Chuyên đề G Klass W46x

Drifter

Xe buýt
Rexton thất bại do giống đấy bác ạ :)) Em nghĩ bác Nexus chạy onroad ngon hơn là offroad. Năm nay bác ra xem thi đấu và nghiên cứu để năm sau thi đấu thì hay hơn.

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Em đang nghiên cứu về cuộc tthi xe điạ hình tháng 9 tới và tập trung phân tích tại sao con G300D cuả nhà bác Gaz69 năm ngoái đã không đoạt giải nào, dù được mệnh danh và trang bị những tiêu chuẩn cuả loại xe điạ hình tốt nhất TG.
sao bác kg hỏi em vì em biết rõ nhất nè bác:
Đường thi năm ngoái quá nhỏ, G xoay trở rất mất time, mặc dù nài của em có thể xếp hạng tay lái pro nhất VN nhưng vì tiến lùi qua khúc cua nhiều quá . BTC tính điểm thiên về thời gian, thích hợp hơn với 1 cuộc thi onroad.
Nếu bác coi hình MerG kết thúc tại dốc thì thấy nó vốn dĩ là chiếc xe leo dốc an toàn nhất:))
Xe em năm nay đang rã ra thay nguyên dàn piston+xi lanh của xe turbo ÔM617A, thêm nguyên dàn cò và hệ thống timing.Cồng suất ước tính sẽ đạt 120-125HP.
Em mới trúng đấu giá hộp số 5 số với tỉ số truyền số 1 là 6,25 ( nguyên bản 4 số -số 1 5,2).Kim phun mới sẽ được thay sau.
Chờ ship được về em nghĩ em MER G của em yên tâm mà phá đến già:-w

Hôm trước em mail cho Le Tech để hỏi mua 2 cái cầu mới dạng BOLT ON PORTAL

Hello Sir,

thank you for your interest in our product.

The set of portals for the Mercedes G 460 is 9500 Euro. This is
including brakes and axle shafts.

If you have more questions, please let me know.

Best regards
Wolfgang

nghe nó báo giá 9500 EURO mà chán quá đi mất.Chắc giờ tới sang năm phải tiết kiệm tiền để mua chứ bây giờ đang hết máu.

Tương lai xe em chắc sẽ giống chú này.

Công nhận MER G desigh ác ôn thậtX_X

Chỉnh sửa cuối:

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
con mer trên trang bị mâm Hutchinson trên phiên bản quân đội Canada. Em nghĩ đây cũng là 1 option đáng để mua nếu có 2500euro8->

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
EM thêm vài tấm phiên bản quân đội đây:

phê thật, các dụng cụ cuả nó nhìn mê quá

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
minh tinh Hoa ngữ Phạm Băng Băng lại thu hút mọi ánh nhìn khi xuất hiện bên chiếc "siêu xe" mới tậu Mercedes-Benz G55 AMG có giá "hàng khủng" 2.5 triệu tệ (gần 7 tỉ đồng Việt Nam) nếu nhập về VN thì phải tầm 10 tỷ

em PBB này cao chắc tầm 1,74 nên đứng cạnh chiếc xe cao 2m ko thấy to kệch gì cả

Sau lưng chiếc màu đen này còn 1 chiếc nưã màu bạc

Drifter

Xe buýt
Em mà có con G-Wagon LAPV 6.X là năm nay cũng đăng ký thi VOC rồi đấy. Phạm Băng Băng là phụ nữ mà biết chơi xe thế. Em không biết gì về cô này nhưng thấy mua Mer G là hâm mộ luôn rồi :x

buggy

Xe tăng
Bác hãy thử ôm cua ở tốc độ 80km/h, ngồi băng ghế sau đọc báo... bác mới thấy cái sướng của cái sự cứng, thấy khác nhau giữa "Cứng" và "Mềm".
Ôm cua ở tốc độ 80km/h á, kinh thế nhỉ??? Em lượn trên đường dẫn vào cầu Phú Mỹ tốc độ 130km/h, thế mà các bác ngồi sau cứ tưởng là đang đi 70km/h. May quá có cụ Nexus ngồi cạnh làm chứng là 130.

