[Funland] Chuyện gia đình

Nhật Ký

Xe hơi
Tài chính người nào mạnh thì người đó có quyền lên tiếng thôi, người kia thì nhịn
Ôi thảo nào,e lại gặp trường hợp vk ly hôn với chồng để ko liên quan đến nhà ck nhưng vk ck vẫn ở với nhau.ông ck vẫn cung phụng bà vk mà con vk ko coi nhà ck ra gì vì nó đã ly hôn rồi.ly hôn mà vẫn ở với nhau cơ ạ

thngaylangthang

Xe ngựa
Cụ cứ nói thế chứ, 15 năm sống với nhau, 6 năm đầu son rỗi, thời gian đó thật tuyệt, sang năm thứ 7 mí có baby, chừ baby 8 tuổi và mới chỉ có một, vậy em có nói gì quá đâu

ubisapro

Xe trâu
Lưu ý: thù lâu nhớ dai là đặc điểm chung của các chị em. :D

Yeuyenthanh

Xe tải
Cụ cãi nhau với đàn bà đã là 1 cái sai vô cùng lớn rồi..
Em thì không được 15 năm như cụ, nhưng cũng được 1 nửa số ấy, em nghiệm ra rồi, từ mẹ em, đến vợ em bây giờ, đàn bà đứa nào cũng lắm mồm, mà mồm nói não chưa kịp nghĩ, đặc biệt là lúc cáu giận là nói búa lua xua mà đếch biết hậu quả.
=> Mình mà cãi nhau tay đôi lúc ấy, thứ 1 là không bao giờ thắng được, vì nó có nghĩ để nói đâu mà cứ nói theo phản xạ. Thứ 2 là đàn bà đến chính bản thân nó còn chả hiểu mình đang nghĩ gì, nói gì, nữa là đến đàn ông chúng ta.
=> Vợ chồng em mà cứ cãi nhau, em xin phép 1 là em phắn đi chơi, 2 là em phắn xuống tập thể Công ty ngủ, hôm sau về. Rồi lại đâu vào đấy.
Dần dần, chính bản thân vợ em còn phải thừa nhận là những lúc em "rồ ga", thì anh nên tránh mặt đi.
Cụ vừa đề cập đến mẹ cụ ở trước, vế sau cụ đã dùng từ “đứa nào cũng...” thì em thấy cụ là đàn ông mà tay gõ não cũng không kịp nghĩ. Ở dưới cụ gom hết cả đàn bà vào gọi là nó....cấm khẩu với cụ rồi, em k tìm đc từ nào nhẹ hơn để nhận xét còm này của cụ