[Thảo luận] Clip công dân Hà Tĩnh "chiến" CSGTHN ở ngã 3 Trần Nhân Tông - Lê Duẩn

Trạng thái
Thớt đang đóng

Gato2009

Xe điện
*** cái thằng xxx bắt láo gặp ngay cháu cụ hồ. khổ thân bị chửi toát cả nồ hôi. L-)L-)L-)L-)L-)
Cụ có đứng ở đó chứng kiến tận mắt là xxx bắt láo không mà cụ nói thế? ( em không bênh xxx nhưng cũng phải nhìn nhận nó khách quan)

thule6

Xe điện
[B nói:
long way[/B];5242648]Em không bậy đâu cụ ạ, cụ thử vào vai csgt 4h -> 6h đứng ở cái ngã tư này xem cụ có điên lên không, cụ ngồi trong xe có điều hòa mà tắc đường cụ còn điên nữa là đi phân luồng giải tỏa ách tắc cho các cụ đi, mà còn bị chửi thì không bị khùng mới là lạ. Thằng 38 này may mà nó không làm dơi mũ của em đấy, chứ nó mà làm như đồng chí kia đối với em thì đcm phát đầu chỉ thiên, phát hai đạn cao su của rulo vào giữa alo luôn, xem hồi kết thằng nào thắng.
Đây roài, thảo lào XXX nói "Các anh là hay cãi lắm ... !!!" ZIC đây chứ tìm ở đâu :D thiếu kiềm chế roài chắc cũng tầm đây, quen dùng vũ khí rồi. CHÁN

Chỉnh sửa cuối:

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
em thấy đa phần các cụ bảo là chống xxx thi hành công vụ
dưng cái loại xxx bắt bậy để làm tiền thì bênh làm sao được
lại còn gõ móp capo của người ta
cái loại xxx này cho mấy phát vào alo cho nó bớt láo

thanh_hoi

Xe điện
Em không bậy đâu cụ ạ, cụ thử vào vai csgt 4h -> 6h đứng ở cái ngã tư này xem cụ có điên lên không, cụ ngồi trong xe có điều hòa mà tắc đường cụ còn điên nữa là đi phân luồng giải tỏa ách tắc cho các cụ đi, mà còn bị chửi thì không bị khùng mới là lạ. Thằng 38 này may mà nó không làm dơi mũ của em đấy, chứ nó mà làm như đồng chí kia đối với em thì đcm phát đầu chỉ thiên, phát hai đạn cao su của rulo vào giữa alo luôn, xem hồi kết thằng nào thắng.
Thưa cụ,

Các cụ CSGT được trả lương từ tiền đóng thuế của dân đen chúng em để đảm bảo an toàn giao thông, chống ách tắc. Cụ mà cảm thấy mệt mỏi quá, cụ xin ra khỏi ngành rồi đi chạy xe ôm xem 1 tháng kiếm được mấy triêu nuôi vợ nuôi con có vất vả bằng 10 lần các CSGT không ạ? Cả ngày cụ chỉ có vất vả 2 khoảng giờ tan tầm còn đâu thì các cụ chỉ chăm chăm bắt sai làn để "gặt hái". So với mấy anh xe ôm, công nhân khu CN các bác còn sướng hơn 1 tỷ lần.

Còn về đạo đức, các anh CSGT xuống cấp lắm nên dân họ căm cũng phải thôi, các cụ chỉ rình ở những chỗ mới thay đổi biển, dân chưa biết hoặc chỗ bất hợp lý về tổ chức giao thông mà ở đó để đi đúng Luật thì quá khó (như ở ngã ba Lê Duẩn - Trân Nhân Tông) để mà đục nước béo cò nên dân nó căm cũng phải thôi. Đôi khi các cụ còn bẫy người tham gia giao thông để ăn mãi lộ. Các cụ có biết vì sao Taxi nó hay cho các cụ lên capo không ạ? Nó chạy taxi cả ngày kiếm được 200k nuổi vợ, nuôi con, sểnh ra 1 cái là các cụ đè ra phạt hàng triệu thì hỏi làm sao lái xe Taxi nó ko ức chế, họ thấp cổ bé họng, không được "trợ giúp của người thân" nên các cụ càng đè tợn. Con giun xoắn mãi cũng oằn, các chú CSGT bị dân nó chửi. nó cho lên capo cũng có lý do của nó.

Mà em nói thật cái đội xxx nhà các cụ sao hống hách thế, chưa gì đã đòi cho đạn cao su vào alo ngừoi ta rồi, cụ cứ tưởng mình là ai? Ở các trường cảnh sát họ không dậy cụ văn hoá làm người à? Mới lại, những ông đi ô tô riêng đều có quan hệ, có máu mặt, cũng chả vừa đâu. Mà cụ nã đạn cao su giữa phố em e rằng dân họ bất bình mỗi đứa nó đạp cho cụ 1 cái chắc cụ cũng thăng. Sống ở trên đời phải biết mình là ai.