Mà em cũng chả biết là cái giảm xóc của nợ ML là cứng hay mềm nữa :)).

Drifter

Xe buýt
Hôm nay lên làm LVH xem các bác đấu loại có 3 em Mer G đều mầu trắng và đều W460 :x:x:x trong đó có xe của mod Gay. Em cứ đứng ngắm mãi. Tiếc là em không có máy ảnh để chụp post lên đây. Các cụ nhà mình gom cũng được tầm 5 xe rồi đấy nhỉ.

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Ôm cua ở tốc độ 80km/h á, kinh thế nhỉ??? Em lượn trên đường dẫn vào cầu Phú Mỹ tốc độ 130km/h, thế mà các bác ngồi sau cứ tưởng là đang đi 70km/h. May quá có cụ Nexus ngồi cạnh làm chứng là 130.

Mà em cũng chả biết là cái giảm xóc của nợ ML là cứng hay mềm nữa :)).
lúc đó em bảo là có 65, anh với nexus ngồi trên chém gió là gấp đôi hả ^#(^

boy_xedap

Xe điện
Em chụp được một mớ, cụ Gõ Kiến đang cầm đấy. Cụ Gõ phọt lên tý đi.
Hôm nay lên làm LVH xem các bác đấu loại có 3 em Mer G đều mầu trắng và đều W460 :x:x:x trong đó có xe của mod Gay. Em cứ đứng ngắm mãi. Tiếc là em không có máy ảnh để chụp post lên đây. Các cụ nhà mình gom cũng được tầm 5 xe rồi đấy nhỉ.

Gõ kiến

Xe buýt
Em chụp được một mớ, cụ Gõ Kiến đang cầm đấy. Cụ Gõ phọt lên tý đi.
@ Cụ Boy: em muốn phọt lắm nhưng máy tính ko nhận được từ Camera sang ạ,em đang nói thợ máy tính đến cài phần mềm được lúc nào em phọt ngay Cụ nhá..........!!!8-}
P/S: mấy cảnh Cụ quay có đoạn xem bùn cừi vãi vì Cụ ko bấm Stast/Stop nên toàn hình lộn ngược với cả máy cứ chĩa vào cờ him của các Cụ đứng gần .......:-o:))=))

Chỉnh sửa cuối:

boy_xedap

Xe điện
Bẩm cụ mấy cái chĩa vào cờ him chắc là lúc phê quá, em quên mất nhiệm vụ quay :)
Có mấy cái ảnh các em G, em Land Rover, em Jeep Cherokee là em chụp hết đấy ạ.
@ Cụ Boy: em muốn phọt lắm nhưng máy tính ko nhận được từ Camera sang ạ,em đang nói thợ máy tính đến cài phần mềm được lúc nào em phọt ngay Cụ nhá..........!!!8-}
P/S: mấy cảnh Cụ quay có đoạn xem bùn cừi vãi vì Cụ ko bấm Stast/Stop nên toàn hình lộn ngược với cả máy cứ chĩa vào cờ him của các Cụ đứng gần .......:-o:))=))

Maybach Tàu

Xe container
Em trách cụ Nexus là cưới vợ tâm đầu ý hợp mà ngại đăng ký kết hôn:D vợ này phải reg cái tên mình vào mới sướng, dù rằng nó bay 3.5k:D

Một số ảnh của cụ em không xem được là dư lào? cuối năm em là công dân SG cụ cho em đi hóng hớt nhé:)

Drifter

Xe buýt
Em mà là cụ Nexus là em vào tên mình luôn cho chắc, vợ đẹp lắm kè rình mò.

Drifter

Xe buýt
Bác Nexus chắc mải mê với công cuộc kiếm tiền hay chăn gà lấy chứng sao mà không thấy ngó ngàng gì đến topic này nhỉ? UP!

Drifter

Xe buýt
Mercedes Benz G-Klass W460 in Modify VOC 2010

Ảnh của bác Anaconda.

Chỉnh sửa cuối:

khoata

Xe hơi
đẹp quá bác Drifter ơi