Chi hội Chương trình Về nguồn năm 2011

Orient Sea

Xe điện

Cụ làm em khóc rồi đấy (thật đấy ạ), tuổi thơ của em ở đấy, ảnh trên là Bãi Rạn, chính xác cãi chỗ em đã cùng ông bà nội vớt rong biển mấy ngày liền để về phơi khô bón ruộng khoai lang [-O< giờ thì còn mỗi bà nội, còn mẹ em cũng vừa về nơi chín suối được gần 100 ngày rồi ạ. Đây là lý do tại sao cả năm nay thứ 7, CN ngày nghỉ em kô bao giờ có mặt ở HN. #:-s
Ôi, cụ có tâm sự mà anh em không biết. Cầu chúc cho linh hồn mẹ cụ. Hôm nào trăm ngày cụ cho anh em biết đến thắp nén nhang nhé.

chip&moon

Xe tăng
Hì, khoái nhất ở vùng nhà cụ là ăn hải sản kiểu không ở đâu có ạ... mực, tôm hấp bia lên rồi lấy bánh đa nướng nhúng nước cho mềm sau đó cuốn ăn cùng rau sống! chẹp chẹp.... Lâu quá em không quay lại đây rồi!
Cụ Lí đang nêu ý tưởng cho chuyến Về Nguồn nữa đấy ạ *-:)

tuan508

Xe tải
Các cụ cho ảnh buổi gala dinner tại nhà Dungnothing đi, xem đất cát và các cụ thân sinh và gia đình ra sao, ít ảnh quá..., rồi cảnh ăn sáng gì đó...
hơ hơ cụ nhắc em mới nhớ - vụ Gala Dinner ở nhà cụ Na vui đáo để <:-P mỗi tội sáng hôm sau em ko thể nhớ nổi mình bò về KS bằng cách nào ợ [-O<

tuan508

Xe tải
Cụ làm em khóc rồi đấy (thật đấy ạ), tuổi thơ của em ở đấy, ảnh trên là Bãi Rạn, chính xác cãi chỗ em đã cùng ông bà nội vớt rong biển mấy ngày liền để về phơi khô bón ruộng khoai lang [-O< giờ thì còn mỗi bà nội, còn mẹ em cũng vừa về nơi chín suối được gần 100 ngày rồi ạ. Đây là lý do tại sao cả năm nay thứ 7, CN ngày nghỉ em kô bao giờ có mặt ở HN. #:-s
E xin được chia sẻ với mất mát của gia đình cụ ạ !

nothinghd

Xe điện
hơ hơ cụ nhắc em mới nhớ - vụ Gala Dinner ở nhà cụ Na vui đáo để <:-P mỗi tội sáng hôm sau em ko thể nhớ nổi mình bò về KS bằng cách nào ợ [-O<
Cụ nhắc làm gì để em bùn :( các cụ toàn oánh nhanh, thắng nhanh, mới uống có gần 12 lít rượu đã "bỏ về" gần hết, để lại 6-7 cụ đá giờ chót thì trách gì cụ tuan508 chả ngất :((, mà hình như em nhớ ko nhầm thì ko có cái hình nào ở gala dinner đâu ợ :( vì bò đến nhà em các cụ ấy đã mệt phờ râu hết ồi

Orient Sea

Xe điện
Cụ nhắc làm gì để em bùn :( các cụ toàn oánh nhanh, thắng nhanh, mới uống có gần 12 lít rượu đã "bỏ về" gần hết, để lại 6-7 cụ đá giờ chót thì trách gì cụ tuan508 chả ngất :((, mà hình như em nhớ ko nhầm thì ko có cái hình nào ở gala dinner đâu ợ :( vì bò đến nhà em các cụ ấy đã mệt phờ râu hết ồi
Đúng là không có cái ảnh nào thật, em không thấy cụ nào lôi máy ảnh ra cả. Em thì nhớ đến cái phông Về nguồn rất đẹp mà cụ Benghe đã làm, có nói với cụ í, nhưng cụ í đến cuối cùng, vào lúc mọi người gần như đã ngồi vào bàn cả rồi nên thôi.