Chỉnh sửa cuối:

moonlight

Xe tăng
Em không bậy đâu cụ ạ, cụ thử vào vai csgt 4h -> 6h đứng ở cái ngã tư này xem cụ có điên lên không, cụ ngồi trong xe có điều hòa mà tắc đường cụ còn điên nữa là đi phân luồng giải tỏa ách tắc cho các cụ đi, mà còn bị chửi thì không bị khùng mới là lạ. Thằng 38 này may mà nó không làm dơi mũ của em đấy, chứ nó mà làm như đồng chí kia đối với em thì đcm phát đầu chỉ thiên, phát hai đạn cao su của rulo vào giữa alo luôn, xem hồi kết thằng nào thắng.
Xem clip thì rõ ràng là xxx sai nhè, tư cách CAND "đối với Dân phải kính trọng, lễ phép" thế mà lại giơ 2 tay kèm dùi cui túm cổ Dân giằng giật(đây là hành động lợi dụng chức quyền hành hung thường dân!) sau khi đã PHÁ HOẠI TÀI SẢN CÔNG DÂN! Các hành động này xxx đều thực hiện trước! Hành vi "chống người thi hành công vụ" (nếu có) thì phải được xét xử theo pháp luật bởi người có trách nhiệm, ko phải bởi ô. xxx GT!
XIN HỎI:
- Nếu cụ longway là xxx thì quan điểm của cụ có đại diện cho quan điểm của xxx nói chung ko?! (ganh ghét tỵ nạnh với dân, cay cú với nhiệm vụ được giao, chửi bậy với dân trên diễn đàn, tư tưởng côn đồ hung hãn sẵn sàng dùng công cụ hỗ trợ được giao để ức hiếp Dân, thách thức pháp luật và dư luận...)
- cụ nói như thế thì theo cụ, xxx có phải đối tượng nằm trong vòng luật pháp ko?!
- Nếu đúng thì xin hỏi Dân nộp thuế trả lương cho xxx để làm gì?
Rất hy vọng cụ ko phải xxx và quan điểm của cụ chỉ là cá nhân, (cụ ko nói thì ai cũng rõ vì sao Dân ghét xxx đến thế roài :P) :))

verybadrat

Xe hơi
Cụ hành xử thế thì cũng gần bằng Thiếu úy trong clip rồi đấy. Thế nên cụ mới gọi Thiếu úy kia là "đồng chí".

Equus

Xe buýt
*** nó, gõ móp hết cả xe người ta ai chả điên
Cái nắp ca bô này gõ lại cho phẳng ko rẻ, đã sơn lại phải sơn cả nó mới đồng màu, ko sơn vá được. Sơn lại mất thời gian chờ đợi, không có xe đi.
Phải các cụ, chắc cũng không nhiều người bình tĩnh

Kia6582

Xe buýt
Đã chấp nhận làm xxx giao thông rồi thì đừng có kêu khổ, vất vả, ồn, bụi, ô nhiễm, điếc tai, chóng mặt, hoa mắt, v.v... :D
Nghề của em cũng vất vả lắm chứ mà đâu dám kêu vì em chấp nhận nó (nghề chém gió):))

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
3 nhát gậy nhựa thì bẹp capo thế đíu nào được, đcm cái dân chỉ giỏi ăn vạ, đã sai lại to mồm. Hoan hô đồng chí csgt đồng chí đã cương quyết không khoan nhượng mấy thằng mất dạy, đã đi sai, lại cậy quen người này biết người nọ.
Thẻ phạt dành cho bác để nhắc nhở bác nên bình tĩnh.

Các bác khác cẩn trọng trước khi comment ạ.

xe_còi

Xe đạp
ko đồng ý với ý kiến cụ QUOTE=long way;5242642]Em không bậy đâu cụ ạ, cụ thử vào vai csgt 4h -> 6h đứng ở cái ngã tư này xem cụ có điên lên không, cụ ngồi trong xe có điều hòa mà tắc đường cụ còn điên nữa là đi phân luồng giải tỏa ách tắc cho các cụ đi, mà còn bị chửi thì không bị khùng mới là lạ. Thằng 38 này may mà nó không làm dơi mũ của em đấy, chứ nó mà làm như đồng chí kia đối với em thì đcm phát đầu chỉ thiên, phát hai đạn cao su của rulo vào giữa alo luôn, xem hồi kết thằng nào thắng.[/QUOTE]

Chỉnh sửa cuối:

DON COI

Xe tải
Thẻ phạt dành cho bác để nhắc nhở bác nên bình tĩnh.

Các bác khác cẩn trọng trước khi comment ạ.
Nhất trí với cụ. Em cũng dành 1 thẻ phạt cho ông long way, ông này manh động quá.

ford_escape_01

Xe đạp
Giọng văn này chắc chưa được ăn đòn bao giờ. Nghe cũng húng phết!

awu05

Xe điện
Website
www.toandung.com
Lói như cụ thì khổ thế còn chạy nhiều xiềng để ra đó đứng làm loé gì. Ông 38 lói không sai đÂu, đưa giấy tờ cho Chúng mỲ rồi đi theo gãi ngứa hả

thanhlt1979

Xe tải

karens

Xe buýt
Đúng là ko lời nào nói với xxx nữa, sau này có cách mạng âu cũng là quy luật, ở đâu có áp bức, ở đó có đấu tranh, ở đâu có bất công, ở đó có cách mạng. Nhiều việc bé nó xé ra to, nhiều làn sóng nhỏ sẽ thành sóng lớn, sống thần như Tunisia, Ai Cập, Libya, Syria, Yemen...

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Tránh thớt chuyển sang hướng khác, em tạm khóa cái thớt này lại, các kụ có thắc mắc gì vui lòng Pm cho em ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng