CK Tháng 9 : Tìm vàng trong bão

Trạng thái
Thớt đang đóng

buggy

Xe tăng
The Eggers đang nếm trải những thời khắc khó khăn. Sau mấy tháng vật vã, cơn bão tháng 8 của Mbéo đã cuốn trôi khá nhiều thành quả của chúng ta.

Từ giờ tới cuối năm, sóng gió còn nhiều, TT còn chao đảo. Nhưng chính những lúc này mới là lúc chứng tỏ bản lĩnh của The Eggers.

Chúc các bác tìm dc cp vàng của mình.

PS : Bug đã mở thớt thứ 24, và sau đó tăng 6 thớt liền đến thớt 30. Hy vọng thớt thứ 44 này tạo đà tích lũy cho 6 thớt sau.

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
Thị trường chứng khoán có thêm một phiên thăng hoa khi Vn-Index tăng hơn 10 điểm. Khối lượng giao dịch trên cả 2 sàn đều ghi nhận nhiều đột biến.

M.E.T

N-DESIGN

Xe tăng
Cảm ơn bác Buggy!
Chúc cả nhà buôn bán thành công!!!!!!

tuanhaiha

Xe điện
http://www.otofun.net/forumdisplay.php?f=73
CPI tháng 9 được dự báo tăng 0,3-0,4%

Cảm giác nền kinh tế tăng trưởng chậm lại cùng với sự bế tắc trong chính sách đã bồi thêm rủi ro về một nước Mỹ đang dần chìm vào sự trì trệ kinh tế, giống như Nhật Bản trong thời kỳ người ta gọi là Thập kỷ mất mát ( Lost Decade) trong những năm 90.

tranhainam

Xe điện
CHÚC MỪNG THỚT MỚI.

đúng là phải tìm:

thì mới ra kết quả nhỉ:

Chỉnh sửa cuối:

bizviet

Xe điện
Nhật bản, các công ty lớn vẫn hoạt động tốt do thoát khỏi mô hình công ty gia đình. Còn lại đa số các công ty gia đình đa sang đến thế hệ thứ 3, thế hệ này giờ ăn chơi éo chịu làm nên bê bết lắm.

VNI: trong vòng khoảng 2 tuần trở lại đây, khoai Tây luôn hỗ trợ VNI khi cần thiết đặc biệt là lúc em nó đuối. Nhưng khi VNI bốc mạnh thì khoai sẽ ngừng hỗ trợ hoặc bán ra để tạo tiền phục vụ việc support vni lâu dài (cái này là em dự thế, chứ biết được nó làm thế nào thì đã không chém gió). Cho nên VNI có thể sẽ up tiếp hoặc xấu thì cũng không xuống ngay được. Tuy nhiên giai đoạn này (thực ra lúc éo nào chẳng thế) kiếm được cổ phiếu nào giao dịch sôi động là một lợi thế cho việc lướt sóng.

Lưu ý tránh cổ phiếu mà Chã đang có vì anh em lướt không lại với Chã đâu. Em. Em xin tiết lộ. Hiện Chã đang có VTO con này em cũng có, dưng mà hàng ngày Chã đặt chặn trên và chặn dưới, làm cho con này không ngóc được. Em cầu xin Chã bán mà Chã không chịu bán. Có lẽ phải vote - Chã thôi.

Cảm giác nền kinh tế tăng trưởng chậm lại cùng với sự bế tắc trong chính sách đã bồi thêm rủi ro về một nước Mỹ đang dần chìm vào sự trì trệ kinh tế, giống như Nhật Bản trong thời kỳ người ta gọi là Thập kỷ mất mát ( Lost Decade) trong những năm 90.

Chỉnh sửa cuối:

CôngNông

Xe điện
thế tức là tháng 9 chơi được dưng mừ ko lên mạnh như trước hả các cụ ơi

khanh_bmsc

Xe máy
Kính các cụ!!!

Hiện tại đại hội đảng các cấp vẫn còn dài, cơ cấu nhân sự cho các vị trí còn chưa đâu vào đâu cả, em nghe nói phải hết tháng 10 mới xong các cấp cơ sở. Em lờ mờ cảm giác là thị trường sẽ khá khó khăn và thận trọng vẫn là ưu tiên hàng đầu. Em tính làm bài phân tích nhưng thấy oải quá vợ già con thơ mờ. Em đề nghị các cụ ra quyết sách để em còn bám càng, dạo này chả nghĩ được gì khổ quá....

bizviet

Xe điện
Cụ cố gắng bớt chút thời giờ vàng ngọc nghĩ hộ anh em tý, chứ em thời gian thì nhiều mà nghĩ mãi mà chẳng biết là phải làm thế nào!!!
Kính các cụ!!!

Hiện tại đại hội đảng các cấp vẫn còn dài, cơ cấu nhân sự cho các vị trí còn chưa đâu vào đâu cả, em nghe nói phải hết tháng 10 mới xong các cấp cơ sở. Em lờ mờ cảm giác là thị trường sẽ khá khó khăn và thận trọng vẫn là ưu tiên hàng đầu. Em tính làm bài phân tích nhưng thấy oải quá vợ già con thơ mờ. Em đề nghị các cụ ra quyết sách để em còn bám càng, dạo này chả nghĩ được gì khổ quá....

GTS

Xe tăng
Lần cuối lái xe trên OF: 27-08-2010, lúc 09:53 : Bác còn 13,898 bài chưa xem
Khiếp thật đấy, các cụ xì bem lắm thật. M.E.T M.E.T M.E.T
Chúc mừng thớt mới của bác Bug, chúc cả nhà bán đúng đỉnh.

GTS

Xe tăng
Lưu ý tránh cổ phiếu mà Chã đang có vì anh em lướt không lại với Chã đâu. Em. Em xin tiết lộ. Hiện Chã đang có VTO con này em cũng có, dưng mà hàng ngày Chã đặt chặn trên và chặn dưới, làm cho con này không ngóc được. Em cầu xin Chã bán mà Chã không chịu bán. Có lẽ phải vote - Chã thôi.
Chã kẹp em này 11.7 thì bán làm sao được. :)) :)) :))

dongnat

Xe điện
He he, dám 2k PVA giá tứ tử của em bao giờ mới hòa...............?????????

CôngNông

Xe điện
Chúc các cụ mai lại trần văn chuồng hết nhớ.
Nhà cháu chẳng biết phi đi đâu chơi xa xa mấy ngày nghỉ bây giờ ạ

JamesB

Xe buýt
Tên thớt mới kêu thế. Đằng nào tìm vàng cũng khó nên em chúc chúng ta tìm được hẳn Đá Quý nhá.
Mừng thớt mới cả làng trym hết kẹp và ngày càng dài ra (để có cái mà xén ^:)^)

cgbx

Xe tải

Em nghĩ là nên tránh CP của cả Chã và thấy Bích vì không hiểu sao cả thấy Bích và Chã đều kẹp cả :21:

Ngo Gia

Xe tăng
Website
www.butmay.com
Chào thớt mới, nhà cháu chào cả nhà, chúc cả nhà mua may bán đắt, cháu mong SFI của cụ chủ thớt lên càng cao càng tốt.$-)

M&M

Xe điện
Chào thớt mới chào cả nhà mới.
Thớt cũ em chả giám động đậy gì cả toàn phải ngồi ngoài cho sáng suốt.
Hi vọng sang thớt mới em có xèng về để vào với các cụ chứ không nhà giáo xư thiến xót cứ bảo em không giám vào.
Akay quá cơ.

Trạng thái
Thớt đang đóng