Hôm ấy em có được lý do phải đưa mấy mợ về nên về khách sạn trước, được cụ Lainv dặn cất xe xong dồn lên 1 xe quay lại, nhưng lên đến phòng là nằm thẳng cẳng ra ngay không biết giời đất gì nữa cho đến sáng. Lúc dậy mới thấy điện thoại có đống cuộc gọi nhỡ :D

Cám ơn cụ Nothinghd và nhờ cụ chuyển lời cám ơn đến gia đình về sự đón tiếp chu đáo và bữa tiệc quá ngon. Em học lỏm được mấy món ăn mới. :)

vungocanhxd

Xe tăng
Cụ Na nói chuẩn đấy CT nối vong tay nhớn mà thực hiện vào 30/4 là quá đẹp rồi còn gì

Beck

Xe điện
Ôi, cụ có tâm sự mà anh em không biết. Cầu chúc cho linh hồn mẹ cụ. Hôm nào trăm ngày cụ cho anh em biết đến thắp nén nhang nhé.
Vầng, em cảm ơn cụ. Tự dưng nhìn cái ảnh biển đúng chỗ kỷ niệm nên em hơi xúc động. À, sao cụ không trả lời tin nhắn của em?

Orient Sea

Xe điện
Vầng, em cảm ơn cụ. Tự dưng nhìn cái ảnh biển đúng chỗ kỷ niệm nên em hơi xúc động. À, sao cụ không trả lời tin nhắn của em?
Em để quên điện thoại trong xe bây giờ cụ nhắc mới nhớ ra :D

Hindu

Xe tải
giờ thì còn mỗi bà nội, còn mẹ em cũng vừa về nơi chín suối được gần 100 ngày rồi ạ. Đây là lý do tại sao cả năm nay thứ 7, CN ngày nghỉ em kô bao giờ có mặt ở HN. #:-s
Em chia buồn cùng cụ và gia đình.

Orient Sea

Xe điện
Em bận quá nên hôm nay mới trả hàng tiếp ợ

Cụ Rừng ở Bản Giốc

Bữa trưa giữa thiên nhiên của nhà kem

jungle

Xe tải

Chia buồn cùng Beck nhé, cụ lúc nào cũng nhớ về ông bà, cha mẹ, quê hương như vậy là rất tốt đó. Quy luật của con người: Sinh, Lão, Bệnh, Tử, không ai tránh khỏi, thôi đừng buồn nữa cụ nhé, cuộc đời còn dài phía trước, chúng ta cần phải sống tốt để nuôi dạy con cái, để chúng lớn lên sẽ có được một tương lai tươi sáng.

Beck

Xe điện
Chia buồn cùng Beck nhé, cụ lúc nào cũng nhớ về ông bà, cha mẹ, quê hương như vậy là rất tốt đó. Quy luật của con người: Sinh, Lão, Bệnh, Tử, không ai tránh khỏi, thôi đừng buồn nữa cụ nhé, cuộc đời còn dài phía trước, chúng ta cần phải sống tốt để nuôi dạy con cái, để chúng lớn lên sẽ có được một tương lai tươi sáng.
Vâng em cảm ơn cụ. Em chỉ tiếc là đến lúc mẹ em được hưởng cuộc sống an nhàn với con cháu thì lại ốm đau và ra đi mãi mãi cụ à.
Được 1 điều an ủi là được 1 năm cả gia đình quây quần chăm lo cho bà. Lo lắng mọi điều có thể ạ.
Em cảm ơn các cụ đã có lời chia sẻ cùng em.

vungocanhxd

Xe tăng
Cuj và Gấu sợ khó sợ khổ như chuyến đi Lào nên không tham gia còn kêu bất công sao được ạ :)
Em không sợ khó sợ khổ cụ ạ mà em không dám mạo hiểm với những gì mình đang có thôi, gần lúc đi dịch cúm bùng phát gấu nhà em dính chưởng bây giờ em vẫn còn lo không biết có ảnh hưởng gì tới F1 không nữa

laodatma

Xe điện
Xin chia buồn với cụ, bệnh có thể chữa được nhưng không chữa được mệnh! :(