui ạ ( nó màu đen, hơi dài, đầu nhọn) còn tô lô ít của cụ laiz em hổng bít nhe, banh trước cụ libor thì em càng hhoongr bít nha. Oan uổng quá cụ chánh ơi.

vt_hoa

Xe tăng
Không hiểu sao em thừa 1 chân, bây giờ phải chạy bằng chân thừa nhấp nha nhấp nhổm, xóc quá cụ Lí ơi

anhtqus

Xe tải

Cụ làm em khóc rồi đấy (thật đấy ạ), tuổi thơ của em ở đấy, ảnh trên là Bãi Rạn, chính xác cãi chỗ em đã cùng ông bà nội vớt rong biển mấy ngày liền để về phơi khô bón ruộng khoai lang [-O< giờ thì còn mỗi bà nội, còn mẹ em cũng vừa về nơi chín suối được gần 100 ngày rồi ạ. Đây là lý do tại sao cả năm nay thứ 7, CN ngày nghỉ em kô bao giờ có mặt ở HN. #:-s
Que hương, tuỏi thơ...., kính cụ ly rượu nồng.